ผู้เขียน หัวข้อ: ขณะนี้หน้าเติมเงินของบัตร @cash มีปัญหา  (อ่าน 155 ครั้ง)

ออฟไลน์ จีเอ็มหลี่หมิง

• Global Moderator
  • Sergeant
ขณะนี้หน้าเติมเงินของบัตร @cash มีปัญหา
« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 10:36:27 »
ขณะนี้หน้าเติมเงินของบัตร @cash มีปัญหาทางเทคนิคเล็กน้อย จึงทำให้เพื่อนๆไม่สามารถนำรหัสบัตร @cash ไปแลกเป็น GAMEINDY code ได้

ทางทีมงานได้ทำการประสานงานกับเจ้าหน้าที่ของ @cash เรียบร้อยแล้ว และกำลังดำเนินการแก้ไขอยู่ครับ

มีความคืบหน้าอย่างไร จะเข้ามาแจ้งข่าวให้ทราบเป็นระยะครับผม

ขออภัยในความไม่สะดวก

ความสมดุลคือทางออก

ออฟไลน์ SHINOSUKE

• Sergeant
  • *
Re: ขณะนี้หน้าเติมเงินของบัตร @cash มีปัญหา
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 15:05:57 »
จาเติมได้อีกทีนิตอนไหนอ่าคับบบ ระบุ เวลาได้ไหมคับ :'(