ผู้เขียน หัวข้อ: GM จะทำอย่างไรในเมื่อใบ้ไปก็ "ไม่สำนึก"  (อ่าน 485 ครั้ง)

ออฟไลน์ p_46

• Sergeant
  • *
GM จะทำอย่างไรในเมื่อใบ้ไปก็ "ไม่สำนึก"
« เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 23:52:33 »
อ้างจาก: basic_022 ที่ กันยายน 07, 2010, 04:21:22
>:(ไม่มีอะไรจะบอกคะูจากภาพก็น่าจะทราบนะคะ GM พิจารณาด้วยล่ะกันคะ >:(

นายกกุ่ย

โดนใบ้ไปแล้วก็ไม่สำนึก

ชื่อ      นายยกกุ่ย

วันที่    17/09/2553

เวลา    23:04

ออฟไลน์ Lenonidas

• Sergeant
  • *
Re: GM จะทำอย่างไรในเมื่อใบ้ไปก็ "ไม่สำนึก"
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 18, 2010, 11:13:15 »
ถามว่ามาหาแม่นี่คือหยาบร๋อไง<-----------แบงค์อายุสมองเท่าไหร่
เมิ......ง<-------------------------------อันนี้ยอมรับว่าหยาบอย่าบอกว่าแบงค์ไม่เคยใช้ท่านที่เคารพข้าน้อยกับใคร

ออฟไลน์ Lenonidas

• Sergeant
  • *
Re: GM จะทำอย่างไรในเมื่อใบ้ไปก็ "ไม่สำนึก"
« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 18, 2010, 11:37:45 »
แบงค์หัวหนอนอย่ามาอยากมีบท saveภาพมาแน่จิงsaveให้หมด ว่างมากเอาเวลาไปupของเหอะ
ตอบให้ไวด้วย
อย่ามาเปงลูกตุ๊ด

ออฟไลน์ Leonidas

• Sergeant
  • *
« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 18, 2010, 11:57:19 »
ถึงผู้แอบอ้าง ผมไม่สนใจว่าคุณเป็นใคร ทำไมต้องทำแบบนี้
ถ้าอยากมีบทมาก ก็รอก่อนครับ ใจเย็นๆไม่ต้องรีบ

ถึงคนอื่นๆ ในบอร์ด ผมยืนยันว่าเป็นตัวจริงด้วยรูปนี้ครับ

สังเกต เวลา กับข้อความครับ ผมเซฟรูปนี้ด้วยตัวเอง

ชื่อในเกมผมที่จริงต้องเป็๋น Leonidas แต่มันพิมพ์ผิดแต่แรกครับ รู้ตัวก็สายไปแล้ว 555+

ออฟไลน์ จีเอ็มหนูนี่

• Captain
  • **
  • ผิดแก้ไข แต่ยังไงก็เคยผิดอยู่ดี~*
« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 18, 2010, 13:32:35 »
ทางทีมงานจะดำเนินการลงโทษ ห้ามพูดเป็นเวลา 40 ชั่วโมง ชื่อตัวละคร นายกกุ่ย เนื่องจากเป็นการกระทำความผิดครั้งที่ 2 ครับ
สั่งซื้อบัตร GAMEINDY CARD ลด 5-10% ได้รับเงินเพิ่ม 20% คลิกเลย

ออฟไลน์ ibaman

• Sergeant
  • *
« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 01:15:30 »
มาติดตามความปัญญาอ่อนของจีเอมกันต่อไป

ออฟไลน์ ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~

• GodsWar Tester
  • Major
  • ซ้ายที ขวาที เปรี้ยงๆ \(≧v≦)/
« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 03:07:29 »
ถ้าทำตามกฏเรียกว่าปัญญาอ่อน
แล้วที่แหกกฏเรียกว่าอะไรล่ะ ?

ปัญญาอ่อนแบบนอกกรอบ งั้นเหรอ
นิสัยยังพอแก้ได้ แต่สันดานคงแก้ยาก
จงให้อภัยทุกคนที่ทำร้ายคุณ
แต่อย่าลืมชื่อเขาเหล่านั้นเป็นอันขาด
ไม่ได้อาฆาต แค่จำไม่ลืม \(≧3≦)/

• Sergeant
  • *
« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 13:47:51 »
ก็ดีครับ สวยดี  ขอบคุณที่ช่วยกันประดิษฐ์คำ  ผมชอบคุณนะ 

ออฟไลน์ lunaticfire

• Captain
  • **
« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 15:24:08 »
จี ผมว่าเปลี่ยนสโลแกนเหอะ เกมนี้
โหดตาใส ก้มหน้าก้มตาเล่นไป เด็กจีสุภาพห้ามแตะ เดี๋ยวมันฟ้องจี

เอิ้กๆ

• Major
  • ซ้ายที ขวาที เปรี้ยงๆ \(≧v≦)/
« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 22:19:17 »
คุยกันสุภาพๆ มันไม่ดีรึไง
จะเสียดสีเหน็บแนมกันก็ไม่มีใครว่าหรอก
แต่ใช้คำให้มันดีๆหน่อยก็แค่นั้น
ถ้าบอกว่าไม่ได้อารมณ์น่ะ จะให้ด่าหยาบๆ พูดขึ้นบุพการีกันทุกคำเลยรึไงเนี่ย ?

กฏเค้าก็มี ชอบแหกกฏก็ไม่มีใครว่าหรอก
แต่ตอนถูกลงโทษตามกฏก็แค่อย่ามาโวยวายก็แค่นั้น
อยากหยาบก็หยาบไป
อยากด่าใครก็จัดไปตามชอบ
เค้าแจ้งก็อย่าบ่น อย่าโวยวาย

รับได้ก็ดีไป สบายใจทั้งสองฝ่าย
ฝ่ายด่าก็ได้ด่าสมใจ ฝ่ายอยากให้คนถูกใบ้ก็แจ้งได้สมใจอยาก

รับไม่ได้ก็อย่าทำ แค่นั้นล่่ะ  จบ ...!!!
นิสัยยังพอแก้ได้ แต่สันดานคงแก้ยาก
แต่อย่าลืมชื่อเขาเหล่านั้นเป็นอันขาด
ไม่ได้อาฆาต แค่จำไม่ลืม \(≧3≦)/

• Sergeant
  • *
« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 23:20:53 »
ก็แบนได้ก็แบนไป ฟ้องได้ก็ฟ้อง ผมจะเสียดสีต่อไปทำไมอะ

• Major
« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 23:45:35 »
ก็ตามสบายคับ ไม่ได้ห้าม
แต่ด่าคนอื่น เสียดสีแบบผิดกฏให้เค้าแจ้งได้ก็อย่ามาโวยวายสิคับ
จะบอกว่า ด่าได้แต่ห้ามแจ้งรึไงคุณ
คุณด่าได้ เค้าก็แจ้งได้
เค้าด่ามั่ง คุณจะแจ้งก็ตามสบาย
ถ้าคุณมีหลักฐานมาแจ้งแล้วเค้าไม่ลงโทษให้ค่อยว่าคับ

ผมหวังดีนะ ไม่ใช่ว่าผมเองไม่เคยด่า แต่ด่าแล้วก็ต้องยอมรับด้วย
ด่าเค้าแล้วแต่เราไม่ยอมรับผลตอนเค้าลงโทษนี่ เฮ้อ...พูดยากเหมือนกันนะ

ทำอะไรไม่ว่า แต่ยอมรับผลการกระทำของตัวเองให้ได้ด้วย
ถ้ายอมรับผลที่ตามมาไม่ได้ ก็อย่าทำซะตั้งแต่แรก ก็แค่นั้นคับ

ออฟไลน์ KUZCO

• Sergeant
  • *
« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 05:37:16 »
อย่ากระนั้น เลย ลีโอ ผม ละ อยาก เอา อะรัย สะ อย่าง ปา ใส่ หัว คุน ว่ะ

ทำ เปง โชว์ หมูป่า สะดุ้ง ล้ม หย้า ตาย อะโด้

• Sergeant
  • *
« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 10:37:18 »
แล้วไงครับ  ผมไม่ยอมรับโทษตรงไหน ก็โดนใบ้ไปแล้ว  พูดไม่ได้ไปแล้ว  จะต้องทำยังไงอีก  โดนใบ้เสร็จต้องทำตัวสำนึกผิด ไปขอโ ขอบคุณจีเอมที่ใบ้ผม ช่วยสั่งสอนให้ผมเป็นคนดีขึ้น  ผมสำนึกผิดแล้วครับ  ต่อไปผมจะไม่ทำอีก งั้นหรอ  ดูหนัง ดูละครมากไปป่าววะ

ผมไม่ผิด  ผมคิดแบบนี้ทำไมอะ  แต่โดนใบ้    ก็โดนแล้ว  แต่ผมไม่ผิด  ในแง่ของการทดแทนความผิดผมโดนไปแล้วไง 20 ชั่วโมง  แล้วจะเอาอะไรอีก  แต่ผมรุถ้ว่าผมไม่ผิด น่มันก็ผิดด้วยหรอ  ช่วยแบนความคิดผมที  สัก 20 ชั่วโมง  ห้ามคิดว่าตัวไม่ผิดอะไรแบบนี้

ออฟไลน์ lunaticfire

• Captain
  • **
« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 10:44:26 »
โอ้ย อย่าไปเถียงกับมันเล้ย
เขาระดับคนมีคุณธรรมนะคับ สูงส่งเลิศสุดในโลกแล้วคับพวกนี้

เสือกเรื่องเขาไปทั่ว เนอะ