ผู้เขียน หัวข้อ: เสนอแนะเรื่องบอสเควสอ่านะ  (อ่าน 290 ครั้ง)

ออฟไลน์ kazetunk

• Sergeant
  • *
เสนอแนะเรื่องบอสเควสอ่านะ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 18:49:06 »
ผมว่าบอสมันเกิดค่อนข้างน้อยนะคับหกชั่วโมงเกิดทีนึง นิ แล้วไม่ทราบว่าตอน ตีสี่สิบห้านาทีมันออกรึป่าว แล้วจะมีใครรอตีตอนนั้นบ้างมั้ยคับ ถ้าจะมีก็ส่วนน้อยมากๆล่ะผมว่ามม

ผมว่าให้บอสออกแต่ แปดโมง ถึง หกทุ่มยังดีกว่า ละก็ออกให้ถี่ขึ้นหน่อยสัก สาม สี่ชั่วโมง
ทีผมว่ายังดีกว่า

แล้วคนที่่ล่าบอสก็เยอะ  คนจะทำเควสเค้าก็ทำกันไม่ได้ ยิ่งบอสออกน้อย แล้วจะทำเควสกันยังไงคับบบบบบ  ไม่อย่างนั้นก็ทำระบบไปเลย บอสเควสถ้าไม่มีเควสยุก็ตีไม่ได้ อะไรอย่างเนี้ย

เป็นแค่ความคิดเห็นส่วนตัว แค่เสนอให้พิจารณาคับ
ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ [Gm]Shiwon

• Global Moderator
  • Sergeant
  • ดีจ้า
Re: เสนอแนะเรื่องบอสเควสอ่านะ
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 19:39:11 »
ทางทีมงานขอขอบคุณผู้เล่นที่แจ้งและแนะนำ ปรับปรุงระบบ
ทางทีมงานจะดำเนินการสรุป ข้อดี ข้อเสีย และนำไปเสนอที่ประชุม
เพื่อดำเนินการแก้ไขให้เหมาะสมต่อไปครับ
สวัสดี! น้องใหม่ฝากตัวด้วยงับ
อะไรผิด บอกได้นะคับ จะนำไปเเก้ไข

ออฟไลน์ .

• Sergeant
  • *
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 11:42:56 »
เห็นด้วยนะ คนล่าก็ล่ากันเข้าไปไม่สนคนเวลน้อยมาทำเควส(บางคนน่ะ)

น่าจะมีโคตวต้าล่าบอสที่เวลน้อยกว่าเวลตัวเองของไม่ดรอบ   5555+
aniya

ออฟไลน์ [KZ]KenZ

• Sergeant
  • *
  • [KZ]KenZ
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 14:09:28 »
เลเวลผู้เล่นห่างจากเลเวลมอนเตอร์หรือบอสเกิน 20 เวลก็จะไม่ได้รับของ แรร์นะครับ

เติมได้ผมให้ถีบ !!