เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ประกาศแจกตัวเดโม 2 จ้า
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศเกี่ยวกับ Taenon
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Razgriz
Project ONE Master

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 153

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 16, 2006 5:42 pm    เรื่อง: ประกาศแจกตัวเดโม 2 จ้า ตอบโดยอ้างข้อความ

ในวันที่ 23/3/49 เราจะมีเดโม2 มาให้ลองเล่นกันนะครับ
โดยเดโมตัวนี้จะต่างจากตัวที่แล้วแน่นอนครับ แต่จะมีอะไรเพิ่มบ้าง ต้องรอดูกันนะครับ ^^

UPDATE:
ตอนนี้สามารถ Download ได้ที่ http://archive.gameindy.com/taenon/20070322/downloads/taenon_demo_02.zip

เข้าไปดูข้อมูลที่ http://archive.gameindy.com/taenon/20070322
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
varbara
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 08 Mar 2006
ตอบ: 11

ตอบตอบเมื่อ: Sat Mar 18, 2006 8:06 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อืม....ออกเร็วดีงิเดโมโหลดๆๆๆๆ รอๆๆๆจะมีไรใหม่มั้งงิ Laughing
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
makoto

เข้าร่วม: 21 Mar 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Tue Mar 21, 2006 11:32 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

online ไหมครับ เกมนี้ สมัครที่ไหน
Indy
Site Admin

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 182

ตอบตอบเมื่อ: Wed Mar 22, 2006 12:17 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ตอนนี้เป็น offline ครับ

อนาคตอาจจะ online ถ้ามีแรงใจแรงเชียร์ และทุน (อย่างหลังสำคัญ อิอิ)
- Peat -

เข้าร่วม: 24 Mar 2006
ตอบ: 53

ตอบตอบเมื่อ: Fri Mar 24, 2006 3:22 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แรงใจ แรงเชียร์เต็มที่ แรงทรัพย์พอช่วยสนับสนุนได้บ้างครับ Very Happy
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
hellcross

เข้าร่วม: 25 Mar 2006
ตอบ: 123

ตอบตอบเมื่อ: Sat Mar 25, 2006 12:18 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เชียร์เต็มที่ครับอยากเล่นเกมออนไลด์ใหม่อะของคนไทยอะแต่ไม่อยากเห็นสภาพเหมื่อนเกมonlineของไทยปัจจุบันที่แย่มากๆครับ
สู้ๆครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
FuKaRi

เข้าร่วม: 24 Mar 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Mon Apr 10, 2006 3:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Embarassed แง๊ววว... รออยู่ ส่งใจไปเชียร์ด้วยเน้อ เอิ้กกก
hellcross

เข้าร่วม: 25 Mar 2006
ตอบ: 123

ตอบตอบเมื่อ: Mon Apr 17, 2006 2:13 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โหลดตัว2ที่ไหนบอกด้วย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
thoma_joe

เข้าร่วม: 11 Apr 2006
ตอบ: 445

ตอบตอบเมื่อ: Mon Apr 17, 2006 2:25 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ตัวโหลด เว้ปนี้ครับ ย้ายเป็นบ๊อคส่วนตัวของแต่ละเกมไปแล้ว

http://archive.gameindy.com/taenon/20070322
tuey_re

เข้าร่วม: 21 Apr 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 21, 2006 5:16 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ต้องโหลดตัวแรกก่อนหรือป่าวคับ
คือผมพึ่งได้เข้ามาลองเล่นน่ะคับ
ปล. ตอบทีนะครับ ขอบคุณครับ

เพื่มเติมนะครับ ถ้าไม่ต้องโหลดbeta1 ก่อน
ผมมีปัญหาคือเข้าแล้ว ขึ้นว่า Unknown Errorอ่ะคับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
MyKung

เข้าร่วม: 14 May 2006
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 15, 2006 10:55 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Indy พิมพ์ว่า:
ตอนนี้เป็น offline ครับ

อนาคตอาจจะ online ถ้ามีแรงใจแรงเชียร์ และทุน (อย่างหลังสำคัญ อิอิ)

จิงหรอพี่admin
เย้ ดีจายจัง ขอให้มีแบบออนไลน์ด้วยเถอะ Very Happy เปงกำลังใจให้น้า
~*KimZA*~

เข้าร่วม: 26 May 2006
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 27, 2006 10:47 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สู้เขาน่ะครับ
mosting2

เข้าร่วม: 02 Jun 2006
ตอบ: 288

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 10:21 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ว้าววววววววววววววววววววว
alone

เข้าร่วม: 27 Aug 2006
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Sun Aug 27, 2006 10:04 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ถ้าจะเล่นโหลดอันไหนอ่ะ เพิ่งเคยเข้ามา
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
homework

เข้าร่วม: 24 Aug 2006
ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Sun Aug 27, 2006 5:38 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คุณมาสามารถโหลดเกม Taenon ได้ที่

http://archive.gameindy.com/taenon/20070322/v1.0/demopage.htm

เล่นให้สนุกนะคับ Razz
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศเกี่ยวกับ Taenon ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
หน้า 1 จาก 2

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน