เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ถ้าพวกพี่ทีมงานเค้าเปิดบัญชีให้เราสนับสนุน พวกเราจะช่วยกันมะ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
digthegunners
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 20 May 2006
ตอบ: 15

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 8:37 am    เรื่อง: ถ้าพวกพี่ทีมงานเค้าเปิดบัญชีให้เราสนับสนุน พวกเราจะช่วยกันมะ ตอบโดยอ้างข้อความ

อย่างน้อยผมก็คนนึงล่ะครับ

เข้าร่วม: 19 May 2006
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 12:07 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมอยากได้เสื้อมากกว่าอ่ะ ทำเสื้อขายดีกว่า Laughing

โรงละครแห่งความฝัน
Celebrate The Day - World Cup 2006
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
babyjjung

เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 349

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 2:05 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ถ้าเปิดบัญชีเพื่อให้เราโอนเงินไปสนับสนุนละก้อผมว่าไม่ค่อยมีคนทำหรอกนะ แต่ผมว่าทำมาเป็นเสื้อเป็นพวงกุญแจเงี้ย เอามาขายจะเข้าท่ากว่าครับ
qweasdzx

เข้าร่วม: 06 May 2006
ตอบ: 211

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 3:33 pm    เรื่อง: ... ตอบโดยอ้างข้อความ

ต้องขายของเด้อ..พ่อแม่เด็กบางคนจึงจะให้เงินมาซื้อเด้อ.
ปล.ผมอยากด้ายเสื้อใส่เที่ยวอ่ะ อิอิ
oishi

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 48

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 4:39 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ทำของที่ระลึก ผมว่าดูเข้าท่านะ เสื้อ กางเกง เกงในใช้แล้ว(ออกแนวโรคจิตแล้วตู)
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
macrossx

เข้าร่วม: 15 May 2006
ตอบ: 18

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 12:38 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่าฮะ นู๋เรียนยังไม่จบเลย งานการก็ยังไม่ได้ทำ ยังขอเงินแม่อยู่เลย
ใกล้จบละอีก2-3ปี (ปกติเรียน4ปี แต่เผื่อเหลือไว้กันพลาด ตอนนี้ปี3ละ)
เด็กเล่นค่อนข้างเยอะนะเกมนี้ ผมว่ายังหาเงินเองไม่ได้ จะขอเงินแม่มาบริจาคก็ใช่เรื่อง
เอาเป็นสนับสนุนด้านการซื้อสินค้าดีก่า แต่ก็ลำบากตรงที่ คงต้องสั่งสืนค้าผ่านเน็ทช่ายมะ
งึมงัมๆๆ แต่ก็อยากให้ทางทีมงานมีงบประมาณในการสร้างเกมต่อไป
และนี่คือปัญหาทำอย่างไรดี!!!!
หาสปอร์นเซอร์หรอ แล้วจะหาจากไหน !!!
เอิ๊กๆๆๆๆ
ค่อยๆเป็นค่อยๆไป
Mamamushi

เข้าร่วม: 24 May 2006
ตอบ: 12

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 1:00 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อะไรที่ช่วยได้ก้อจะช่วยนะครับ

แ่ต่ว่าเรื่องเงิน ก้ออย่างที่หลาย ๆ คนบอก

ควรจะเป็นอะไรเล็ก ๆ น้อย ๆ มากกว่านะฮะ

อาจจะเสื้อ พวกกุญแจ อะไรแบบนั้นนะครับ

ส่วนการ Donate นั้นผมว่าบางคนที่ช่วยได้เค้าก้อช่วยนะครับ

แต่ว่าคนส่วนใหญ่ บัญชียังไม่มีเลยนะครับ แล้วจะโอนเงินกันยังไง ^ ^

ส่วนสปอนเซอร์ผมว่า ถ้าทุก ๆ อย่าง เป็นไปด้วยดี เกมส์ได้รับการตอบรับดี

การมีสปอนเซอร์ก้อเป็นไปได้แน่นอนเลยละครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
nainsmile

เข้าร่วม: 27 May 2006
ตอบ: 16

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 27, 2006 7:00 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ช่วยเท่าที่ช่วยได้ครับ
เต็มที่ เพื่อการพัฒนาของคนไทย
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน