ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้จัดกิจกรรม เสกบอส(เควส์)  (อ่าน 239 ครั้ง)

ออฟไลน์ amorn1101

• Sergeant
  • *
อยากให้จัดกิจกรรม เสกบอส(เควส์)
« เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 04:29:36 »
เนื่องจากบอส เควส์95+ เป็นบอสทีนานๆเกิดที่ มักจะมะทันคนทีล่าประจำ เควส์ต้องเลยดองไว้

คิดว่าเพื่อนๆหลายคนคงติดเควส์พวกนี้เหมือนกัน เพื่อให้ทุกคนได้ทำเควส์ (ปรับให้ของมะตกก่อดีครับจะได้มีแต่คนทำเควส์)

ออฟไลน์ chogo

• Administrator
  • Major
Re: อยากให้จัดกิจกรรม เสกบอส(เควส์)
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 11:31:59 »
เรื่องจำนวนบอสที่เกิดกับระยะเวลาและสถานที่เกิด ขอนำไปหารือกับทางทีมพัฒนาที่ต่างประเทศเพิ่มเติมนะครับ

จะพยายามแก้ปัญหาตรงจุดนี้ให้ครับผม

ส่วนเรื่องเสกบอส..เอิ่ม...เกมนี้จีเอ็มเสกบอสไม่ได้ครับ แหะๆๆ