ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่ม[[สกิล]]หน่อยครับ  (อ่าน 154 ครั้ง)

ออฟไลน์ +_@dmi_n_+

• Captain
  • **
เพิ่ม[[สกิล]]หน่อยครับ
« เมื่อ: กันยายน 29, 2010, 02:07:37 »
เบื่อๆกับสกิลเก่าๆ สกิลน้อยๆ  เพิ่มมาหน่อยนะคับ อิอิ

ดันช่วยกัน อิอิ [ใครอยากให้เพิ่ม พิมพ์ 1 ไม่อยากให้เพิ่ม พิมพ์ 2 ]

ออฟไลน์ วอจัง

• Sergeant
  • *
Re: เพิ่ม[[สกิล]]หน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 29, 2010, 10:19:24 »
ค่าtalent Points ยังต้องหาอีกเยอะจ้า ไวอัพ สกิลให้เเรงขื้นอะ ตอนในTraining
กด1 เเละ 2ได้ปะ
กด1
อยากได้เพื่ม เพราะอยากได้สกิลไหม่ อิอิ
กด2

ค่า
อย่าเพื่มเลย ผมอัพว่าสกิลให้เเรง
การ Training คือการเพิ่มความสามารถให้กับสกิล โดยบางสกิลจะเพิ่มเป็นหน่วย บางสกิลจะเพิ่มเป็น % ซึ่งช่องด้านบนที่มีส่วนละ 2 ช่องจะเพิ่มพลังโจมตี
ส่วนสองแถวด้านล่างจะลดความเสียหายจากสกิลที่เราทำการเลือกมาใส่

ส่วนการอัพเกรดนั้นจะต้องใช้ Zodiac Energy, TP และก็ Zodiac Level ต้องถึงตามที่กำหนด
และการอัพเกรดจะเป็นการอัพเกรดให้กับ "ช่อง" ดังนั้นหากผู้เล่นต้องการเอาสกิลใหม่มาใส่ในช่องที่ทำการอัพเกรดไว้แล้ว ก็ไม่ต้องอัพเกรดใหม่แต่อย่างใด