ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มี peacetime มากกว่านี้คะ  (อ่าน 361 ครั้ง)

ออฟไลน์ ..ยัJรัnlS๐...

• Captain
  • **
อยากให้มี peacetime มากกว่านี้คะ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 10:00:21 »
หญ้าที่ทำให้เราไม่เจอฆ่าอะ  อยากให้มีแจกเยอะหน่อย ไม่ก็เพิ่มเวลานานๆได้ไหมอะ
งี้เก็บเควสไม่ได้เลย เจอฆ่าตลอด วิื่งหนีไม่เล่นด้วยก็ตามมาฆ่า จองล้างจองผลาญ หลายรอบมาก
ไม่เป็นอันเล่นเลย โดยส่วนมากจะเจอพวกติด rank แบบนี้คนเล่นใหม่ ก็อดหมดสิ
เก็บเควสดีๆ ก็เจอฆ่า

ขอให้ทีทีมงานพิจารณาหน่อย ให้พื้นที่น้องใหม่บ้างเถอะ

จากคนที่ไม่ชอบป่วนผู้เล่นด้วยกัน

ออฟไลน์ Nero-kun

• Sergeant
  • *
  • かわいい!
Re: อยากให้มี peacetime มากกว่านี้คะ
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 10:09:07 »
แนะนำให้ตี้กับพวกพี่ที่เขาเทพอะนะ  :-\
“I don't have dreams. How can I say it? I myself am a dream.”

“ฉันไม่มีฝัน จะให้ฉันพูดอย่างไร ก็ตัวฉันคือความฝัน”

ออฟไลน์ Io8ลีลาD

• Colonel
Re: อยากให้มี peacetime มากกว่านี้คะ
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 10:51:59 »
มันไม่น่ามีแจกเลยจะดีกว่า
เพราะว่าท่าวอกดส่งน้ำกัน
พอดีอ่าไม่ต้องฆ่ากันตอนวอ
มีแต่คนกดวิ่งส่งน้ำอย่างเดียว
เจริญ

ออฟไลน์ Darkness

• Administrator
  • General
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 11:26:24 »

อ้างจาก: Io8ลีลาD ที่ พฤศจิกายน 20, 2010, 10:51:59
เจริญ

ไม่สามารถใช้งานใน battlefield ได้จ้า ได้แต่แผ่นที่ปรกติ 
ปล.ลืมใส่คำแปลตรงนี้ลงไป ขออภัยด้วจ้า

An Olive Branch can be claimed along with Nameplate after you join the Sign In event. The new item can get you in a Peacetime status, where you can neither deal or receive damage, for 30 minutes. The item is out of use in battlefield so far, and the effect rendered by the item will be lost upon entering battlefields. Take notice that only 1 Olive Branch can be claimed at one time.

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com

• Captain
  • **
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 14:28:22 »
อ้างจาก: Nero-kun ที่ พฤศจิกายน 20, 2010, 10:09:07
แนะนำให้ตี้กับพวกพี่ที่เขาเทพอะนะ  :-\

เง้อ ก็เพราะเพิ่งเล่นนะสิ เลยไมรู้จักใครเท่าไร
ประเด็น อยากให้มีวิธีทำให้คนเล่นใหม่ ลืมตาอ้าปากได้บ้าง

ไม่ใช่เก็บเวลก็เจอฆ่าตลอด

งี้ คนเล่นใหม่ ก็หายหมดสิ

ออฟไลน์ Nero-kun

• Sergeant
  • *
  • かわいい!
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 15:17:13 »
อ้างจาก: ..ยัJรัnlS๐... ที่ พฤศจิกายน 20, 2010, 14:28:22
อ้างจาก: Nero-kun ที่ พฤศจิกายน 20, 2010, 10:09:07

เง้อ ก็เพราะเพิ่งเล่นนะสิ เลยไมรู้จักใครเท่าไร
ประเด็น อยากให้มีวิธีทำให้คนเล่นใหม่ ลืมตาอ้าปากได้บ้าง

ไม่ใช่เก็บเวลก็เจอฆ่าตลอด

งี้ คนเล่นใหม่ ก็หายหมดสิ
ผมใหม่กว่ามากกกกก อ่อนหัดอยู่เล้ย
“I don't have dreams. How can I say it? I myself am a dream.”

“ฉันไม่มีฝัน จะให้ฉันพูดอย่างไร ก็ตัวฉันคือความฝัน”

• Captain
  • **
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 19:59:57 »
ลองไปเก็บเวล แถวแมพกลางๆสิคะ เรปบนอะ

ออฟไลน์ [KZ]KenZ

• Sergeant
  • *
  • [KZ]KenZ
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 14:11:49 »
เอาน่าๆอย่าไปซีเรียสครับระบบเกมส์แบ่งเป็นสองฝั่งต้องเข้าใจนิดนุง

เติมได้ผมให้ถีบ !!

ออฟไลน์ >[C]asSaNo[V]a<

• Colonel
« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 00:33:27 »
อ้างจาก: Darkness ที่ พฤศจิกายน 20, 2010, 11:26:24

อ้างจาก: Io8ลีลาD ที่ พฤศจิกายน 20, 2010, 10:51:59
เจริญ

ไม่สามารถใช้งานใน battlefield ได้จ้า ได้แต่แผ่นที่ปรกติ 
ปล.ลืมใส่คำแปลตรงนี้ลงไป ขออภัยด้วจ้า

An Olive Branch can be claimed along with Nameplate after you join the Sign In event. The new item can get you in a Peacetime status, where you can neither deal or receive damage, for 30 minutes. The item is out of use in battlefield so far, and the effect rendered by the item will be lost upon entering battlefields. Take notice that only 1 Olive Branch can be claimed at one time.

ช่วยจัดตอนส่งพิษแล้วใช้ไม่ได้ ได้ป่ะ?

เซงมากเลย :o