ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมไม่มีประวัติการเติมเงินอะคับ เพราะอะไร  (อ่าน 359 ครั้ง)

ออฟไลน์ aisadaoey

• Sergeant
  • *
ทำไมไม่มีประวัติการเติมเงินอะคับ เพราะอะไร
« เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 19:22:03 »
ตามหัวข้อเลยนะคับ เคยเติม เงินไปในวัน ที่กำหนดอยู่อะคับ หรือว่าต้องไปกรอกตรงไหนก่อนหรือเป่าอะคับ รบกวน ด้วยนะคับขอบคุณมาก ๆ คับ

• Sergeant
  • *
Re: ทำไมไม่มีประวัติการเติมเงินอะคับ เพราะอะไร
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 19:42:24 »
ไม่มีทีมงานคนไหนมาตอบคำถาม งง คับ กรุณามาตอบคำถามด้วยนะคับ

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Administrator
  • Colonel
Re: ทำไมไม่มีประวัติการเติมเงินอะคับ เพราะอะไร
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 20:42:13 »
คาดว่าน่าจะเติมบัตรราคาต่ำกว่า 100 นะครับ
ดูวิธีคิด Senator Point ตามนี้เลย index_t2020.0.html

• Sergeant
  • *
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 20:51:40 »
450 x 3 คับ มี serial ทุกอย่างยืน ยันคับ

• Sergeant
  • *
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 20:54:12 »
รอทีมงานมาชี้แจงอย่างไวที่สุด

• Colonel
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 20:56:32 »
รบกวนแจ้งชื่อตัวละคร + Server ไว้นะครับ
หลังจะตรวจสอบแล้ว ทีมงานจะติดต่อกลับไป

• Sergeant
  • *
« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 20:57:16 »
AMsteL S. Poseidon

• Colonel
« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 22:04:03 »
ไม่ต้องห่วงครับท่าน ระบบเก็บประวัติไว้โดยละเอียด
แต่อาจมี Point บางส่วนที่ระบบยังไม่ได้ดึงออกมา
รับรองว่า พอเปิดระบบอีกครั้ง จะตามกลับมาให้ครบทุกเม็ดเลยครับ

กราบขออภัยในความไม่สะดวกอีกครั้ง

• Sergeant
  • *
« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 00:53:15 »
เปิดระบบอีกครั้งตอนไหนละ คับ แล้วถ้าสกิลมันหมดละคับใครจะรับผิดชอบ  :-[

• Colonel
« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 14:20:19 »
ขณะนี้ทีมงานได้ตาม Point ของทุกท่านกลับมาครบทุกเม็ดแล้วนะครับ
ขอให้เพื่อนๆ มีความสุขกับการช็อปปิ้งใน Senator Club ครับ
สามารถแนะนำ ติขม Senator Club ได้ที่ลิงค์นี้ index_b33.0.html

ออฟไลน์ [น้องป๊อป&ป๊อปน้อง]

• Captain
  • **
  • แอบเจ็บอย่างจุกๆ
« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 05:21:53 »
หึหึหึหึ
lao:lno:

ออฟไลน์ meannerss

• Captain
  • **
« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 07:33:36 »
เอ่อ  ขอเสนอเพิ่มเติมพี่ ย.ยุ่น เพิ่มเติมในนี้เลยละกันนะครับ

:)

อยากให้ทีมงานทำหน้าสำหรับเช็คระวัติการเติมเงิน(ไม่ได้จะมาเพื่ออยากนับแต้ม senator point นะ)
ที่อยากให้มีเพราะ บางคนไม่ได้เติมหนัก คือเติมบ่อยๆ  และมีไม่มีบัญชีคุมรายรับ-จ่ายของตัวเองเติมไว้ไม่ได้จด

ประมาณว่าอยากรู้ว่าตัวเองเติมไปเท่าไรแล้ว จะได้รู้ลิมิตรู้ปริมาณว่าเราลงทุนไปเท่าไหร่  มันควรเป็นระบบพื้นฐานที่ควรมีนะครับ ผมเห็นเกมส์อื่นส่วนมากเขาดึงเอา stat ส่วนนี้มาให้ผู้เล่นได้เช็คกันทุกคน 

การเติมเงินก็เหมือนการลงทุนทำธุรกิจ  ถ้าลงทุนไปแล้วไม่รู้รายรับจ่ายของตัวเองไม่รู้ข้อมูลซักอย่าง  >>> ความสำเร็จที่ได้มาใครจะรู้ว่าขาดทุนหรือได้กำไร จริงไหมครับพี่...