ผู้เขียน หัวข้อ: ผมmanu โดน นี่แหละนัท หลอกขายของให้ครับ  (อ่าน 265 ครั้ง)

ออฟไลน์ rawatbeer

• Sergeant
  • *
ผมmanu โดน นี่แหละนัท หลอกขายของให้ครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 20:22:20 »
ผมmanu   เซิฟ  zues โดน  นี่แหละนัทหลองขายถุง packget 2000Goldมาให้แต่พอเปิดมาไม่ได้อ่ะรัยสักบาทเลยเสียเงินไป90K  GM ช่วยที่นะครับหมดตังแล้ว

shouzainw2

• บุคคลทั่วไป
Re: ผมmanu โดน นี่แหละนัท หลอกขายของให้ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 21:15:44 »
จริงๆแล้ว NPC [Props]Aglaia หรือ เอ็นพีชีที่ยืนข้างๆคลังก้มีนะครับ ชองจดหมายแบบนี้ครับ

ก่อนชื้ออะไรก้ไห้ไปดูเอ็นพีชีดูก่อนครับว่ามีแบบที่เขาตั้งขายไหม ถ้าไม่มีแล้วค่อยชื้อถ้าจะชื้อ ควรอ่านไห้ละเอียดก่อนชื้อครับ

ดีนะผมชื้อ จากเอ็นพีชีเลยมีตังเหลือเยอะ  :D  :D

ออฟไลน์ seedsad3

• Sergeant
  • *
Re: ผมmanu โดน นี่แหละนัท หลอกขายของให้ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 22:19:54 »
คำอธิบายมัน ทำให้ผู้เล่นสับสน คนแปลก็ไม่คิดเลย