ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องลายเซ็นหน่อยครับผู้รู้ตอบที  (อ่าน 155 ครั้ง)

ออฟไลน์ peach38223

• Captain
  • **
  • ถ้าไม่ใช่สิ่งที่เราชอบทำไปเท่าไรเราก็ไม่มีความสุข
ถามเรื่องลายเซ็นหน่อยครับผู้รู้ตอบที
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 17:33:22 »
เออ คือผมมีลายเซนเเล้ว(เพิ่งทำเสจ)เเต่ไม่รุจาไห้มันเปนรูปเเสดงเผยออกมาทุกกะทู้ที่เราเขียนยังไงไห้อัปรูปไส่โปรไฟล์เรารึว่ายังไงตรงไหนบ้างครับ สรุป:บอกทีลายเซนตั้งbrowsตรงไหนยังไง เเล้วรูปของสมาชิกด้วยครับอัพไส่ตงไหน