ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยจริง  (อ่าน 153 ครั้ง)

ออฟไลน์ changkra

• Sergeant
  • *
สงสัยจริง
« เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 21:41:08 »
ผมเคยตั้งกระทู้มาแล้วครั้งนึง
เรื่องเซิร์ฟเวอร์(โพไซดอน)
ผมไม่รู้ว่าปัญหาเกิดจากตรงไหนที่เกมดีเลย์จนค้าง
เล่นแทบไม่ได้ ยิ่งตอนมีกิจกรรมวอร์ต่างๆ ยิ่งแล้วใหญ่
โดนสกิลอีกฝั่งคงตายนานแล้ว วิ่งมาถึงค่ายตัวเองถึงตาย
ทั้งๆ ที่เน็ตก็ปกติ(cdma) เกมออนไลน์ตัวอื่นก็เล่นได้ตามปกติ
เกมนี้ผมว่าเป็นเกมดีเกมนึงทีเดียว
ถ้าทีมงานมีเวลาว่าง ลองเข้ามาตอบให้ผมหาสงสัยหน่อย
ฮาร์ดแวร์ผมว่าไม่น่ามีปัญหา แต่ปัญหาคือตรงไหน
...สงสัยจริง...