ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมประกวดรูป Gallery ภาค 2 "สบาย สบาย สไตล์ GodsWar"  (อ่าน 5335 ครั้ง)

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Administrator
  • Colonel
กิจกรรมประกวดรูป Gallery ภาค 2 "สบาย สบาย สไตล์ GodsWar"
« เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 14:18:00 »
ร่วมกันแบ่งปันความสุข ความสนุกของผู้เล่น GodsWar ส่งผ่านรอยยิ้มในรูปถ่ายไปให้เพื่อนๆ

คอนเซ็ปต์ภาพที่ใช้ประกวด "สบาย สบาย สไตล์ GodsWar"

**ตัวอย่างรูปที่ส่งเข้าประกวด**

กติกาการตัดสิน และของรางวัล
สำหรับทุกคนที่ส่งภาพเข้าร่วมตามเงื่อนไข รับไปเลย Level 3 Amethyst จำนวน 2 ชิ้น
รางวัล Popular Vote รับไปเลย African Lion 1 ตัว – สำหรับ ID ที่มี คะแนนโหวตสูงสุด
รางวัล Lucky Number รับไปเลย African Lion จำนวน 1 ตัว – สำหรับ ID ที่มีคะแนนโหวตเป็นอันดับ 13 ของผู้เข้าร่วมประกวดทั้งหมด
รางวัล Top 50 รับไปเลย All suit of Nameplate 1 ชุด – สำหรับ 50 ID ที่มี คะแนนโหวตสูงสุด
รางวัล Most Wanted รับไปเลย African Lion จำนวน 1 ตัว – สำหรับ ID ที่มีจำนวนการ Like ผ่าน Facebook มากที่สุด
รางวัล GM Pick up  รับไปเลย Nemien Wolf จำนวน 5 ตัว – สำหรับ 5 ID ที่มีเอกลักษณ์โดดเด่น สวยงาม แหวกแนว โดนใจ GM

ขั้นตอนการเข้าร่วมกิจกรรม
1.   สมัครสมาชิคเกม GodsWar ผ่านหน้าเว็บไซต์ >> กดที่นี่ <<
**เพื่อสิทธิประโยชน์ในการยืนยันตัวรับรางวัล โปรดกรอกข้อมูลตามความเป็นจริง โดยเฉพาะ ชื่อ นามสกุล และเลขบัตรประชาชน

2. ถ่ายรูปส่งเข้าประกวด โดยมีเงื่อนไขที่สำคัญดังนี้
- ถ่ายภาพสบายๆ ของตัวคน ที่แสดงออกถึงความสุข สนุก
- มีข้อความที่เป็น ลายมือเขียน ลงบนวัสดุอะไรก็ได้ (เขียนที่แก้มก็ได้นะจ๊ะ ^0^)โดยข้อความนั้นจะต้องมีคำว่า "เล่น GodsWar ครับ/ค่ะ" (ถ้าใช้ โปรแกรมตกแต่งภาพเช่น Paint brush หรือ Photoshop มาเขียนข้อความภายหลัง ถือว่าผิดกติกา)
- องค์ประกอบของรูป จะต้องเห็นข้อความ "เล่น GodsWar ครับ/ค่ะ" ชัดเจน (ครีเอทเพิ่มเติมได้บ้างตามศรัทธา ขอใหุ้ถ้าทีมงานอ่านแล้วได้ความประมาณนี้ถือว่าโอเคครับ ^ ^)
- การลากเพื่อน หรือคนรู้จัก ที่ดูดี มีเสน่ มาใช้ประกอบภาพ หรือเป็นนาย/นางแบบให้ ถือว่าไม่ผิดกติกาแต่อย่างใด
- ห้ามมีใส่เอฟเฟคใดๆ มาบังภาพถ่ายทั้งสิ้น เว้นแต่การปรับแต่งความคมชัด หรือความสว่างของภาพเท่านั้น
**ขอเพียงมีองค์ประกอบตามนี้ แล้วได้คะแนนโหวตสูงตามเงื่อนไ เป็นใช้ได้!!**

3.   Log in เข้าไปที่ >> Gallery << จากนั้นอัพโหลดภาพขึ้นไป พร้อมเขียนชื่อ อธิบายภาพ แล้วทำการเผยแพร่ลิงค์ออกไปในช่องทางต่างๆ ไม่ว่าจะเป็น Twittter, FaceBook หรือแม้กระทั่งเอา Direct Link ไปโพสต์ตามที่ต่างๆ เพื่อให้เพื่อน หรือคนอื่นๆ ช่วยกันโหวต
http://forum.godswar.in.th/index.php/topic,1532.msg12293.html#msg12293 << วิธีโพสรูปเรียกคะแนน

4.   แต่ละ ID จะส่งภาพประกวดได้เพียง 1 รูปเท่านั้น
5.   แต่ละ ID จะมีโอกาสรับรางวัลที่ดีที่สุดได้รางวัลเดียว (เว้นแต่ Amethyst ที่ได้ทุกคนอยู่แล้ว)
6.   หากตรวจสอบพบการทุจริตใดๆ ทีมงานของสงวนสิทธิ์งดมอบรางวัลแก่ผู้เล่นคนนั้นทันที

ระยะเวลาของกิจกรรม
-   เริ่มส่งภาพเข้าประกวด และเริ่มโหวตได้ตั้งแต่วินาทีนี้เป็นต้นไป
-   ปิดโหวต และนับคะแนนในวันที่ 2 พ.ย. 53 เวลา 14.00 น.

เงื่อนไขการเข้าร่วมกิจกรรม
1. รางวัลทุกชิ้นในกิจกรรมนี้ ไม่สามารถเทรดได้ **
2. ของรางวัลจะทยอยเข้าสู่ Ware House ของผู้ชนะหลังจบการประกวด ภายใน 7 วันทำการ
3. การตัดสินของทีมงานถือเป็นสิ้นสุด
4. ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลง แก้ไขกติกา และของรางวัลตามความเหมาะสม โดยมิต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
5. ทีมงานขอสงวนสิทธิ์ในนำรูปที่ส่งประกวดไปใช้ประโยชน์ในโอกาสต่างๆ เพื่อการประชาสันพันธ์เกม

ออฟไลน์ aofpotter

• Captain
  • **
Re: กิจกรรมประกวดรูป Gallery ภาค 2 "สบาย สบาย สไตล์ GodsWar"
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 13:48:59 »
งง กับเงื่อนไขคับ

ถ้า สมมติได้รางวัล Top 50 ล่ะคับ

ก็หมายความว่าอย่างอื่นไม่มีสิทธิ์ได้แล้วหรอคับ?

• Colonel
Re: กิจกรรมประกวดรูป Gallery ภาค 2 "สบาย สบาย สไตล์ GodsWar"
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 13:55:17 »
อ้างจาก: aofpotter ที่ ตุลาคม 15, 2010, 13:48:59
งง กับเงื่อนไขคับ

ถ้า สมมติได้รางวัล Top 50 ล่ะคับ

ก็หมายความว่าอย่างอื่นไม่มีสิทธิ์ได้แล้วหรอคับ?

แต่ละ ID จะมีโอกาสรับรางวัลที่ดีที่สุดได้รางวัลเดียว (เว้นแต่ Amethyst ที่ได้ทุกคนอยู่แล้ว)
ตามนี้เลยครับ นับเอารางวัลสูงสุดขึ้นมาก่อน

• Captain
  • **
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 14:03:27 »
ไม่เข้าใจอยู่ดี = =

รางวัล Popular Vote
รางวัล Top 50
รางวัล Most Wanted
รางวัล Super Star
รางวัล GM Pick up

เรียงตามนี้หรอคับ

สมมตินะคับๆว่า

รางวัล Super Star ผมได้ที่ 1
รางวัล Most Wanted  ก็ได้ที่ 1
แล้ว ติด รางวัล Top 50

ผมจะได้อะไรอะคับ

ปล.น่าจะ Edit โำสได้ง่ะ

• Colonel
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 14:06:31 »
ก็จะได้รางวัลจะ Most Wanted หรือ Super Star อย่างใดอย่างหนึ่งครับ
แต่จะไม่ได้รางวัล TOP 50

• Captain
  • **
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 14:16:32 »
อ่อ เข้าใจละ  :D :D

ออฟไลน์ -[Kretosz]-

• Captain
  • **
« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 14:21:05 »
ขอหิน2ก้อนพอใจละ ฮิฮิ

ออฟไลน์ Zariche

• Major
« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 14:26:07 »
เงือนไขยังไม่ได้อ่านแต่ ภาพตัวอย่าง เห็นแล้วประทับใจ มากเลย  :D

ออฟไลน์ ~๐`JibiMaru`๐~

• Captain
  • **
« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 14:31:57 »
+ + (เห็นหินแล้วตาลุกวาว) ได้ไอเดียแล้วละค่ะ คิคิ =..=

ปล. ลืมสิงโตไปละ
อยากจะขอ ขอให้ฉันนั้นมีแต่เธอ อยากจะรัก อยากจะรักเธอนานเท่านาน
อยากจะขอ ขอให้รักและความผูกผัน อยู่ด้วย อยู่ด้วยกันเรื่อยไป

• Colonel
« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 14:38:31 »
รูปใครมาก่อน คะแนนไหลมาเทมาแน่นอน หุหุ

ออฟไลน์ meannerss

• Captain
  • **
« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 15:36:26 »
ส่งแล้วครับ ยังไม่ได้หินครับ อิอิ

ออฟไลน์ -ThePrinceZero-

• Sergeant
  • *
  • อาจไม่ใช่คนสำคัญ แต่สักวันจะสำคัญที่สุดในชีวิตเทอ
« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 15:43:34 »
อยากเล่นจัง  ให้คัยเป็น นางแบบดีวะ

555+  ^^
แวะมาดูก่อน!! ไฮ5ป๋มเอง

ออฟไลน์ ku69name10e65

• Sergeant
  • *
« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 15:44:09 »
กิจกรรมมีถึงวันไหนเหรอครับ

ออฟไลน์ meannerss

• Captain
  • **
« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 15:46:29 »
 :o  ส่งแล้วอะครับ ...อยากได้แค่หินสองก้อนไม่อยากได้อย่างอื่นเลยอะ^^  ไม่ทราบว่าของรางวัลจะเข้าวันไหนเหรอครับพี่

• Colonel
« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 15:46:36 »
อ้างจาก: meannerss ที่ ตุลาคม 15, 2010, 15:36:26
ส่งแล้วครับ ยังไม่ได้หินครับ อิอิ

^^
^^
ของรางวัลจะทยอยเข้าสู่ Ware House ของผู้ชนะหลังจบการประกวด ภายใน 7 วันทำการครับ