ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าเก่าไม่ได้สำนึกเลย  (อ่าน 729 ครั้ง)

ออฟไลน์ champ14

• Sergeant
  • *
เจ้าเก่าไม่ได้สำนึกเลย
« เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 20:00:27 »
ทำผิดแล้วยังมีหน้ามาพูดจาข่มขู่คนอื่นอีก

ไม่ได้สำนึกเลย

พอพูดได้ก็เริ่มเลย

รบกวนทางทีมงานช่วยหาทางให้เค้าได้รู้ตัวด้วย

ว่าที่ทำไปน่ะเดือดร้อนผู้เล่นอื่นๆแค่ไหน

ขนาดโดนใบ้ไปแล้ว ยังจะไม่สำนึกผิดอีก

ออฟไลน์ ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~

• GodsWar Tester
  • Major
  • ซ้ายที ขวาที เปรี้ยงๆ \(≧v≦)/
Re: เจ้าเก่าไม่ได้สำนึกเลย
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 21:44:39 »
ไร้ทางเยียวยา
ถ้ำกระบอกก็เอาไม่อยู่แระ
ต้องส่งให้ไปพล่ามอยู่ 3 จังหวัดชายแดนโน่นแหละ

(หวังว่าคงมีโอกาสได้พล่ามนะจ๊ะ)

นิสัยยังพอแก้ได้ แต่สันดานคงแก้ยาก
จงให้อภัยทุกคนที่ทำร้ายคุณ
แต่อย่าลืมชื่อเขาเหล่านั้นเป็นอันขาด
ไม่ได้อาฆาต แค่จำไม่ลืม \(≧3≦)/

ออฟไลน์ stallker

• Captain
  • **
« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 21:51:41 »
Blacklist จบข่าว 8)

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Administrator
  • Colonel
« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 22:53:10 »
หลักฐานยังไม่ชัดเจนครับ ยังไม่ถือว่าหยาบคายจนเกินไป
ตอนนี้ทีมงานกำลังร่างกฎรองรับโดยละเอียดอยู่ ติดตามกันได้เร้วๆ นี้

ปล. รูปที่ส่งมาไม่ควรตัดต่อภาพครับ อย่างน้อยควรจะเห็นเวลาด้วย

ออฟไลน์ 056216156

• Sergeant
  • *
« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 02:08:37 »
 :'( :'(...จีเอ็ม....ดูมั่งแค่พูดเล่นกับเพ่อนแป๊บเดียวคนเอามาลงมาลงอย่างเดียวเลย....โดนครั้งเดียวผมก็จำได้แล้วจะเอาไรนักหน่าจะแบนไรนัก...ตอนผมคอยตอบคำถามเด็กเล่นใหม่ตั้งเยอะเเยะไม่เอามาลงมั่งเรื่องแค่นี้เอง...วันนี้พุดใจเลยดีใจก้ประกาศ...อาไรแค่นี้บอกไม่สำนึก..มีไรนักหน่าไอคนโพสอะ...มีไรโทรมาเลยไม่ต้องโพส...082-5964913...คิว...ตลอด..เวลา..ไม่ต้องคอยมาฟ้องเป้นเด็กหรอก..เซ้งเจอเด้กขี้ฟ้องแบบนี้

ออฟไลน์ ~๐`JibiMaru`๐~

• Captain
  • **
« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 03:02:33 »
- - คนๆนี้ เคยด่าเราด้วยคำหยาบคายมากๆเลยค่ะ (ไม่อยากพูดถึงคำที่มันว่า) ขนาดเรายังไม่ได้ไปทำอะไรนะนิ

ยังมีความเป็นมนุษย์อยู่บ้างมั้ย  ด่าผู้หญิงอะ  คิดเอา โดนใบ้ไปมั่งก้ดีแล้วละ จะได้หัดคิดก่อนพูดซะมั่ง จะได้ไม่ไปด่าอะไรสุ่มสี่สุ่มห้ากับคนอื่นแบบนี้อีก
อยากจะขอ ขอให้ฉันนั้นมีแต่เธอ อยากจะรัก อยากจะรักเธอนานเท่านาน
อยากจะขอ ขอให้รักและความผูกผัน อยู่ด้วย อยู่ด้วยกันเรื่อยไป

ออฟไลน์ chogo

• Major
« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 11:33:13 »
จีเอ็มย.ยุ่นใจดีจังแฮะ...

คนเราต้องได้รับโอกาสแก้ตัวเสมอครับ แต่ว่าทำอะไรไปต้องรับผลก่อนนะครับ ^ ^ แล้วค่อยกลับตัวใหม่ เดี๋ยวรายนี้จัดไปตามระเบียบนะครับ

โปรดกลับตัวกลับใจนะครับ

ออฟไลน์ [น้องป๊อป&ป๊อปน้อง]

• Captain
  • **
  • แอบเจ็บอย่างจุกๆ
« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 13:12:18 »
และ เค้า มี Black List  ไว้ เพื่อ อะ ไร ละ

ทำ ไม ไม่ ใช้ กัน คุณ ทำ เป็น ไม่ รู้ ไม่ เห็น

เค้า จะ ทำ ไร คุณ ได้ ครับ

ไม่ จำ เป็น ต้อง เอา ภาพ มา โพส หลอก ^^

แนะนำเลย Black list ถ้า ให้ เอา ภาพ โพส  Black List ก็ ไม่ ต้องใช้

^^
lao:lno:

ออฟไลน์ stallker

• Captain
  • **
« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 14:18:08 »
กรณี Blacklist ไม่สามารถ ปิดกั้น ตรง ช่อง world ได้ ฉะนั้น ช่วยๆให้มันเงียบทีเหอะ จะซื้อจะขายอะไร ก็ไม่ได้ ประกาศขาย 3 ครั้ง มัน โพสด่า กันเป็นร้อย

ออฟไลน์ lunaticfire

• Captain
  • **
« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 14:19:58 »
แล้วปล่อยช่องสาธารณะตรงนั้นเป็นกระโถนเหรอ คนคุยกันมันก็น้อย เจอพวกแบบนี้อีก

แล้วพิมพ์ฟลัดมาน่ะ มันก็ไม่เหมาะอยู่แล้ว บางทีมันมีข้อความที่คนดีๆเขาคุยกัน โดนฟลัดหายหมด

แล้วสิ่งที่พิมพ์หยาบคายๆ ออกมาน่ะมันเป็นข้อความที่คุยกันเองในกิลด์ ทำไมไม่ไปคุยในชาแนลกิลด์

พอคนอื่นเขารำคาญก็เขาต่อว่า ก็เริ่มด่า

ปล. จีเอ็ม เมื่อไรจะแยกช่องคุยให้มันกดดูง่ายสักที แบบเกมอื่นเขาน่ะ แบ่งช่องไปเลย มันฟลัดกันอ่านไม่ทัน

ออฟไลน์ Darkness

• General
« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 15:10:26 »
เพื่อนๆสามารถเลือกได้ว่าจะอ่านที่หน้าจอไหน โดยการคลิ๊กช่องที่ไม่ต้องการอ่านออกได้คะ

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com

ออฟไลน์ SonGoKu

• Colonel
  • อย่าบ่นมันแค่บอทกุหรอยแล้วไง-*-
« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 18:15:12 »
อ้าวผมอีกแล้วหรอ

ผมพูดดีแล้วนะครับคราวนี้พวกคุณอย่าทำตัวเป็นเด็กขี้ฟ้องกันเลย

เห็นใจจีเอมกันบ้างสิเขาก็มีงานไม่มีเวลามานั่งตรวจสอบเรื่องเด็กมันฟ้องหรอกกท่าน
เห็นไหมจีเอมยังบอกไม่หยาบเลย

ออฟไลน์ salonz

• Captain
  • **
« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 22:21:48 »
ต้องแบน ตลอด ชีวิต ถึงจะ ดี

ออฟไลน์ ShockoLateZs

• Captain
  • **
« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 03:21:46 »
สวะสังคม แบนมันไปเลยครับขยะพวกนี้

ออฟไลน์ kobie

• Captain
  • **
« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 08:22:17 »
อ้างจาก: GM_Darkness ที่ กันยายน 08, 2010, 15:10:26
เพื่อนๆสามารถเลือกได้ว่าจะอ่านที่หน้าจอไหน โดยการคลิ๊กช่องที่ไม่ต้องการอ่านออกได้คะ

เอาติ๊กถูกออกสินะ สินะ 8)