ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแอบบ่นนิดนุง  (อ่าน 981 ครั้ง)

ออฟไลน์ senamplayboy

• Captain
  • **
ขอแอบบ่นนิดนุง
« เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 19:31:53 »
คือว่าไอ้พวกที่เอามาลงโพสว่า  "พวกอยากมีบทจัดให้เค้าหน่อย"

ทำไมมันไม่ดูตัวเองบ้าง  แล้วที่เอามาโพสเนี่ยไม่อยากมีบทเลยเนอะ

ในเกมส์ก็ฆ่าไปดิ  ด่าไปดิ

ทำไมต้องเอามาโพสให้คนอื่นคนเค้าหมั่นไส้หือ

รู้ว่าเก่ง รู้ว่าเทพ แต่ขอเหอะ ปล่อยๆซะมั่ง

โพสอยุ่ได้  โพสจนGMเค้าไม่มีเวลาไปพัฒนาเกมส์แล้ว

ขอร้องล่ะ นะ

ถ้าอยากมีบทอยากโชว์นัก  กิจกรรมถ่ายรูปไง

ถ่ายไปเลย โชว์ไปเลย ได้ของรางวัลด้วย

ได้สนับสนุนกิจกรรมด้วย  จะได้ไม่ต้องทำให้ทีมงานเค้าเสียเวลาอีกนะ :)
 ;D ;D

ออฟไลน์ Harvestsa

• Captain
  • **
  • ผู้ชนะเท่านั้นที่จะเป็นผู้เขียนประวัติศาสตร์
Re: ขอแอบบ่นนิดนุง
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 23:29:20 »
 :P
ผมคน1เเระที่ไม่ชอบ
จีคับยังไงผมก็ขอหน่อยนะ
ขอโทษด้วยที่ผูดไม่สุภาพในนี้
เเต่มันสุดทนเเล้วคับจะเเบนจะใบ้ผมก็ยอม

กิลคิมสันพวกท่านที่เคารพฟั่งไว้
ก่อนจะว่าคนอืนท่านที่เคารพหัดดูตัวเองมั่ง
กุนับถือวะพวกท่านที่เคารพดีๆกันทุกคน
โถ่ๆๆหรือว่าโตเเต่ตัว โถ่ๆๆน่าสงสารวะ
กุไม่รู้นะที่ด่าท่านที่เคารพในเกมท่านที่เคารพจะฟ้องอีกหรือเปล่าไงกุผิด

จีคับที่ผมด่ามันในเก็บขอโชว์บนบอดนี้เลยเเระกัน
ผมไม่ได้ท้าทายอำนาจจีเเม้เเต่อย่างได้
เเต่ผมสุดจะทนกะหน้ากากจอมปลอม

ชื่อตัวล่ะคร [Eilte]Poseidonเเละชื่อตัวละครhanadad
ได้ทัมการเอาบุพการีของคนอื่นมาเล่นอาจจะไม่มีหลักฐานเเต่ตัวละครตัวนี้คือของผมเอง

จำไว้ชิมารุเเม่ของกุไม่ได้ให้มีคนอื่นเอาไปเล่น
ตัวท่านที่เคารพดีตายห่าล่ะ
จะเเบนก็เเบนนะคับไงมันผิดคนผิดต้องย่อมรับผิด ผมยอมรับว่าผิด

สงครามนี้จะไม่มีที่สิ้นสุด

อยากจะสนับสนุนผู้เล่นทุกคนให้เล่นอยากสนุก

ออฟไลน์ Harvestsa

• Captain
  • **
  • ผู้ชนะเท่านั้นที่จะเป็นผู้เขียนประวัติศาสตร์
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 23:30:15 »
ลืมบอกเซิฟ ซุส

สงครามนี้จะไม่มีที่สิ้นสุด

อยากจะสนับสนุนผู้เล่นทุกคนให้เล่นอยากสนุก

ออฟไลน์ …‘L’๏ReaLŸ‘’…

• Major
  • I Love Aum
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 18:47:10 »
อ้างจาก: Harvestsa ที่ ตุลาคม 17, 2010, 23:29:20
เเต่มันสุดทนเเล้วคับจะเเบนจะใบ้ผมก็ยอม

กิลคิมสันพวกท่านที่เคารพฟั่งไว้
ก่อนจะว่าคนอืนท่านที่เคารพหัดดูตัวเองมั่ง
กุนับถือวะพวกท่านที่เคารพดีๆกันทุกคน
โถ่ๆๆหรือว่าโตเเต่ตัว โถ่ๆๆน่าสงสารวะ
กุไม่รู้นะที่ด่าท่านที่เคารพในเกมท่านที่เคารพจะฟ้องอีกหรือเปล่าไงกุผิด

จีคับที่ผมด่ามันในเก็บขอโชว์บนบอดนี้เลยเเระกัน
ผมไม่ได้ท้าทายอำนาจจีเเม้เเต่อย่างได้

ชื่อตัวล่ะคร [Eilte]Poseidonเเละชื่อตัวละครhanadad
ได้ทัมการเอาบุพการีของคนอื่นมาเล่นอาจจะไม่มีหลักฐานเเต่ตัวละครตัวนี้คือของผมเอง

จำไว้ชิมารุเเม่ของกุไม่ได้ให้มีคนอื่นเอาไปเล่น
จะเเบนก็เเบนนะคับไงมันผิดคนผิดต้องย่อมรับผิด ผมยอมรับว่าผิด

เพื่อนสู้ๆวะกะคดีนี้มันก้อแรงวะเท่าที่เหนเปนกำลังใจให้

ออฟไลน์ senamplayboy

• Captain
  • **
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 16:16:11 »
อ้างจาก: Harvestsa ที่ ตุลาคม 17, 2010, 23:29:20

เปนกะลังใจให้อีกแรง สู้ๆ

ออฟไลน์ Winter

• Major
  • อนาคต คือสิ่งไม่เเน่นอน
« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2010, 11:00:04 »
 >:(
เเบนง่ายเกินไปหรือเปล่าค่ะ
ทำไมไม่ใช้หลักเกรณ์ของความเที่ยงธรรมเลย
สงสัยอ่ะค่ะเเค่คำเดียวให้อภัยกันไม่ได้เลยหรอ
หรือพวกคุณอยู่ในสังคมที่สูงอย่างพวกเราไม่เข้าใจ
เเค่นิดเดียวก็รับไม่ได้เเค่คำว่าขนมป้าท่านที่เคารพหรอเเค่นี้ก็ถือว่าอยาบคายเเล้ว
เเล้วที่เราพูดคุยกันอ่ะ
จะมีเเต่คำดีๆตลอดเลยหรอ
เรียกร้องเเทนSonGoKu

ออฟไลน์ SonGoKu

• Colonel
  • อย่าบ่นมันแค่บอทกุหรอยแล้วไง-*-
« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2010, 12:01:32 »
เฮออีกแล้ว

เอาเหอะอยากแบนก็แบนคับเพราะผมก็ไม่ไช้ผู้เล่นที่นำเงินมาให้เกมเลยเล่นก็ไม่เติม

แต่อย่าางน้อยผมก็คอยช่วยผู้เล่นไหม่ตลอดบางทีรมไม่ดีก็ไม่ช่วย
และยังพายายามทำให้มัยดูไม่โล่งๆในเกมยังชวนเพื่อนๆมาเล่นเกมนี้ตลอดแล้วแต่ครับถ้าแค่นี้แบนผมละก็

ลบตัวละครผมทิ้งไปเลย

ขอบคุณทุกคนนะ

ออฟไลน์ หมูเมี้ยวๆ

• Sergeant
  • *
« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2010, 14:28:00 »
หน้าสงสารอ่า เรื่องแค่นี้เอง ไม่น่าทำให้มานใหญ่ดตมมากมายเลย สู้ๆ โกคุ ;D

ออฟไลน์ nongbomsa03

• Sergeant
  • *
« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 19:22:56 »
เหอะๆ

มะไหร่จะมาอ่านคัฟๆๆ

ออฟไลน์ zappy50

• Sergeant
  • *
« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 04:23:50 »
ง่ายๆนะจีเอ็ม มีงเอากฏหัวปิ๊กะจุ้ออกเหอะ  คนเค้าเลิกก้อเพราะสองอย่าง  1.จีเอ็มส้นตรีน   2.ไอพวกเดกน้อยขี้ฟ้องทั้งหลาย

พวก2.เนี่ย รุ้ๆกันอยุ่  เด่วโพไซดอนมารวมก้อจะรุ้เอง

ว่าไอพวก ....รุ  ....เลน   .....เฟี่ยน   ......amg   ......แลต  ......ไฟเตอร์  ......ฯลฯ

ทำตัวเปนเดกที่ไร้การศึกษาเสียจริงๆ   กุก้อเลิกเหราะพวกความคิดเดกน้อยนี้แหละ

ออฟไลน์ meannerss

• Captain
  • **
« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 04:00:50 »
fด่าแล้ว ส่งแบนตัวเองแบบกระทู้นี้สิครับ

index_t2349.0.html

เจ๋งไหมหละ

ออฟไลน์ zappy50

• Sergeant
  • *
« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 04:37:06 »
อ้างจาก: meannerss ที่ ธันวาคม 16, 2010, 04:00:50
fด่าแล้ว ส่งแบนตัวเองแบบกระทู้นี้สิครับ

เจ๋งไหมหละ

สุดยอดดดดด+10

ออฟไลน์ Mr.Palm

• Captain
  • **
« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 06:46:59 »
บ่นไรหว่า  8) 8) 8) 8) 8) 8) ไม่อยากโดนแบนก้อ อย่าหยาบสิ ด่าแบบผู้ดี  :P :P :P :P :P

ออฟไลน์ Winter

• Major
  • อนาคต คือสิ่งไม่เเน่นอน
« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 10:51:49 »
อ้างจาก: zappy50 ที่ ธันวาคม 16, 2010, 04:37:06
อ้างจาก: meannerss ที่ ธันวาคม 16, 2010, 04:00:50

เจ๋งไหมหละ

ช่างกล้าเน้อเดียวเอามั่ง

สุดยอดดดดด+10

ออฟไลน์ Belle_ManGo

• Captain
  • **
« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 13:29:42 »
เห้อ..........ไซรัสยังเด็กน้อยนักขี้ฟ้องเหมือนเด็กๆเลย

ไปเล่นหมากเก็บเถอะนะสงสารT_Tเหมาะสมกับพวกชาวสีม่วงดี