ผู้เขียน หัวข้อ: เซงหลังกิจกรรมเที่ยงเข้าเกมแล้วเกมไม่โหลด  (อ่าน 128 ครั้ง)

ออฟไลน์ nightmore

• Sergeant
  • *
เซงหลังกิจกรรมเที่ยงเข้าเกมแล้วเกมไม่โหลด
« เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 14:43:22 »
เป็นมาสี่วันที่เิริ่มเล่นเช้าๆ เกมลื่นไหลดีพอหลังเริ่มกิจกรรม เข้าเกมแล้วเล่นไม่ได้ เซง.....เลิกดีกว่า

การเดินทางนับหมื่อไมล์เริ่มต้นที่ก้าวเล็กๆก้าวแรกเสมอ

ออฟไลน์ [Gm]Shiwon

• Global Moderator
  • Sergeant
  • ดีจ้า
Re: เซงหลังกิจกรรมเที่ยงเข้าเกมแล้วเกมไม่โหลด
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 13:31:17 »
internet เเชร์กับไครหรือป้าวครับ สอบถามหน่อยนะครับ หรือใช้internet ของอะไรเรอะครับ
สวัสดี! น้องใหม่ฝากตัวด้วยงับ
อะไรผิด บอกได้นะคับ จะนำไปเเก้ไข