เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

อยากให้มีสิ่งต่างต่างเหล่านี้ในเกมคับ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
bosszazaa
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 19 May 2006
ตอบ: 9

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 12:06 am    เรื่อง: อยากให้มีสิ่งต่างต่างเหล่านี้ในเกมคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากให้มี Quest ผสมของ หรือ ไอเทม
ออกมาเปน Rare Item
เพื่อ ที่จาให้เกม มี ความสมดุล ครับ

อยากให้ เกมมีนามสกุลเงินเปนเงิน Coin คับ เหรียญ เพราะดีน่ะคับ

อยากให้เกม แบ่งแยกอาชีพ เปนสายแต่ละอาชีพคับ

อยากให้เกมมีสกิลแต่ละสายอาชีพแบ่งออกเปนสายสาย

ผมยังไม่ได้ลองเล่นเลยคับ
ผมแนะนําได้เท่านี้ครับผม
ถ้าได้ลองเล่นแล้วผมจา รายงานมาเพิ่มอีกน่ะครับ
ขอบคุณมากครับ รายงานจาก BossZazaa
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
bosszazaa
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 19 May 2006
ตอบ: 9

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 12:52 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

หวังว่า
จาสร้างสรรค์ไห้เกมดีขึ้นนะคับ
Twisted Evil
เด๋วถ้าได้ลองเล่นจามาโพสอีกน่ะครับ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน