ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ ..... สวัสดีครับทุกๆคนได้อ่านกระทู้ของพวกพี่ๆมานานแล้วอยากทำความรู้จักหง่ะ  (อ่าน 447 ครั้ง)

ออฟไลน์ _lo4D!ng's_

• Sergeant
  • *
  • Oh oh oh, Yeah
เอ่อ ..... สวัสดีครับทุกๆคนได้อ่านกระทู้ของพวกพี่ๆมานานแล้วอยากทำความรู้จักหง่ะ
« เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 10:48:04 »
หวัดดีครับผมชื่อแบงค์น๊ะครับ ยินดีที่ได้รู้จักน๊ะครับ

ปล.แอบอ่านกระทู้มานานละ ตลกดี อุอุเลย อยากเล่นด้วยบ้างละ นิทาน 4 พยางค์มั่ง เลปบนถามเลปล่างมั่ง อิอิ ฮาดี

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ ..-PoP-..

• Captain
  • **
  • -l-แสงสว่างย่อมอยู่คู่กับความมืดอันนิรัณต์-l-
Re: เอ่อ ..... สวัสดีครับทุกๆคนได้อ่านกระทู้ของพวกพี่ๆมานานแล้วอยากทำความรู้จักหง่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 14:52:41 »
เล่นไปสิ ไม่มีใครว่าหรอก  คนยิ่งเยอะยิ่งหนุกนะ ฮิฮิ

เบื่อบอดอสุราเลยมาสิงอยู่บอดนี้หนุกก่า(ถึงคนมันจะน้อยกว่ามากๆก็เถอะ- -*)

ปล.ป๋มมะได้ชื่อป๊อปนะ- -*ชื่อปอ  แต่ที่ตั้งชื่อเฮดว่าป๊อปเพราะนั่นมันชื่อพี่- -*(มันเป็นเจ้าของหนะ- -*)แต่คนคุ้ยข้อมูลผมเองนี้แหละคนเดียวT^T

ปล.รู้สึกบ้านแกมี3พี่น้องนะ- -*  ทำไมตรูต้องขุดข้อมูลคนเดียวด้วยเนี้ยยย!
-/l\-เรารักในหลวง-/l\-

~๐~ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน~๐~

• Sergeant
  • *
Re: เอ่อ ..... สวัสดีครับทุกๆคนได้อ่านกระทู้ของพวกพี่ๆมานานแล้วอยากทำความรู้จักหง่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 16:49:10 »
ฮ่าๆๆๆๆ สวัสดีครับปอ ^^

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ 水野 真美

• GodsWar Tester
  • Colonel
  • คิดถึงเธอ คนที่ดีที่สุด ถึงแม้ได้พูดในวันที่มันสาย
Re: เอ่อ ..... สวัสดีครับทุกๆคนได้อ่านกระทู้ของพวกพี่ๆมานานแล้วอยากทำความรู้จักห
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 16:51:54 »
ชื่อเอลค่ะ

อายุ 16 อกคัพ B

มีแฟนแล้ว แต่ยังรับกิ๊กอยู่นะคะ

// เผ่น

ออฟไลน์ ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~

• Major
  • ซ้ายที ขวาที เปรี้ยงๆ \(≧v≦)/
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 17:25:39 »
ยินดีที่ได้รู้จักคับผม
อิฐคับ อายุ 22 ขวบ เล่นพรีส เผ่าเอเธน คับ
มารับเรปบนไปทำโทษคับ
นิสัยยังพอแก้ได้ แต่สันดานคงแก้ยาก
จงให้อภัยทุกคนที่ทำร้ายคุณ
แต่อย่าลืมชื่อเขาเหล่านั้นเป็นอันขาด
ไม่ได้อาฆาต แค่จำไม่ลืม \(≧3≦)/

ออฟไลน์ ~SmilE~

• Colonel
  • เพื่อนกัน ไม่ทำแบบนี้
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 17:28:10 »
ดีครับ ชื่อกอล์ฟ ครับ อายุ 19

งานหลักเรียน ครับ

งานรองเล่นเกมนี่แหละครับ

ส่วน part time คือ นอน ครับผม

รับสมัครคนเข้ากิลด์ครับไม่เน้นเวลเน้นนิสัย สนใจซิบ SmilE,Silver
บอร์ดกิลด์ครับ

ออฟไลน์ 水野 真美

• Colonel
  • คิดถึงเธอ คนที่ดีที่สุด ถึงแม้ได้พูดในวันที่มันสาย
« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 17:29:18 »
อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ กรกฎาคม 07, 2010, 17:25:39
อิฐคับ อายุ 22 ขวบ เล่นพรีส เผ่าเอเธน คับ

ง่ะ ที่รัก

เค้าป่าวนอกใจนะ

• Colonel
« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 17:36:01 »
อ้างจาก: 水野 真美 ที่ กรกฎาคม 07, 2010, 17:29:18
อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ กรกฎาคม 07, 2010, 17:25:39

ง่ะ ที่รัก

เค้าป่าวนอกใจนะ

แล้วนี่คืออะไร

อ้างจาก: 水野 真美 ที่ กรกฎาคม 07, 2010, 16:51:54
ชื่อเอลค่ะ

อายุ 16 อกคัพ B

มีแฟนแล้ว แต่ยังรับกิ๊กอยู่นะคะ

// เผ่น

รับสมัครคนเข้ากิลด์ครับไม่เน้นเวลเน้นนิสัย สนใจซิบ SmilE,Silver

• Sergeant
  • *
« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 21:19:34 »
ฮ่าๆๆๆๆๆ ยินดีที่ได้รู้จักครับเพื่อนๆทุกๆคน ^^

ออฟไลน์ BakaCirno

• Sergeant
  • *
« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 21:43:53 »
ผิง ครับ

อายุ..... 20

คัพ.... ผู้ชายฮะ เอาไปทำไม

• Colonel
« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 04:39:28 »
อ้างจาก: _lo4D!ng's_ ที่ กรกฎาคม 07, 2010, 21:19:34
ฮ่าๆๆๆๆๆ ยินดีที่ได้รู้จักครับเพื่อนๆทุกๆคน ^^
ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

ออฟไลน์ ∞ƒĩŖšŤ☻©laȘŝ™

• Captain
  • **
  • >[ F ]<
« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 05:02:40 »
ดีครับ  :D 8)
กําลังใจเป็นสี่งสําคัญ
หัดเติมให้คนอื่นก่อน 
แล้วเขาจะกลับมาเติมให้คุณเอง 

ออฟไลน์ 0o~ปลื้มซัง~o0

• Sergeant
  • *
  • รักแม่สุดใจ
« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 20:02:30 »
ปลื้มคับ (ดูตรงชื่อเอาก็ได้ :-X )   อายุึ11นะครับ 

คุคุคุ้!!!

ฟามของผมครับ

ผมคือ คุรูรุ คุ้คุ้

ออฟไลน์ naygue

• Captain
  • **
« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 18:17:24 »
สวัสดีครับ :D

ออฟไลน์ NearOtaku

• Captain
  • **
  • จะเอาอะไรกะ ผู้ชาย ลัน ล๊า
« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 17:37:06 »
นัทงับ
อายุ15
โรงเรียนไม่มี(ดรอป1ปี)
ยินดีที่ดั้ยรู้จักทุกคน