ผู้เขียน หัวข้อ: ใครโดน ไอ จู่ล่ง ฆ๋าบ้าง  (อ่าน 657 ครั้ง)

ออฟไลน์ wavemaxmax

• Sergeant
  • *
ใครโดน ไอ จู่ล่ง ฆ๋าบ้าง
« เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 14:17:15 »

ฆ่าจัง

จะมาฆ่า ก็ กับพวกที่เขาเล่นด้วยสิวะ ไม่ใช่ ฆ่า ไม่เลือกน่า แย่จัง คนอื่นเดือดร้อน  :'(

ออฟไลน์ kum2530

• Sergeant
  • *
Re: ใครโดน ไอ จู่ล่ง ฆ๋าบ้าง
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 15:58:23 »
ตลกจังเลยครับ

ผมก็พอรู้จักอยู่นะ แต่คุณก็เหมือนเด็กน้อยจิงๆ ระบบเกมส์มันมีไว้นิครับ

อีกอย่างผมก็โดนเหมือนกันโดนตอนบอทประจำ...ทุกวัน แต่ไม่คยคิดถึงขนาดมาตั้งกระทู้เลยนะ มัน....ไปมั้งนะผมว่า

ก็เกมส์สร้างมาให้มี 2 ฝ่ายนิ และสามารถฆ่าได้เลย ส่วนเรื่องฆ่าบอทเนี้ยผมก้เคยโดนเหมือนคุณนะ ทุกวันด้วย แนะนำเลือกที่ ai ไว้สิ มันคือระบบของเกมส์และขึ้นอยู่กะคนๆนั้นด้วย

อย่าเอาเรื่องพวกนี้มาทำให้บอร์ดหมดความขลังเลย เพราะยังมีเรื่องที่ต้องคิดและรบบที่ต้องแก้ไขอีกเยอะ ทุกคนก็เคยเป็นหมดไม่มีใครหรอกที่ไม่เคยเป็นครับ

ออฟไลน์ narongsak10

• Captain
  • **
« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 17:19:48 »
รอผมรวยก่อน จะเติมตังค์ทำของไปอัดคืน  อิอิ

ช่วงนี้ปล่อยไปก่อน 555+ แต่คงจะอีกน้านนานกว่าจะไปอัดเค้าคืนได้

ต้องยอมรับครับ ว่า พี่เค้า เจ๋งจริง 

ออฟไลน์ tuktub

• Sergeant
  • *
« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 17:37:27 »
อ้างจาก: wavemaxmax ที่ กันยายน 09, 2010, 14:17:15

ฆ่าจัง

จะมาฆ่า ก็ กับพวกที่เขาเล่นด้วยสิวะ ไม่ใช่ ฆ่า ไม่เลือกน่า แย่จัง คนอื่นเดือดร้อน  :'(

แนะนำ หาที่ บอทที่ปลอดภัยครับ  ถ้า เกมนี้ ค่ากันไม่ได้ ก็ ไม่รู้จะเล่นทำไม ละครับ

ออฟไลน์ [น้องป๊อป&ป๊อปน้อง]

• Captain
  • **
  • แอบเจ็บอย่างจุกๆ
« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 18:51:02 »
คุณตายก็ไปเกิดใหม่สิครับ

ถ้าคุณไม่อยากถูกฆ่า แนะนำ คุณก็ไม่ต้องเล่น

ง่ายดีออก ยาก ตรงไหน แค่เกม

ตายเกิดใหม่ได้

^^ 3 ทีติดเอง เอาน่า ๆ อาจมีคนโดนเยอะกว่าคุณครับ
lao:lno:

ออฟไลน์ salonz

• Captain
  • **
« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 22:10:55 »
เกมส์นี้เจอกันแล้ว ฆ่ากันก็ไม่แปลกนิ

มันเป็นเกมส์แนวนี้อยู่แล้วนิ

ออฟไลน์ ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~

• GodsWar Tester
  • Major
  • ซ้ายที ขวาที เปรี้ยงๆ \(≧v≦)/
« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 22:33:40 »
เกมนี้ ฟรี pk ฆ่ากันมันไม่ผิดหรอกจ้า
อาจจะเสียความรู้สึกบ้างตอนทำเควสหรือเปิด AFK

แต่ก็ต้องเข้าใจและยอมรับในระบบเกมให้ได้
ที่มาเล่นเกมนี้ก็เพราะระบบนี้เป็นตัวเลือกนึงในการตัดสินใจไม่ใช่เหรอคับ

ป.ล. SF เจอกันฆ่ากันมากกว่านี้อีก ไม่เห็นจะมีใครบ่น

* ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ถูกตื๊บ
นิสัยยังพอแก้ได้ แต่สันดานคงแก้ยาก
จงให้อภัยทุกคนที่ทำร้ายคุณ
แต่อย่าลืมชื่อเขาเหล่านั้นเป็นอันขาด
ไม่ได้อาฆาต แค่จำไม่ลืม \(≧3≦)/

ออฟไลน์ Darkness

• Administrator
  • General
« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 23:14:35 »
  สู้ๆ คะ เพื่อนที่ๆโดนฆ่าก็ต้องขยันเก็บเลเวล เพื่อรอคอยการชำระแค้น อิอิ ;D

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com

ออฟไลน์ รันทาโร่น้อย

• Captain
  • **
« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 12:45:19 »
อ้างจาก: GM_Darkness ที่ กันยายน 09, 2010, 23:14:35
  สู้ๆ คะ เพื่อนที่ๆโดนฆ่าก็ต้องขยันเก็บเลเวล เพื่อรอคอยการชำระแค้น อิอิ ;D

คับจะทำให้ได้

ผมต้องขอโทด คุน GM ด้วยที่ทำให้เสียเวลากับ

กระทู้ของผม

ออฟไลน์ KUZCO

• Sergeant
  • *
« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 01:54:28 »
SF เจอ กัน ค่า กัน ก่า นี้ มัน ก้ ถูก

แต่ ว่า นะ ไอ่ ที่ ไม่มีคนบ่น มัน ไม่ จิง หรอก

โดน ด่า มา เยอะ เลย

ออฟไลน์ ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~

• GodsWar Tester
  • Major
  • ซ้ายที ขวาที เปรี้ยงๆ \(≧v≦)/
« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 13, 2010, 00:09:53 »
อ้างจาก: tuxter001 ที่ กันยายน 12, 2010, 01:54:28
SF เจอ กัน ค่า กัน ก่า นี้ มัน ก้ ถูก

แต่ ว่า นะ ไอ่ ที่ ไม่มีคนบ่น มัน ไม่ จิง หรอก

โดน ด่า มา เยอะ เลย

ที่บ่นน่ะไม่ใช่เรื่องถูกฆ่าแน่คับ
บ่นกันเรื่องอื่นมากกว่า
เหอะๆ อย่าให้ชี้แจงเลยเนอะ เรื่องมันเยอะ และ ยาว
นิสัยยังพอแก้ได้ แต่สันดานคงแก้ยาก
จงให้อภัยทุกคนที่ทำร้ายคุณ
แต่อย่าลืมชื่อเขาเหล่านั้นเป็นอันขาด
ไม่ได้อาฆาต แค่จำไม่ลืม \(≧3≦)/

ออฟไลน์ silvel2_l3ullet

• Sergeant
  • *
« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 20:01:09 »
ผมว่าคนที่จะเล่นเกมนี้ต้องโตๆหน่อยก็ดีนะจะได้ไม่ปัญญาอ่อนมากโดนข้าก็บ่นแต่พอข้าเค้าได้ก็ทำเปงเกรียน
เกมมีไว้เล่นสนุกๆเรื่องแค่นี้ทำเปงเรื่องให่ญ

ละทำไมคุณไม่คิดบ้างละคับ ว่า มอนเตอร์ที่คุณเกบเวลอยู่มันพูดได้ มันจะด่าคุณว่าไร ลองคิดกันเองฮาๆ

ออฟไลน์ silvel2_l3ullet

• Sergeant
  • *
« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 20:05:02 »
สงสัย วันหลังผมโดนบอสตีตาย ผมคงต้องส่งรูปมาให้ทุกคนมาดูนิสัยบอสละ

naezooye

• บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 14:02:28 »
มันต้องเข้าตจัย

เปนธรรมาดาของคนที่เกิดว่าอะ

คิดรัยมากๆ

:(

ออฟไลน์ จีเอ็มหลี่หมิง

• Global Moderator
  • Sergeant
« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 14:19:34 »
หุหุ

ไม่อยากโดนสอย ก็ต้องสู้เค้านะฮ๊าฟฟฟ

= =

ความสมดุลคือทางออก