ผู้เขียน หัวข้อ: ยอมไม่ได้แล้วครับจีเอม  (อ่าน 359 ครั้ง)

ออฟไลน์ SonGoKu

• Colonel
  • อย่าบ่นมันแค่บอทกุหรอยแล้วไง-*-
ยอมไม่ได้แล้วครับจีเอม
« เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 20:50:13 »
จีเอมครับไหนบอกว่าแบนคนนี้ไง

ผมเห็นเขายังมาบ่นอีกเหมือนไม่โดนเลยครับและเขาถ้าด้วยเหมือนว่าเป็นคนทำเกมเองยังไงยังนั้

ผมจะไห้ดูนิสหนึ่งละกาน

[/color]นี่นะครับแล้วเพื่อผม แทงแรงแรง กำลังด่าคนนี้อยู่ดีๆก็โดนไบ้เฉยทั้งๆที่ไม่มีกระทู้โพสไว้เลย มันหมายความว่ายังไงอ่าครับ

และไอ MuDvAyNe ก็ไม่เห็นโดน ผม งง

รบกวนตรวจสอบไห้ทีว่าเพื่อนผมโดนแบนได้ไง และกรุณาแบนเขาทีแบบเร่งด่วนเลยนะครับ

• Colonel
  • อย่าบ่นมันแค่บอทกุหรอยแล้วไง-*-
Re: ยอมไม่ได้แล้วครับจีเอม
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 20:54:03 »

เอาไหม่ครับเล็กไป และมันบอกว่าไม่กลัวมีเส้นไรสักอย่างผมรู้สึกสงสัยไงไม่รู้ทำไมไม่แบน

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Administrator
  • Colonel
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 20:58:51 »
พอดีว่า GM ไปงาน Mobile Expo กันหมดครับ เดี๋ยวรวบยอดเลย วันจันทร์

• Colonel
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 21:27:16 »
จีครับ ก็ดีรวบยอด แล้วเพื่อนผมละโดนแบนไร้สาเหตุ วันจัทร์ก็เหมือนโดนไบ้ฟรีเลยเพราะคงหายแล้ววันจันทร์

แล้วจะชดเฉยไรอะครับ โดนแบนโดยไมมีกระทู้ฟ้อง

ออฟไลน์ chogo

• Major
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 21:30:58 »
อ้างจาก: SonGoKu ที่ ตุลาคม 02, 2010, 21:27:16
จีครับ ก็ดีรวบยอด แล้วเพื่อนผมละโดนแบนไร้สาเหตุ วันจัทร์ก็เหมือนโดนไบ้ฟรีเลยเพราะคงหายแล้ววันจันทร์

แล้วจะชดเฉยไรอะครับ โดนแบนโดยไมมีกระทู้ฟ้อง

เพื่อนที่ว่าไอดีอะไรครับ? ผมจะไปตรวจสอบประวัติให้ครับ ว่าแต่ทราบได้อย่างไรว่าโดนแบนครับ?

• Colonel
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 23:31:28 »
มันพูดไม่ได้อะครับอยู่ดีๆ

llnJIIsJIIsJ

ออฟไลน์ Darkness

• General
« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2010, 12:29:15 »
llnJIIsJIIsJ  << ไม่มีข้อมูลในลิสข้อมูลการลงโทษ  :o

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com

• Colonel
« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2010, 20:23:13 »
ที่แท้เป็นการเข้าใจผิดกันนี้เอง

ขอบคุณจีเอมครับที่แก้ไห้