ผู้เขียน หัวข้อ: เอามิมาโมะ ออกไปจากประกาศSystem ได้มั้ยค่ะTT TT  (อ่าน 191 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~๐`JibiMaru`๐~

• Captain
  • **
เอามิมาโมะ ออกไปจากประกาศSystem ได้มั้ยค่ะTT TT
« เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 02:48:12 »
เวลามีประกาศทีไรตกใจหมดเลย นึกว่าคนทักมา   อย่างน้อยถ้าจะมีไม่น่าจะซ้ำกับPM นะค่ะ มิมาโมะมาที ตกใจหมด

ปล. มิมาโมะ= เสียงeffect ตอนมีคนทักPM
อยากจะขอ ขอให้ฉันนั้นมีแต่เธอ อยากจะรัก อยากจะรักเธอนานเท่านาน
อยากจะขอ ขอให้รักและความผูกผัน อยู่ด้วย อยู่ด้วยกันเรื่อยไป

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Administrator
  • Colonel
Re: เอามิมาโมะ ออกไปจากประกาศSystem ได้มั้ยค่ะTT TT
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2010, 22:14:17 »
เนื่องจากเป็นข้อความประกาศสำคัญ ก็เลยให้ขึ้นที่ตรงแถบนั้นครับ
ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ ^^"