ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ edit ข้อความที่เราโพสได้อะค่ะ  (อ่าน 155 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~๐`JibiMaru`๐~

• Captain
  • **
อยากให้ edit ข้อความที่เราโพสได้อะค่ะ
« เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 01:40:25 »
ลำบากมากเลยเวลาทำอะไรผิดพลาดไป ลบก้ไม่ได้

จะอัพเดดก็ไม่ได้ ยิ่งบอร์ดเป็นที่รวบรวมข้อมูลด้วย (ที่จริงบอร์ดไม่ควรขาดฟังชั่นนี้นะค่ะ)
อยากจะขอ ขอให้ฉันนั้นมีแต่เธอ อยากจะรัก อยากจะรักเธอนานเท่านาน
อยากจะขอ ขอให้รักและความผูกผัน อยู่ด้วย อยู่ด้วยกันเรื่อยไป

ออฟไลน์ ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~

• GodsWar Tester
  • Major
  • ซ้ายที ขวาที เปรี้ยงๆ \(≧v≦)/
Re: อยากให้ edit ข้อความที่เราโพสได้อะค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 01:56:39 »
เนื่องด้วยพันธะทางกฏหมายคับ
มีบางกรณีที่ผู้ใช้งานโต้เถียงกันและด่าทอกัน
หรือโพสต์รูปที่ไม่เหมาะสมเพื่อทำให้ผู้อื่นเสื่อมเสีย
เค้าจึงปรับให้แก้ไขไม่ได้คับเพื่อเก็บข้อความต่างๆไว้เป็นหลักฐานได้

นิสัยยังพอแก้ได้ แต่สันดานคงแก้ยาก
จงให้อภัยทุกคนที่ทำร้ายคุณ
แต่อย่าลืมชื่อเขาเหล่านั้นเป็นอันขาด
ไม่ได้อาฆาต แค่จำไม่ลืม \(≧3≦)/