ผู้เขียน หัวข้อ: Bug ระบบ ศิษย์ - อาจารย์ ใครยังมีปัญหาอยู่ มาคุยกันครับ  (อ่าน 937 ครั้ง)

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Administrator
  • Colonel
Bug ระบบ ศิษย์ - อาจารย์ ใครยังมีปัญหาอยู่ มาคุยกันครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 11:57:00 »
จากที่ทราบถึงปัญหาในเรื่องทีม ทีมงานพยายามโฟกัสแล้ว แต่ไม่พบปัญหากับตัวเองเสียที
จึงอยากโฟกัส เรื่องนี้อย่างจริงจัง และแก้ไขปัญหาให้เร็วที่สุด จึงใคร่ขอความร่วมมือจากเพื่อนๆ ดังนี้

1. ลงชื่อตัวละคร และเซิร์ฟเวอร์ สำหรับผู้ที่มีปัญหาระบบ ศิษย์-อาจารย์
2. อธิบายปัญหาที่เกิดขึ้นอย่างละเอียด
**เฉพาะเคสที่ ปัญหายังเกิดขึ้นอย่างต่อเนื่อง โดยที่ทีมงานยังสามารถเข้าไปตรวจสอบ ID ได้ **

ขอบคุณในความร่วมมือ และขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ออฟไลน์ stallker

• Captain
  • **
Re: Bug ระบบ ศิษย์ - อาจารย์ ใครยังมีปัญหาอยู่ มาคุยกันครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 12:17:20 »
อันนี้ สำหรับผมไม่มีปัญหา ละ แต่ปัญหา ก็คือ ทำไม honor ถึงลดเอง เมื่อวันก่อนมี 2000 มาวันนี้ มี 1600 ทั้งๆที่ไม่ได้ใช้

แล้วมันก็ไม่ได้ลด แค่หนแรก แล้ว ด้วย มันลดเองมาหลายรอบ แล้ว

ออฟไลน์ dragonflamza

• Sergeant
  • *
Re: Bug ระบบ ศิษย์ - อาจารย์ ใครยังมีปัญหาอยู่ มาคุยกันครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 12:32:17 »
คือ ว่าที่ Bug อ่ะคับ
ศิษ กับ อาจารย์ มันหลุด ออกจากการเป็นศิษอาจารย์เองอ่ะคับ
แต่พอกดดูตรงที่ M and A อาจารย์มันขึ้น ออฟไล อยู่
แต่พอซิบไปอาจารย์ยังอยู่อ่ะ ครับ
มันเกี่ยวกันป่าว อ่ะครับ

ออฟไลน์ Darkness

• General
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 13:22:09 »
อ้างจาก: stallker ที่ พฤศจิกายน 05, 2010, 12:17:20
อันนี้ สำหรับผมไม่มีปัญหา ละ แต่ปัญหา ก็คือ ทำไม honor ถึงลดเอง เมื่อวันก่อนมี 2000 มาวันนี้ มี 1600 ทั้งๆที่ไม่ได้ใช้

แล้วมันก็ไม่ได้ลด แค่หนแรก แล้ว ด้วย มันลดเองมาหลายรอบ แล้ว

ได้นำไปแลก Pan's Invitation  Part 6   หรือเปล่าคะ

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com

ออฟไลน์ NONG

• Captain
  • **
  • คน เรา ต่าง จิต ต่าง ใจ
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 14:02:47 »
ปัญหา ของผม คือ ว่า เมื่อ ออฟไลน์ ตัว อาจารย์ แล้ว เข้า เกมส์ ใหม่ ศิษ ก็ จะหลุด หมดเลย ครับ
ทำ ให้ ทุกวัน นี้ ไม่อยาก จะ รับ ศิษ แล้ว T.T   :'( :'( :'(

ความสำเร็จ คือเป้าหมาย ของเรา ^^v

ออฟไลน์ น้อง

• Captain
  • **
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 15:06:04 »
อ้างจาก: NONG ที่ พฤศจิกายน 05, 2010, 14:02:47
ปัญหา ของผม คือ ว่า เมื่อ ออฟไลน์ ตัว อาจารย์ แล้ว เข้า เกมส์ ใหม่ ศิษ ก็ จะหลุด หมดเลย ครับ
ทำ ให้ ทุกวัน นี้ ไม่อยาก จะ รับ ศิษ แล้ว T.T   :'( :'( :'(

ID นี้ ครับ ที่ เป็น ปัญหา โพส ผิด ID อิอิ

ออฟไลน์ น้อง

• Captain
  • **
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 15:10:37 »
อ้างจาก: น้อง ที่ พฤศจิกายน 05, 2010, 15:06:04
อ้างจาก: NONG ที่ พฤศจิกายน 05, 2010, 14:02:47

ID นี้ ครับ ที่ เป็น ปัญหา โพส ผิด ID อิอิ
โทษครับ ลืม บอก ชื่อ
     ชื่อ   น้อง
    Sever- Zues
     ปัญหา คือ เมื่อ ออฟไลน์ แล้ว เข้า ใหม่ ศิษ จะหลุด ครับ
      :'( :'( :'(

ออฟไลน์ stallker

• Captain
  • **
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 21:10:49 »
อ่อ ... แลกpan6 ลด honor ด้วย หรอคับนี่ ไม่ทันสังเกตุ งั้นก็หมดปัญหา ละคับ

ออฟไลน์ >นายยอดโทง<

• Captain
  • **
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 21:20:22 »
อาการ คือ รับ ศิษแล้ว ถ้า ฝ่ายไหน ออฟไล ก้อจะหลุด ทันที เหมือน คนข้าง ล่าง ครับ

>นายยอดโทง<

Zeus

ออฟไลน์ owowow

• Sergeant
  • *
« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 23:40:53 »
ของผม เป็นตลอด เลยครับ
เมื่อ ออกเกม แล้ว เข้า ใหม่ จะหลุด ศิษย์ - อาจารย์ ทันทีเลยครับ  :-[

ชื่อ ก้ามปู server Poseidon

ช่วยแก้ให้ด้วยครับ
ถึงจะน้ำท่วมก็ ยัง เล่น godswar คับ

ออฟไลน์ …‘L’๏ReaLŸ‘’…

• Major
  • I Love Aum
« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 02:34:52 »
ของผมเป็น แบบว่า ออกเกมแล้วเข้า

มันขึ้นว่า ลูกศิทย์ได้ทอดทิ้งเจ้า แก้ไข้ ทีคับ

Sever- Zues

By S7en

ออฟไลน์ จอมกบฎ

• Sergeant
  • *
« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 07:46:15 »
ทำ ให้ ทุกวัน นี้ ไม่อยาก จะ รับ ศิษ แล้ว T.T

ของผมก้เปนอะคับแบบนี้
GodsWar สนุกมากมาย

ออฟไลน์ บุรุษRasta

• Sergeant
  • *
« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 15:45:33 »
ของผมเป็น แบบว่า ออกเกมแล้วเข้า

มันขึ้นว่า ลูกศิทย์ได้ทอดทิ้งเจ้า แก้ไข้ ทีคับ

Sever - Zues

ชื่อ  บุรุษRasta
มัน สุดยอด ต้อง Godswar !!

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Colonel
« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 10:16:54 »
ไอดีที่แจ้งมา ทีมงานจะขออนุญาตเข้าไปเพื่อโฟกัสปัญหานะครับ
ต้องขอความร่วมมือ และขออภัยในความไม่สะดวกไว้ล่วงหน้าด้วย
ขอบพระคุณมากครับ

ออฟไลน์ [แรง][ตอนเมา]

• Sergeant
  • *
« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 17:45:49 »

มันขึ้นว่า ลูกศิทย์ได้ทอดทิ้งเจ้า แก้ไข้ ทีครับ ขอบคุณ