เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ประกาศ วิธีการขอ ID ร่วมทดสอบเกม ฉบับที่ 1
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
hound

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 19, 2006 11:05 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สนับสนุนเต็มที่ครับ
พยายามเข้านะครับ

อยากได้เกมส์ไทยๆที่มีสังคมดีๆครับ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
trisutta
Project ONE Tester

ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 19, 2006 11:26 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

:roll: ว้า...เราจะได้ไหมนี่ อยากลองเล่นเกมส์ไทย เบื่อเกมนอกแล้ว :roll:
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
LUCIANOs

ตอบ: 341

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 19, 2006 12:03 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สู้ ๆ นะครับ อยากได้ ID ลองเล่น ดู ท่าทางจะมันส์

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 19, 2006 5:15 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นหงะขอนู๋มั้งจิครับเกมส์ดีๆ ของคนไทย อย่างนี่ต้องสนับสนุน ถูกมะงับ หุหุ ขอหน่อยละกันนะครับ Embarassed
fasaI

ตอบ: 9

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 19, 2006 5:21 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มาให้กำลังใจทีมงานนะจ๊า สู้สู้ สู้ตาย อย่าหักโหม พักผ่อนกันบ้างน้า
เกมของคนไทย ถ้าเสร็จแล้วจาช่วยโปรโมตเต็มที่จ้า... Very Happy
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
BlackShadows

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 19, 2006 6:55 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอด้วยคนแล้วกันนะ... Twisted Evil
champ150cc

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 19, 2006 7:08 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เพิ่งจะมีโอกาสได้ยินเรื่องราวของเกมนี้เป็นครั้งแรก พอรู้ปุ๊บว่าเป้นเกมคนไทยทำก็รีบสมัครทันที
ตอนนี้เลิกเล่นเกมอื่นๆไปเยอะพอสมควร ที่เล่นอยู่ตอนนี้ก็มีเล่นแต่เกมคนไทยทำทั้งนั้น
สนับสนุนทั้งแรงโพส แรงโปรโมท และแรง money!

เป็นกำลังใจให้อย่างเต็มที่ สู้ต่อไป อย่ายอมแพ้..... นานแค่ไหนก็รอได้!

(ถ้าไงรบกวนขอไอดีด้วยคนนะครับ จะช่วยทดสอบอย่างเต็มที่เลย) Surprised
RedOfJack

ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 19, 2006 7:19 pm    เรื่อง: อยากได้ไอดีจังเลยงับ ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นสุดๆๆ เพราะมันมีสาระดี
Ferrari

ตอบ: 10

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 19, 2006 10:39 pm    เรื่อง: ตัวละคร คับ ขอเป็นกำลังใจให้ พี่ๆ คับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมว่าตัวละคร ชาย น่ารัก ดี คับ
แต่ ผู้หญิง ก็ดี แต่ น่ารัก กว่าดี ห่ะ พี่
ลุ้น ๆให้พี่ ทำเสร็จ เร็วๆ ห่ะ

ไว้ ขอ ดุ รายละเอียด เกมส์ ก่อง นะพี่
แล้ว ผม จะ แสดง ความคิดเห็น มากว่านี้
ดู ข้อมูลที่มีก่อนนะ สู้สู้ สู้ตาย คับ

Ferrari_comsci@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
Blue_Only

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 19, 2006 10:56 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเป็นคนนึงที่ชอบสนับสนุนเกมไทยครับ แล้วเกมนี้เป็นเกมที่น่าเล่นเกมหนึ่งเลย ผมจึงอยากลองทดลองเล่นดูอ่าคับ ให้ผม 1id ด้วยนะคร้าบ และขอให้ทีมงานสู้ๆนะครับ จะได้มีเกมดีๆให้เล่นกัน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
sword

ตอบ: 37

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 19, 2006 11:07 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

น่าเล่นมากเลยยิ่งเป็นของคนไทย ยิ่งต้องสนับสนุน

เดี๋ยวผมจะเอาไปบอกเพื่อนให้มาเล่นด้วยกัน Very Happy
wanderwan

เข้าร่วม: 18 Apr 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 19, 2006 11:07 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Gmครับผมอยากได้จิงๆนะครับแต่ว่าผมจะพึ่งรู้จักได้ไม่กี่วันเองแต่ผมมีความสนใจจิงๆผมจะได้หรือเปล่าครับ
MaNoi

เข้าร่วม: 24 Mar 2006
ตอบ: 122

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 19, 2006 11:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นเตมที่แ้ร้ะนี้ ><"
kingmo

เข้าร่วม: 20 Apr 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 20, 2006 2:53 am    เรื่อง: ขอไอดีเกมส์คับ ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นเกมของคนไทยมาก มาก
kingmo

เข้าร่วม: 20 Apr 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 20, 2006 2:54 am    เรื่อง: ขอรับไอดีทดสอบ ตอบโดยอ้างข้อความ

kingmo555@yahoo.co.th

ขอรับไอดีทดสอบครับป๋ม อยากเล่นมาก มาก
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  ถัดไป
หน้า 6 จาก 7

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน