ผู้เขียน หัวข้อ: ขอให้แก้ไขด้วยครับ  (อ่าน 145 ครั้ง)

ออฟไลน์ ibaman

• Sergeant
  • *
ขอให้แก้ไขด้วยครับ
« เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 08:54:34 »
ไปแก้ด้วยการตีบอส ใครตีก่อนได้น่ะ  แต่ดาเมจสะสมแรงกว่าทำให้มอนวิ่งตามเขาไป แล้วเขาลากให้มอนเกิดใหม่  คุณจะมีมาตรการยังไงครับ  ผมเล่นสายพระยังไงก็ทำดาเมจไม่เท่าแชมส์หรือนักเวทย์  ผมหวังจริยธรรมของผู้เล่นแต่เขาไม่มีครับ  CKzi  ชื่อตัวละครมัน   ถ้าระบบจริยธรรม  แก้ไม่ได้  คุณGM ควรมีมาตรการนะครับ 

CKzi   เขาทำแบบนี้  2 ครั้งติด มันบ่งบอกถึงเจตนาในการใช้ช่องว่างของเกมส์ในการโกงครับ  ปรับแก้อะไรได้ไหมครับ  เช่นตีเฉพาะคนที่ตีตัวแรก    อยากให้ช่วยแก้นะครับ   ไม่งั้นปัญหานี้ก็มีต่อไป ยังไงพวกเวลน้อยกว่า สายอาชีพดาเมจต่ำก็โดนคนแบบนี้ โกงตลอด 

คุณจะมาตรการอะไรลงโทษผู้เล่นที่ใช้ช่องว่างของเกมส์ในการเเปรียบผู้เล่นอื่น  ช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยครับ  คุณGM