ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีการจัดอันดับผู้เล่นที่เติมเงิน  (อ่าน 571 ครั้ง)

ออฟไลน์ DoMeDus

• Sergeant
  • *
อยากให้มีการจัดอันดับผู้เล่นที่เติมเงิน
« เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 18:23:46 »
ช่วยจัดอันดับผู้เล่นที่เติมเงินด้วยได้ไหมครับ จะได้รู้กันไปเลยใครเติมมากเติมน้อย ใครหมดไปเท่าไร เกมส์อื่นทำได้ ผมว่า game indy ก็ทำได้ครับ
เห็นคน Epic / Grade 10 / Level option 5 ทั้งตัวแล้ว งงเลย เลยอยากให้ช่วยจัดอับดับไขข้อสงสัยกันไปเลย

ออฟไลน์ Lavente

• Sergeant
  • *
Re: อยากให้มีการจัดอันดับผู้เล่นที่เติมเงิน
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 18:38:19 »
คุณอิจฉา ??

ออฟไลน์ Gilgamesh

• Captain
  • **
Re: อยากให้มีการจัดอันดับผู้เล่นที่เติมเงิน
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 18:08:32 »
epic มันน้อยคับ legendnary ก็มีแล้วคับ

ออฟไลน์ chogo

• Administrator
  • Major
« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 18:39:03 »
ไม่สามารถเปิดเผยข้อมูลส่วนบุคคลได้นะครับ ^ ^

• Sergeant
  • *
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 21:10:00 »
โอเคครับ ถ้าบอกว่าไม่สามารถเปิดเผยได้ก็ไม่เปิดเผย แค่เห็นเกมส์อื่นเค้าทำเป็นลำดับโชว์ได้เลยว่า ตัวละครนี้เติมเท่าไร เรียงเป็นลำดับๆเลย

ปล. legendnary ก็น้อยไปครับ Mystic ก็มีแล้วครับ

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Colonel
« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 22:04:18 »
โอว เกมไหนครับเนี่ย ที่มีจัดระดับการเติมเงิน
เค้าบอกจำนวนเงินที่เติมด้วยรึเปล่าครับ จะได้ไปลองศึกษาดู

ส่วนตัวผมเห็นว่า มันเป็นข้อมูลส่วนตัว ที่เค้าอาจจะไม่อยากเปิดเผยน่ะครับ

ออฟไลน์ tuktub

• Sergeant
  • *
« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 12:58:46 »
อ้างจาก: DoMeDus ที่ สิงหาคม 30, 2010, 21:10:00
โอเคครับ ถ้าบอกว่าไม่สามารถเปิดเผยได้ก็ไม่เปิดเผย แค่เห็นเกมส์อื่นเค้าทำเป็นลำดับโชว์ได้เลยว่า ตัวละครนี้เติมเท่าไร เรียงเป็นลำดับๆเลย

ปล. legendnary ก็น้อยไปครับ Mystic ก็มีแล้วครับ

ไม่ได้ ว่ายังงั้นยังงี้ นะครับ  เกมไหนที่ โชว์ คนเติมเงินครับ อยากรู้จริงฯ เพราะผมเล่นเกมมา เกือบ 10 ปี ไม่เคยเจอ เกมไหน โชว์ คนเติมเงิน
ปล. ผมเติมไป 500- สำหรับเกมนี้

• Sergeant
  • *
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 13:41:04 »
ขนาดถามคนที่เขาเติมเงินไปเท่าไร

ไม่รู้จักกันเขายังไม่บอกเลยคับ

มันเป็นข้อมูลส่วนตัวจริงๆ

แล้วอีกอย่างเติมเยอะ ก็มีคนหาว่า โง่

ที่ผมเห็นเขาพิมว่าๆกันนะคับ

แล้วจะบอกไปทำไมว่าใครเติมเท่าไร

อยากจะรู้หรือไงว่าใคร โง่ มั่งอะหรา

ใครจะเติมเท่าไรผมไม่คิดที่จะอิจฉาเขา

แล้วแต่คนนะคับ

ออฟไลน์ -[Kretosz]-

• Captain
  • **
« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 14:07:00 »
อ้างจาก: ย.ยุ่น ที่ สิงหาคม 30, 2010, 22:04:18
โอว เกมไหนครับเนี่ย ที่มีจัดระดับการเติมเงิน
เค้าบอกจำนวนเงินที่เติมด้วยรึเปล่าครับ จะได้ไปลองศึกษาดู

ส่วนตัวผมเห็นว่า มันเป็นข้อมูลส่วนตัว ที่เค้าอาจจะไม่อยากเปิดเผยน่ะครับ
dragoni.....มีอันดับเติมเงินของแต่ละเซิฟ จำนวนเงินที่เติม ชื่อตัวละคร และคนที่เติมสามารถที่จะโชว์หรือไม่โชว์จำนวนเงินที่เติมก้ได้ครับ

• Sergeant
  • *
« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 14:42:58 »
แล้วใครเขาอยากจะโชว์

โชว์ไปเติมเยอะ ก็โดนด่า ว่า โง่ อีก

เขาผิดกันรึไงที่ เติมเงิน เข้าเกม ช่วยเกม เขาอะ

ออฟไลน์ aim490727

• Sergeant
  • *
« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 16:12:39 »
ที่อยากรู้คือ เติมเงิน จริงจริงหรือ เสก มาตั้งหาก

เกมส์เปิดเดือนนึง เติมเงินกันเป็นหมื่น แล้วพูดตรงตรง คนน้อยลงทุกวัน

ลองคิดดูนะ ว่าน่าลงทุนมั้ย  :(

• Sergeant
  • *
« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 16:44:03 »
อ้างจาก: docorclaw ที่ สิงหาคม 31, 2010, 14:07:00
อ้างจาก: ย.ยุ่น ที่ สิงหาคม 30, 2010, 22:04:18

dragoni.....มีอันดับเติมเงินของแต่ละเซิฟ จำนวนเงินที่เติม ชื่อตัวละคร และคนที่เติมสามารถที่จะโชว์หรือไม่โชว์จำนวนเงินที่เติมก้ได้ครับ

ตามนี้หล่ะครับ ทำเหมือน silver เลยก็ได้ แค่โชว์อันดับเฉยๆ ไม่ต้องโชว์เงิน หรือจะเอาแบบ อยากโชว์หรือไม่อยากโชว์ก็ได้

ปล. ผมตั้งกระทู้ในหัวข้อเสนอแนะ ไม่ใช่หัวข้อ กระแนะกระแหน กรุณากลับบอร์ดกิลตัวเอง แล้วใช้ member ของตัวเองจริงๆ หรือไม่ก็พิมคุยกันเองในกิลเหอะ

ออฟไลน์ dashssss

• Captain
  • **
« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 10:59:13 »
ใช่ครับปํญหาคือความแครงใจของผู้เล่นฝั่งสปาตันครับ

ก็คิดเล่นๆว่าทางทีมงานคงอยากให้เวลา วอร์ สูสีกัน

แต่คิดน้อยเกินไปไหมครับมันมีปัญหาอื่นๆตามมาอีกเยอะนะครับ

ออฟไลน์ >นายยอดโทง<

• Captain
  • **
« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 12:47:41 »
พวกไม่เติม ไม่เดือดร้อนไร แทน หว่า - -

ออฟไลน์ Darkness

• General
« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 12:56:17 »
เป็นข้อมูลส่วนตัวของผู้เล่น

ทางทีมงานไม่สามารถนำมาเปิดเผยได้ค่ะ

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com