ผู้เขียน หัวข้อ: พวกอยากมีบท จัดให้เค้าหน่อย #9  (อ่าน 244 ครั้ง)

ออฟไลน์ ShockoLateZs

• Captain
  • **
พวกอยากมีบท จัดให้เค้าหน่อย #9
« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2010, 23:47:51 »

- แจ้งชื่อผู้กระทำผิด : llnJIIsJIIsJ
- วันที่และเวลาที่เกิดเหตุ : 16/10/2010 / 23.03
- เซิร์ฟเวอร์ที่เกิดเหตุ : Zeus
- รายละเอียด : เอาบุพการีมาล้อเล่น จัดโลดดดด

ออฟไลน์ JubJub

• Sergeant
  • *
Re: พวกอยากมีบท จัดให้เค้าหน่อย #9
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 13:16:11 »
ปมไม่ได้ด่า คุณ เลย คุณเป้นใครอ่ะเอาพวกผมมาลงอ่ะ คุณมาเดือนร้อนอะไรกับคนอื่นเข้า   gm ก็ขอไห้เข้าใจด้วย ผมไม่ได้ไป ด่าคนเอามาลงนี้ พวกผมด่ากันเองแล้วเขามีสิทอาไรเอารูปพวกผมมาลงอ่ะ รูปพวกผมถ้าพวกผมเดือนร้อนเอง พวกผมเอามาลงเองได้ ไม่ต้องไห้คนอื่นเอามาลงหรอก คิดว่าตัวเองเป้น gm เหรอ มาเอารูปคนอื่นมาลงแล้วจะไห้gmใบ้อ่ะ  ตัวเองก้เล่นเมหือนพวกเราเนี้ย....อย่ารังแกไห้มากนัก...คนเหมือนกัน..

ออฟไลน์ …‘L’๏ReaLŸ‘’…

• Major
  • I Love Aum
Re: พวกอยากมีบท จัดให้เค้าหน่อย #9
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 13:20:05 »
อ้างจาก: nongkenna ที่ ตุลาคม 17, 2010, 13:16:11
ปมไม่ได้ด่า คุณ เลย คุณเป้นใครอ่ะเอาพวกผมมาลงอ่ะ คุณมาเดือนร้อนอะไรกับคนอื่นเข้า   gm ก็ขอไห้เข้าใจด้วย ผมไม่ได้ไป ด่าคนเอามาลงนี้ พวกผมด่ากันเองแล้วเขามีสิทอาไรเอารูปพวกผมมาลงอ่ะ รูปพวกผมถ้าพวกผมเดือนร้อนเอง พวกผมเอามาลงเองได้ ไม่ต้องไห้คนอื่นเอามาลงหรอก คิดว่าตัวเองเป้น gm เหรอ มาเอารูปคนอื่นมาลงแล้วจะไห้gmใบ้อ่ะ  ตัวเองก้เล่นเมหือนพวกเราเนี้ย....อย่ารังแกไห้มากนัก...คนเหมือนกัน..

โดนมากสู้ๆเพื่อนเลิฟ

เด๋วกะหายเอง

ออฟไลน์ 056216156

• Sergeant
  • *
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 13:40:52 »
ใช่พวกนายเป้นใครเอารูปพวกเขามาลงอ่ะ  พวกนายไม่ได้เดือดร้อนอะไรด้วยสักหน่อย พวกเขาด่ากันเองพวกเขายังไม่เอามาลงเลย  พวกนายไปยุ่งเรืองไรของเขา อ่ะไปว่าพวกเขาอยากมีบท ตัวเองแน่ๆที่อยากมีบท  น่าสงสารจัง ตัวเองอยากมีบทแต่ต้องพึ่ง เอารูปคนอื่นมาลง  คิดเอาเองนะว่าใคร อยากมีบทอ่ะ   สุ้ๆนะ ค่ะแทงแรงแรง  เราคิดว่าพวกนายไม่ผิดหรอกนะ คดีนี้อ่ะ

ออฟไลน์ Io8ลีลาD

• Colonel
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 13:44:03 »
อ้างจาก: 056216156 ที่ ตุลาคม 17, 2010, 13:40:52
ใช่พวกนายเป้นใครเอารูปพวกเขามาลงอ่ะ  พวกนายไม่ได้เดือดร้อนอะไรด้วยสักหน่อย พวกเขาด่ากันเองพวกเขายังไม่เอามาลงเลย  พวกนายไปยุ่งเรืองไรของเขา อ่ะไปว่าพวกเขาอยากมีบท ตัวเองแน่ๆที่อยากมีบท  น่าสงสารจัง ตัวเองอยากมีบทแต่ต้องพึ่ง เอารูปคนอื่นมาลง  คิดเอาเองนะว่าใคร อยากมีบทอ่ะ   สุ้ๆนะ ค่ะแทงแรงแรง  เราคิดว่าพวกนายไม่ผิดหรอกนะ คดีนี้อ่ะ

ตามนั้น

ออฟไลน์ ShockoLateZs

• Captain
  • **
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 15:59:57 »
ฮา ฮา พวกสมองเท่านั้นก็คิดได้เท่านั้นแหละ ก็จริงที่ผมมะได้เดือดร้อนอะไร

แต่ถ้าเทียบกับโลกจริงนะครับมันก็เหมือนคุณเห็นคนยิงกันเห็นหน้าเห็นตาแต่คุณกลับเก็บมันไว้ไม่ยอมบอกตำรวจทำให้คนผิดลอยนวลและไม่ได้รับโทษ
คนดีเค้าไม่สนหรอกนะครับว่าคุณจะเป็นใครเพื่อนเขารึเปล่ารู้จักรึเปล่า คนผิดยังไงก็ต้องรับโทษครับไม่มีสิทธิ์เถียงใดใดทั้งนั้นหลักฐานก็ชัดชัดกันอยุ่แล้ว

ออฟไลน์ Darkness

• Administrator
  • General
« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 16:37:29 »
ทางทีมงานก็ต้องดำเนินการตามกฏนะคะ  :-\ :-\ :-\

ครั้งนี้เป็นครั้งที่ 4 ก็ ...........  ชม. อาจร้า

ครั้งที่ 1
ครั้งที่ 2
ครั้งที่ 3

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com