ผู้เขียน หัวข้อ: พ่อเล้าแห่งสปาต้า  (อ่าน 321 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pekasus

• Major
  • เส้นขนานที่เดินไปด้วยกัน
พ่อเล้าแห่งสปาต้า
« เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 18:14:22 »
กติการการสมัคร
1.ลงชื่อ ตัวละคร ในบอดนี้เท่านั้น  1ครั้ง พร้อมบรรยาย ความ หม้อสาวๆ และประสบการณ์ต่างๆ  1ครั้งเท่านั้น
2.โหวต คือ คนที่มาโพสในหัวข้อบอดนี้แล้วพูดถึงตัวละครนั้น  1ครั้งเท่านั้น
3.ผิดตามนี้ ถือว่า สละสิทธิ์
4.ห้ามขุด จับได้ จบข่าวพร้อมโดนประจานสันดาน

ของรางวัล
1.โข่ง 10อัน ต่อ 1อาทิด อันนี้ดูเปนอาทิดยอดคะแนน
2.สิ้นเดือน พ.ย เช็คยอดทั้งหมด พร้อมรับรางวัล คริสตัน เวล 3 - 5 อัน

แจกจริงถ้าคุณกล้าเล่าประสบการณ์ผู้ชายตัวร้าย เพศชายเท่านั้น

ออฟไลน์ [Gm]Shiwon

• Global Moderator
  • Sergeant
  • ดีจ้า
Re: พ่อเล้าแห่งสปาต้า
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 20:09:47 »
รอฟัง 1คน นะครับอิอิ
สวัสดี! น้องใหม่ฝากตัวด้วยงับ
อะไรผิด บอกได้นะคับ จะนำไปเเก้ไข

ออฟไลน์ sheev1992

• Captain
  • **
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 20:42:36 »
ขอแก้ไขข้อความนะครับ เนื่องจากเป็นข้อความไม่เหมาะสม

ขอให้โพสข้อความในเชิงสร้างสรรค์นะครับ

เนื่องจากมีเยาวชนและผู้เข้าชมบอร์ดเป็นจำนวนมากครับ ^.^

edit by : จีเอ็มหนูนี่
อิกคาขุ เซิฟ Zeus ฝั่ง sparta

ออฟไลน์ ...๓~Se7ne~๓...

• Sergeant
  • *
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 05:03:56 »
ผม  Se7en รายงานตัว

ผมม่อไปทั่วแหละทั้งสปาและเอเทน

ความจริงนะ

คุยไปหมด ม่อทีละ5-6คนเลย ในทุกๆเกมเลยครับ ฮิๆๆๆๆ คัยบงคนอย่ามาเหนนะงานเข้า

รอคริส คับๆๆๆๆ