ผู้เขียน หัวข้อ: เสนอแนะเรื่องโทรโข่ง  (อ่าน 176 ครั้ง)

ออฟไลน์ DoMeDus

• Sergeant
  • *
เสนอแนะเรื่องโทรโข่ง
« เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 22:26:02 »
เนื่องจากปัจุบัน ค่อนข้างมีการประกาศในช่อง world แบบไร้สาระ ทะเลาะ มากกว่า ใช้ประโยชน์ อยากปิดก็ปิดไม่ได้ บล็อคไปก็เท่านั้น ปั้นตัวใหม่มาโข่งด่ากันต่อ
ผมขอเสนอแนะให้เอาโทรโข่งออกจาก B Gold และเพิ่มราคา โทรโข่งแบบ Gold เพื่อลดปัญหาดังกล่าว

ออฟไลน์ Zariche

• Major
Re: เสนอแนะเรื่องโทรโข่ง
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 23:13:26 »
เปลี่ยนเป็นสามารถปิดช่องนั้นได้จะดีกว่าครับเผื่อจะได้ประกาศขายของได้  :'(

ออฟไลน์ Mr.Palm

• Captain
  • **
Re: เสนอแนะเรื่องโทรโข่ง
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 02:04:38 »
ผมก้เห็นด้วยกับ Domedus นะครับ เอาออกดีกว่า ไม่ก็เพิ่มราคา

แต่ถ้าสามารถกดปิดแบบช่องสนทนาอื่นๆได้ ผมก็เห็นด้วยกับ แพท เหมือนกันครับ

ปล.ทำยังไงก้ได้อะครับ ให้ผู้เล่นอื่นไม่ต้องมาทน นั่งอ่าน ผ่านตาไอที่มันทะเลาะๆกันอะครับ

แล้วถ้าจะแก้ไข ขอให้คิดถึงเวลาที่จะต้องโข่งขายของด้วยนะครับ gm

ดูแลทีครับ ขอบคุณครับ