ผู้เขียน หัวข้อ: หยาบคาย  (อ่าน 249 ครั้ง)

ออฟไลน์ oopnakub

• Captain
  • **
หยาบคาย
« เมื่อ: กันยายน 18, 2010, 01:58:22 »

ชีวิตมีขมมีหวาน

ออฟไลน์ [น้องป๊อป&ป๊อปน้อง]

• Captain
  • **
  • แอบเจ็บอย่างจุกๆ
Re: หยาบคาย
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 18, 2010, 12:28:18 »
555

น้ำ ใจ คน มัน กิน ไม่ ได้ จิง ๆ

หุหุ ทำ ไร ไว้ รู้ อยู่ แก่ ใจ นะ คุณ ราก บอส เค้า ทิ้ง อะ และ ให้ Fon__* สกิล

คัย ไม่ โม โห บ้าง ละ ครับ     เค้า ได้ บอส ก่อน คุณ แต่ คุณ เวท แรง กว่า มา สกิล และ เอา บอส เดิน หนี

และ ก็ พิมพ์ กลับ มา ว่า   ผม ก็ อยาก ได้ บอส ^^  มัน ไม่ แฟร์ เลย นะ เนี่ย

คุณ กับ Fon__* ได้ บอส ไม่ ว่า แต่ คุณ มา เยอะ เย้ย เค้า พอ เค้า พิมพ์ คำ หยาบ  คุณ ก็ ส่ง รูป เค้า อีก

ดี เน๊อะ
lao:lno:

ออฟไลน์ จีเอ็มหนูนี่

• Captain
  • **
  • ผิดแก้ไข แต่ยังไงก็เคยผิดอยู่ดี~*
Re: หยาบคาย
« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2010, 16:53:01 »
ทางทีมงานขอให้ิเพื่อนๆ ที่แจ้งลงโทษผู้กระทำความผิด ให้ดำเนินการแจ้งรายละเอียดให้ถูกต้องด้วยครับ

index_t1520.0.html

ส่วนกระทู้นี้ทางทีมงานพิจารณาแล้วไม่ลงโทษครับ
สั่งซื้อบัตร GAMEINDY CARD ลด 5-10% ได้รับเงินเพิ่ม 20% คลิกเลย