ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยจ้า ปัญหา windows7  (อ่าน 118 ครั้ง)

ออฟไลน์ tianlong1984

• Sergeant
  • *
สอบถามหน่อยจ้า ปัญหา windows7
« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 14:06:22 »
 คือเข้าเกมส์แล้วแลคมากเลยจ๊ะ ว่าจะลองเข้ามาดูซะหน่อยว่าจะเล่นกับเพื่อนตอนเย็นพร้อมกันแต่พอปัญหาคือ พอเข้าเกมส์แล้วนิ่งเลยครับเห็นคนอื่นขยับเดินได้ปรกติ แต่เรา
คลิกอะไรไม่ได้เหมือนแลค รบกวนใครเจอปัญหาแบบเดียวกันแก้ได้ช่วยแนะนำหน่อยครับ

สเป็กเครื่อง AMD X3 8650 Ram 4 GB Display: ATI HD 4650 1 GB เล่นเกมส์หรือทำงานได้ปรกติครับ แล้วอัพไดร์เวอร์เปลี่ยนมา 3 V แล้วครับและ DX ก็อัพ 9.0C เพิ่มไปแล้ว

**ได้ลองลงกับ XP อีกเครื่องได้ปรกติไม่มีแลคเลยครับ

ขอความรู้หน่อยครับใครแก้ได้บ้าง