เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

รับสมัครผู้เข้าแข่งขันกิจกรรม Project ONE GM Fantasia 1
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม Project ONE GM Fantasia 1
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
nize
Project ONE Master

เข้าร่วม: 06 Apr 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 12:07 pm    เรื่อง: รับสมัครผู้เข้าแข่งขันกิจกรรม Project ONE GM Fantasia 1 ตอบโดยอ้างข้อความ

เรากำลังทดสอบระบบ การให้มีระบบ GM อาสาสมัคร ที่ใช้ผู้เล่นสามารถเป็น GM ของเกมๆนี้ได้
เราจึงได้จัดเป็นกิจกรรมนี้ขึ้นมาครับ วิธีการเข้าร่วมกิจกรรมเป็นดังนี้ครับ

1. ผู้เข้าร่วมในโครงการต้องได้รับ ID เข้าเล่นเกมแล้ว
  2. มาลงชื่อสมัครเป็น GM ไว้ในกระทู้นี้
  3. เราจะคัดเลือก ผู้เข้าแข่งขัน 3 ท่านและแต่งตั้งไห้เป็น GM
    ซึ่งจะมี คำสั่งพิเศษ และ ไอเทมต่างๆ ให้
  4. ผู้เข้าแข่งขันจะต้องใช้ ความเป็น GM ในการสร้างความสนุกสนานให้กับผู้เล่นอื่นๆ
  5. ผู้เข้าแข่งขันสามารถ โพสกระทู้ sceeen shot ในเกม เพื่อเรียกคะแนนโหวตได้
    ใน Forum "กิจกรรม Project ONE GM Fantasia 1"
  6. ผู้เข้าแข่งขันที่ได้คะแนนโหวตมากที่สุดจะเป็นผู้ชนะ
  7. ผู้ชนะจะได้รับรางวัลเป็น ID 20 ID เอาไว้ไปชวนเพื่อนๆ มาเล่น
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Angerist
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 11 May 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 12:36 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ตัวละคร OoInnocentoO คับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
silhawk

เข้าร่วม: 15 May 2006
ตอบ: 113

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 12:38 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชื่อตัวละคร: silhawk
คับ
แล้วgmในที่นี้ต้องทำงานอาไรมั่งอ่ะคับ

แก้ไขล่าสุดโดย silhawk เมื่อ Fri Jun 23, 2006 1:22 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
Online24arm

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 35

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 12:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากจะลองลงสมัครเหมือนกันครับ หุหุ
แต่พักพวกไม่เยอะ หุหุ คงได้คะแนนน้อยนิ้สสส
แต่ถ้าได้เปงนะจะออน 24เลย หุหุ
Online24arm ขอคะแนนด้วยคนเอิ้กส์ๆ

รักสาวโสด ถึงจะไม่ซิงแต่จริงใจ ก้อโอเค

แก้ไขล่าสุดโดย Online24arm เมื่อ Fri Jun 23, 2006 1:08 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
sous

เข้าร่วม: 17 Apr 2006
ตอบ: 47

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 12:55 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผม เทส คุงงับ (test) ขอคะแนนโหวตด้วยนะงับ ช่วงนี้อาจไม่ค่อยได้เล่นต้องรอให้ ไปอยู่หอก่อนงับ จะได้เจอกานบ่อยๆ
ปล.พวกไม่มี มีแต่เพื่อน
qweasdzx

เข้าร่วม: 06 May 2006
ตอบ: 211

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 1:06 pm    เรื่อง: .... ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมไม่เก่งนะ แต่อยากลอง(แล้วจีเอมทำงานบ้านด้ายมั้ย)..เวลา ออนน้อยด้วย แค่ บ่าย2ถึง6โมง
..ตัสละครชื่อ qweasdzx อยากลองคับ
tung0103

เข้าร่วม: 19 May 2006
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 1:07 pm    เรื่อง: ช่วยโหลดหน่อยนะคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ช่วยโหลดหน่อยนะคับชื่อตัวละคร TUNGZA
ใครๆเป็นแฟนของSILLY_FOOLS ช่วยหน่อยนะคับบ

แก้ไขล่าสุดโดย tung0103 เมื่อ Fri Jun 23, 2006 2:10 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
ballzaja

เข้าร่วม: 18 May 2006
ตอบ: 187

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 1:20 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ballzaja01ครับGmในที่นี้ต้องทำเปงงานตามกำหนดหรือทำงานเมื่อเข้าเกมเมื่อไรก้อได้งับ
โหวตผมด้วยนาคับถึงผมจาขอของบ่อยแต่นั่นไม่ไช่ประเด็นคับ
ป้ายูมิถ้าไม่ลงแข่งแล้วผมได้คัดเลือกเปง1ไน3โหวตผมด้วยนะครับ Cool (น่าจาไม่ถูกคัดเลือกไปหรอกเหอๆ)ที่ต้องการรางวัลพอดีเพื่อนอยากเล่นครับแต่พอเขาได้ยินว่าต้องร่วมกิจกรรม
เลยบอกว่าจาไม่เล่นจนกว่าจามีสมัคไอดีอะคับก้อเลยมาร่วมกิจกรรม

Paint ก็ทำได้แค่เนี้ย
babyjjung

เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 349

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 2:17 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากลงชื่อเหมือนกานอะ แต่เดี้ยวนี้ไม่ค่อยมีเวลาว่างมาเล่นเลยอ่าแง้ ๆๆๆๆๆๆ
ขอเป็นแค่คนเล่นในเกมละกาน เหอ ๆๆๆๆๆ
giveupgirl

เข้าร่วม: 19 May 2006
ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 3:25 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โหวดให้เจ้Yumiko กับพี่ผัก amadas จ้า โหวดก่อนสมัครเลย
virgin

เข้าร่วม: 01 May 2006
ตอบ: 161

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 4:49 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่ะครับ ขอเล่นด้วย Virgin ครับ

ไม่ใช่ดวงดาว .. บนฟ้ากว้าง
ไม่ได้พราวพร่าง .. กระจ่างใส
ไม่เคยโดดเด่น .. เช่นใครๆ
และไม่อาจอุ่นไอ .. เท่าสายลม
GoLf

ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 5:09 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โหวตให้ผมด้วยนะครับผมชื่อ GoLf นะครับโหวตให้ผมเยอะๆนะครับ

และถ้าผมได้ผมจะแจกของให้ทุกคนเลย5555+(เหมือนหาเสียงเลย)
ballzaja

ตอบ: 187

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 5:10 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ยูมิโกะกะadamasลงด้วยเรอะนึกว่าจาเกษียณแล้ว

Paint ก็ทำได้แค่เนี้ย
regara

เข้าร่วม: 28 Mar 2006
ตอบ: 36

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 5:19 pm    เรื่อง: โหวต ตอบโดยอ้างข้อความ

โหวตให้คุณ Iz- ครับผม เขาใจดีให้คำปรึกษาด้วย
loveploy

เข้าร่วม: 26 Apr 2006
ตอบ: 17

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 5:28 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมอยากเป็นจังเลย

ชื่อในเกม DevilCLUb
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม Project ONE GM Fantasia 1 ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
หน้า 1 จาก 2

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน