ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เควส europa กับส่งสเบียง สามารถทำได้ในเวลาอื่นคับ  (อ่าน 305 ครั้ง)

ออฟไลน์ sakkarin310

• Sergeant
  • *
อยากให้เควส europa กับส่งสเบียง สามารถทำได้ในเวลาอื่นคับ
« เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 20:21:40 »
ผมคิดว่า บางคนไม่สามารถที่จะทำได้ในช่วงเวลานั้นๆ อาจจะเพราะไม่ว่างหรืออย่างอื่น ทำให้ไม่ได้ exp เเละ tp ทำให้เสียโอกาสไป
ผมคิดว่า กิจกรรมสองอย่างนี้ ควรมีให้ทำเวลาอื่น เเต่สามารถทำได้วันละครั้งเท่านั้น ประมาณนี้ ครับ

ปล หากซ้ำขออภัยด้วยครับ
ใครที่เห็นด้วยก็ช่วยดัน หรือมีความคิดเห็นอย่างอื่นก็มาแลกเปลี่ยนกันครับ

ออฟไลน์ Io8ลีลาD

• Colonel
Re: อยากให้เควส europa กับส่งสเบียง สามารถทำได้ในเวลาอื่นคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 20:58:56 »
สงสักตี4

ออฟไลน์ [Gm]Shiwon

• Global Moderator
  • Sergeant
  • ดีจ้า
Re: อยากให้เควส europa กับส่งสเบียง สามารถทำได้ในเวลาอื่นคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2010, 11:20:10 »
ทางทีมงานขอขอบคุณผู้เล่นที่แจ้งและแนะนำ ปรับปรุงระบบ
ทางทีมงานจะดำเนินการสรุป ข้อดี ข้อเสีย และนำไปเสนอที่ประชุม
เพื่อดำเนินการแก้ไขให้เหมาะสมต่อไปครับ
สวัสดี! น้องใหม่ฝากตัวด้วยงับ
อะไรผิด บอกได้นะคับ จะนำไปเเก้ไข

ออฟไลน์ jubjoi

• Sergeant
  • *
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2010, 13:33:27 »
ฝากพิจารณา Treasure Land ด้วยสิครับ จิงๆ เป็นกิจกรรมที่สำคัญมาก แต่ไหงมีเฉพาะวันอาทิดแล้วก็ดึกมากด้วยเห็นใจนักเรียนหน่อยนะ  - -"

ออฟไลน์ sakkarin310

• Sergeant
  • *
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2010, 22:04:10 »
เย้ ขอบคุณคับจีเอ็ม

ออฟไลน์ ..ยัJรัnlS๐...

• Captain
  • **
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 19:16:09 »
ใช่ เควสส่งของ น่าจะแบบ วันละเวลา หมุนๆก็ยังดี จะได้ตรงหลายกลุ่มเป้าหมายหน่อยนึง

ออฟไลน์ sking14

• Sergeant
  • *
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 18:34:03 »
เห็นด้วยนะๆ