เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ออกความคิดเห็นหน่อยครับ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
santi

เข้าร่วม: 20 May 2006
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 21, 2006 7:13 am    เรื่อง: ออกความคิดเห็นหน่อยครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมว่าคนมาเยอะหนาดใหนคงไม่ค่อยใดเล่นหรอกครับ ID ก็ต้องทำกิจกรรมไปโปรโมทคนที่เข้ามาตามลิ้งของการโปรโมทก็ต้องของIDในการเล่นทั้งที่คนโปรโมท ยังไม่IDในการเล่นเลยเเล้วใครจะไปยอมหละ นี่ความคิดเห็นของผมนะใครมีอะไรก็แสดงความคิดเห็นได้นะครับแล้ว (อย่าว่าผมนะ)[/i][/b] ทำแบบนี้ผมว่าสมัคทางเวปแล้วจำกัดIDหรือเปิดสมัคกี่วันแล้วปิดสมัคดีกว่านะครับ Surprised
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
virgin
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 01 May 2006
ตอบ: 161

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 21, 2006 7:21 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ก็ตอนนี้เกมไม่ได้ Close Beta หรือ Open Beta สักหน่อยตอนนี้แค่อยู่ในช่วง Pre Alpha เท่านั้น คนที่ได้เล่นก็เป็น tester ที่ไปจับ แมลงในเกม จะโดนรี วันนี้หรือพรุ่งนี้ก็ยังไม่รู้เลย ถ้าอยากได้ ID ไปทดลองเล่นก็ต้องทำตามเขาหน่อยละ ต้องเข้าใจหน่อยตอนนี้เขาไม่ได้ เปิดเป็น Close หรือ Open นะ แค่ให้ ID มาทดสอบและ จับแมลง ในเกมเท่านั้น

ไม่ใช่ดวงดาว .. บนฟ้ากว้าง
ไม่ได้พราวพร่าง .. กระจ่างใส
ไม่เคยโดดเด่น .. เช่นใครๆ
และไม่อาจอุ่นไอ .. เท่าสายลม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
paxdora
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 13 May 2006
ตอบ: 57

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 21, 2006 10:05 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่านตอนแรกๆ งงครับ มาเก็ท ตอนหลัง คืออยากให้เปิด ลงทะเบียนแล้ว ใครไวได้ไป
ต้องเข้าใจอย่างที่เรปยนบอกครับ มันเป็นการตามล่าแมลง
แต่ทีมงานเค้าก็บอกแล้วเล่นได้ทุกคน ผมเห็นจำนวนโพสของคุณแค่4เองนะครับ ผมว่า มันยังไงอู่นะ สำหรับคนที่โพสแค่ 1-10แต่มีไอดี เนี่ย ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกแต่มันก็น่าจะรู้อยู่แกใจนะครับ ว่ามันแปลกๆ

Which FF Character Are You?
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน