ผู้เขียน หัวข้อ: เอาการ์ดบ่อน้ำฝั่งสปาต้าออกไปทีคับ  (อ่าน 276 ครั้ง)

ออฟไลน์ lunaticfire

• Captain
  • **
เอาการ์ดบ่อน้ำฝั่งสปาต้าออกไปทีคับ
« เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 09:33:25 »
มีไว้ไม่มีประโยชน์
จะปรับก็กรุณาปรับให้มันเท่ากันทั้งสองข้าง
ปรับข้างเดียวแบบนี้มันไม่เรียกปรับสมดุลย์แล้วนะ มันเรียกว่า ปรับเอาใจฝั่งเอเทน

เวลา วอ เข้าไปดูบ้างสิคับ

ออฟไลน์ -[D]eS_[T]ol2Y-

• Sergeant
  • *
  • »`§†✰r→Kh☆Ï«`™ :'P
Re: เอาการ์ดบ่อน้ำฝั่งสปาต้าออกไปทีคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 09:35:50 »
ยังเดินไปไมถึงครึ่งบ่อโดนการ์ดยิงตายซะงั้น >:(

ออฟไลน์ godkubpom

• Sergeant
  • *
Re: เอาการ์ดบ่อน้ำฝั่งสปาต้าออกไปทีคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 15:00:56 »
เซิฟ Posidon วอเมื่อไหร่ก็แพ้ตลอด กาจก็อยู่ไกล เอเทนกาจใกล้ชนะตลอด

มันไม่สมดุลย์แล้วนะ

ออฟไลน์ golfasakura

• Captain
  • **
« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 11:43:03 »
ถูกต้องครับผมเห็นด้วย ส่งน้ำฝั่งเอเทนยืนแค่บ่อน้ำกาดวิ่งมาตี
ฝั่ง สปา .. เอเทนจนวิ่งเลยบ่อน้ำมา กาดยังยืนเล่นอยู่เลย เหอๆ
ปรับมาทำไมครับ ปรับมาแล้วไม่สมดุล จริงๆ คุณก็น่าจะปรับให้มันเท่ากัน
ระยะหาเท่ากันสิครับ หรือว่าพวกคุณอยู่่ฝั่งเอเทนกัน ????????

ออฟไลน์ chogo

• Administrator
  • Major
« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 12:24:57 »
จะขอพิจารณาจากข้อเท็จจริงก่อนนะครับผม ใน server Zeus ล่าสุดผู้ชนะเป็นสปาตันอ่ะครับ อย่างน้อยเรื่องการ์ดเป็นตัวตัดสินผลคงไม่ใช่

ส่วนเรื่องสมดุลย์จะรับเรื่องไปคุยกันต่อครับ จะมีปรับเรื่อยๆ ครับ

รบกวนช่วยแสดงความคิดเห็นเรื่อยๆ นะครับ เราจะนำข้อมูลที่ได้ไปปรับปรุงเพื่อความสนุกของเกมครับ

ขอบคุณนะครับ ^ ^

ออฟไลน์ undertonz

• Sergeant
  • *
« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 18:54:42 »
แย่จัง  >:(

ออฟไลน์ towaon04

• Captain
  • **
« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 15:50:13 »
ลองไปเยี่ยมชมของผมนะครับ

index_t1553.0.html

index_t1684.0.html

ออฟไลน์ lov3r

• Major
  • ทุก ระ ดับ ประ ทับ จัย !!~*
« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 16:01:08 »
เซิฟ Zeus ก็  ประ สบ ปัญหาเดียว กัน อ่ะคะ ที่ เซิฟ Zeus เป็น ฝ่าย ชนะ คง เป็น เพราะ ว่า ผู้ เล่น ของ สปา เย๊อะ กว่า ไง คะ ถึง ได้ ชนะ

ปัญหาเดียว กัน อ่ะคะ