ผู้เขียน หัวข้อ: เติมเงิน GodsWar รับเลยสิทธิ Senator Club แลกแรร์ไอเท็มมากมาย!!  (อ่าน 4819 ครั้ง)

ออฟไลน์ chogo

• Administrator
  • Major
เติมเงิน GodsWar รับเลยสิทธิ Senator Club แลกแรร์ไอเท็มมากมาย!!
« เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 18:23:00 »
สวัสดีครับผู้เล่นทุกท่าน ^ ^

เนื่องจาก GodsWar Online เป็นเกมออนไลน์ที่เปิดให้เล่นฟรี แถมยังมี E-Gold ช่วยสนับสนุนการซื้อของอีกระบบหนึ่งแล้ว แต่ก็ยังมีผู้เล่นส่วนหนึ่งที่ช่วยสนับสนุน GAMEINDY ด้วยการเติมเงินผ่านช่องทางต่างๆ มา ทางทีมงานจึงขอตอบแทนด้วยสิทธิพิเศษของสมาชิก Senator Club ให้แก่ผู้สนับสนุนทุกท่านครับ

พิเศษ!! นอกจากนี้ เพื่อเป็นการขอบคุณท่านที่เติมเงินเข้าสู่ระบบรุ่นแรกๆ ก่อนวันที่ 31 สิงหาคม ทุกท่าน จะได้รับโบนัสเป็น Senator Point จำนวน 10 แต้มทุกท่านครับ

สำหรับคำถามที่อาจจะมีเบื้องต้น ลองอ่านตามนี้ก่อนนะครับ

Q: Senator Point คืออะไร? จะได้มาจากไหน?
A: วิธีการคิดแต้ม Senator Points มีดังนี้ครับ
ทุกๆ การเติม 100 บาท (เศษไม่นับ) ได้ 1 แต้ม และแต้มจะถูกนับเข้าเป็น 2 หน่วย
1. แต้มสะสม เอาไว้แลกของหรืออะไรภายหลัง เมื่อเอามาใช้จะลดลง (แลกของจากในเว็บไซต์ โดยจะมีประกาศของที่ได้เรื่อยๆ ครับ)
2. แต้มถาวร สะสมไปเรื่อยๆ เพื่อใช้เพิ่มระดับ Senator

Q: ถ้าเคยเติมไปก่อนหน้าที่จะมีประกาศนี้จะได้รับ Senator Point หรือไม่?
A: สำหรับท่านที่เคยเติมไปแล้ว ระบบ(อยู่ระหว่างการจัดทำ) จะนำเงินที่เติมตั้งแต่ครั้งแรกมาคิดย้อนหลังให้ครับ

Q: จะเข้าได้จากที่ไหน และเริ่มใช้ได้เมื่อไหร่?
A: ขณะนี้ระบบอยู่ระหว่างจัดทำครับ จะเปิดให้บริการผ่านทางเมนูในเว็บไซต์ www.godswar.in.th และคาดว่าจะเปิดให้บริการได้ในเดือนตุลาคม 2553 นี้ครับ

Q: สมาชิก Senator ทุกคนได้รับสิทธิต่างๆ เหมือนกันหรือไม่?
A: ระดับและสิทธิประโยชน์ของสมาชิก Senator จะแตกต่างกันไปตามระดับดังนี้ครับ
- Senator Junior: คือสมาชิกที่เติมเงินทุกคน เมื่อมีแต้มสามารถใช้ Senator Point แลกของใน Senator's shop ได้
- Senator Gold: คือสมาชิกที่ได้แต้มถาวรครบ 50 แต้ม จะได้เงิน E-Gold เพิ่ม 5% ทุกครั้งที่เติมเงิน + ใช้ Senator Point แลกของใน Senator's shop ได้
- Senator Titanium: คือสมาชิกที่ได้แต้มถาวรครบ 100 แต้ม จะได้เงิน E-Gold เพิ่ม 10% ทุกครั้งที่เติมเงิน + ใช้ Senator Point แลกของใน Senator's shop ได้
- Senator Platinum: คือสมาชิกที่ได้แต้มถาวรครบ 200 แต้ม จะได้เงิน Gold เพิ่ม 10% ทุกครั้งที่เติมเงิน + ใช้ Senator Point แลกของใน Senator's shop ได้
- ได้สิทธิอื่นๆ ที่จะประกาศเพิ่มเติม (ในอนาคต)

Q: สินค้าที่จะมีบริการใน Senator's shop จะมีอะไรบ้าง?
A: จะมีประกาศไอเท็มใน Senator's shop เป็นระยะๆ ครับ เบื้องต้นมีแนวทางดังนี้ครับ
- เป็นแรร์ไอเท็ม หรือไอเท็มที่ไม่มีใน item mall เช่น สัตว์ขี่บางชนิด, หนังสือสกิลบางเล่ม
- ไอเท็มช่วยเหลือบางส่วนที่จะนำมาแจกเป็นครั้งๆ ไป
- อาจมีไอเท็มมอลล์มาบ้างเป็นบางช่วงเวลา
- สินค้าอาจมีการปรับเปลี่ยนเรื่อยๆตามความเหมาะสม โดยจะมีแจ้งล่วงหน้า

ข้อมูลเพิ่มเติมจะมีประกาศเรื่อยๆ ในกระทู้นี้นะครับ ^ ^

ขอให้สนุกกับ GodsWar Online ครับ

ออฟไลน์ jjajjob1

• Sergeant
  • *
Re: เติมเงิน GodsWar รับเลยสิทธิ Senator Club แลกแรร์ไอเท็มมากมาย!!
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 19:24:37 »
 :D โอ้ว ('o')b

ออฟไลน์ RuffiaN

• Captain
  • **
Re: เติมเงิน GodsWar รับเลยสิทธิ Senator Club แลกแรร์ไอเท็มมากมาย!!
« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 19:52:18 »
จะรอดูระบบนี้นะครับ   ;) ;) ;)

ขอบคุณนะครับ ที่ได้มีโบนัสย้อนหลังให้สำหรับคนที่สนับสนุน ตั้งแต่เริ่มแรก ^^

ออฟไลน์ stallker

• Captain
  • **
« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 21:05:43 »
อ่า เริ่มมีการเปลี่ยนแปลงขึ้นเรื่อยๆ หวังว่าคนเล่นเกมจะกลับมาเล่นกันเยอะๆอีกครั้ง

ออฟไลน์ Zariche

• Major
« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 22:29:53 »
งานนี้เห็นแววจะมีคนที่จะ............ :)

ออฟไลน์ Pekasus

• Major
  • เส้นขนานที่เดินไปด้วยกัน
« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 02:50:37 »
5555+
 เสร็จ จนได้ ผลตอบแทนนี้

ออฟไลน์ Zariche

• Major
« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 02:57:39 »
รอดูหน่อยว่ามันจะมีอะไรมาบ้าง

• Major
« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 03:00:07 »
รีบๆทำนะครับ ผมรออยู่  :)

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Colonel
« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 08:55:42 »
อดใจรอหน่อยนะครับ รับรองว่าไม่ผิดหวัง ^^

ออฟไลน์ oOoNicKoOo

• Sergeant
  • *
« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 12:55:03 »
เริ่มเติมตอนนี้เลยก็ได้ใช่มั้ยคับ

ออฟไลน์ oOoNicKoOo

• Sergeant
  • *
« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 13:13:29 »
ตอนนี้ระบบกำลังจัดทำอยู่  ถ้าเราเติมเงินตอนนี้จะได้รับสิทธิ Senator Club มั้ยคับ

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Colonel
« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 14:13:42 »
อ้างจาก: oOoNicKoOo ที่ กันยายน 03, 2010, 13:13:29
ตอนนี้ระบบกำลังจัดทำอยู่  ถ้าเราเติมเงินตอนนี้จะได้รับสิทธิ Senator Club มั้ยคับ

^^
^^

คนที่เติมก่อนหน้านี้ รวมทั้งที่กำลังจะเติม ข้อมูลจะถูกเก็บในระบบไว้หมดครับ
นั่นหมายความว่า เติมเมื่อไหร่ ก็ได้ผลประโยชน์เหมือนกัน

ออฟไลน์ chogo

• Major
« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 18:01:48 »
เร็วๆ นี้พบกับระบบกงล้อเสี่ยงโชค หยอดง่ายด้วย Senator Point แจกแรร์ไอเท็มรัวๆ สัตว์ขี่อะไรอย่างนี้เป็นต้น

อะไรประมาณนี้นะครับ index_t1271.0.html

ออฟไลน์ Nu~Yuke

• Captain
  • **
  • *~Nu_Yuke~*
« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 16:27:23 »
ดีจิงๆๆๆๆคร๊
ค่อยคุ้มหน่อยงิ
อิอิๆๆๆๆ
{Guild} —+`[P]AI[N]—+`

• Major
« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 07:18:54 »
รอจะไม่ไหวแล้ว ใจจะละลาย  8)