เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

[กิจกรรมแจก ID] มาร่วมกันออกแบบเสื้อยืดGameindy กันเถอะ
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
ponghyper

เข้าร่วม: 24 May 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 11:27 am    เรื่อง: ... ตอบโดยอ้างข้อความ

เอาไหนก็ได้จ้า[img]//c:/yulgan.jpg[/img]....[/url][/quote]
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Dougie
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 06 May 2006
ตอบ: 31

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 10:53 pm    เรื่อง: เสื้อยืด Project1 ตอบโดยอ้างข้อความ

ฝากพิจารณาด้วยคร้าฟป๋ม

ช่วยกานออกแบบเสื้อ Project1 เพื่อโปรโมทเกมของไทย ให้โลกรับรู้ กันเถอะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
darkmaster

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 12

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 7:42 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Online24arm พิมพ์ว่า:
winnid พิมพ์ว่า:

สมาชิกใหม่ครับผม ลองออกแบบดูมั่งน่ะครับ ... ฝากตัวด้วยนะครับ...

ชอบอันนี้มากๆๆ อ่ะ นับถือ นับถือ

สวยดีง่า ชอบๆ หนับหนุนๆ >w<

การจะได้สิ่งใดมาจำเป็นต้องมีสิ่งตอบแทนที่สมน้ำสมเนื้อ มิเช่นนั้นจะเกิดเป็นรอยร้าวกับโครงสร้างของภพนี้ กับวิถีแห่งดวงดาว และจิตวิญาณแห่งเบื้องบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
มาม่าซ่า

เข้าร่วม: 02 May 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 26, 2006 8:36 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากได้ซักตัวง่ะ ด้านหน้าเขียนว่า Gameindy ด้านหลังติดปีกสีขาวพื้นดำ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
migsarv001

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 30, 2006 3:32 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สำหรับผมลายไหนก้ได้ครับเอาโม๊ดดดดดดดดด!
ladechoc

เข้าร่วม: 27 Apr 2006
ตอบ: 15

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 31, 2006 10:59 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

หรูกานจังแหะ - -*

D@rkH@rVest

เข้าร่วม: 30 May 2006
ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 31, 2006 10:43 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ด้านหน้า

ด้านหลัง

เพิ่งเสร็จผมก็เอามาลงเลยคับ แต่มันไม่ค่อยสวยนะ รูปมันอาจจะแปลกๆไปหน่อยนะคับ แต่ผมก็ทำด้วยใจล่ะคับ

*ไอดีไม่เอานะคับ แต่เอาเสื้อแทนได้ป่าวหว่า เบอร์L สีขาว กับ เบอร์M สีดำ Very Happy
ขอบคุณนะคร้าบ

GPA
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
m219show

เข้าร่วม: 14 May 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 01, 2006 8:54 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากได้แต่ ทำไม่เป็นอ่าครับ
Dougie

เข้าร่วม: 06 May 2006
ตอบ: 31

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 01, 2006 9:56 pm    เรื่อง: Re: [กิจกรรมแจก ID] มาร่วมกันออกแบบเสื้อยืดGameindy กันเถอะ ตอบโดยอ้างข้อความ

Razgriz พิมพ์ว่า:

ประกาศผลออกแบบเสื้อยืดวันที่ 31 พฤษภาคม 2549 ตอน 17.00น.นะครับ!

ลายที่ได้รับการคัดเลือกคือ
>
>
>
>
>
>
>
>
>
>
>
>
>

ลายเสื้อที่ใช้จริงอาจเปลี่ยนแปลงเล็กน้อยนะครับ^^
>
>
>
>
>
>
>
อีกนิดนะครับ เสื้อยืดเราในชุดแรกนี้จะมี 2สีครับ คือขาว กับดำนะครับ ชอบสีไหนก็บอกๆกันด้วยนะครับผม^^

ยินดีด้วยได้เสื้อใส่แล้วว ลายนี้ก็สวยดี ผมชอบ

จองเบอร์ L สีดำ นะคับ เรื่องราคา เดี๋ยวค่อยว่ากานอีกที

ช่วยกานออกแบบเสื้อ Project1 เพื่อโปรโมทเกมของไทย ให้โลกรับรู้ กันเถอะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
army502

เข้าร่วม: 28 May 2006
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jun 02, 2006 12:25 am    เรื่อง: ขอลองบ้างอยากมีส่วนร่วม ตอบโดยอ้างข้อความ

มันพื้นๆดีปะ
ด้านหน้า
ด้านหลัง

เหอๆ ลองดูละกัน ขอIDหน่อยคร๊าบบบ
คิดเองนะเนี่ยยยย

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4
หน้า 4 จาก 4

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน