เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ถ้าตกข่าวก้อขอ อภัย แต่ไผ่มันตีแรงง่ะ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> รับแจ้งทุกปัญหาเกี่ยวกับ ProjectONE
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Zera_No1
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 20 Sep 2006
ตอบ: 115

ตอบตอบเมื่อ: Sun Mar 25, 2007 3:40 am    เรื่อง: ถ้าตกข่าวก้อขอ อภัย แต่ไผ่มันตีแรงง่ะ ตอบโดยอ้างข้อความ

ก่อนหน้านี้ ประมาณวันที่ 20 ผมเข้าไปเล่นเซิฟเวอร์วุ้นนรกอ่ะนะ แล้วก้อเล่นไปจนได้ไปตีไผ่ ก้อตีไป ๆ ไผ่ก้อตีผมทีละ 1 1 1 งี้ แต่พอมาวันนี้อ่ะ มะกี๊เนี้ย เข้าไป ไผ่ซัดซะ ทีละ 14- 18 งง เป็น คาเดทตาแตกคับพี่น้องคับ อะไรมันจะโหดปานนั้น ผมก้อไม่ใช่ว่าอ่อนมากอ่ะนะ เวล ก้อ 19 ละ วิดก้อ 10 ละ ของก้อครบซะด้วย ป้องกันก้อ 36+10 ก้อแค่อยากทราบว่าปรับให้ไผ่มันตีแรงขิ้น หรือว่าเป็นเพราะอะไรกันแน่ เพราะตอนนี้ผม ตีไผ่ก้อเกือบตายอ่ะคับ เลยต้องไปตี ร็อคแทนซะงั้น
อ้อ.. แล้วก้อเซิฟวุ้นสวรรค์อ่ะคับ มันขี้นError อะไรก้อไม่รู้ จะโพสรูปให้ดูก้อดันไม่ติดซะงั้น พอกดปิดที่ Error ก้อไม่ขึ้นปุ่มเข้าเกม จะว่าไป หน้าข่าวสารออโต้เพจ ก้อยังไม่ขึ้นมาเลยอ่ะคับ ก้อฝากไว้ให้แก้ด้วยนะคับ ก้อมีปัญหาจะแจ้งเท่านี้แหละคับ Laughing Rolling Eyes Wink

ไผ่ตีแรง01

ไผ่ตีแรง02

วิธีป้องกันไวรัส
แอนตี้ไวรัส
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ziroto

เข้าร่วม: 30 Dec 2006
ตอบ: 709

ตอบตอบเมื่อ: Sun Mar 25, 2007 4:05 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ถ้าวุ้นนรก ปกติครับผม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Zera_No1

เข้าร่วม: 20 Sep 2006
ตอบ: 115

ตอบตอบเมื่อ: Mon Mar 26, 2007 12:14 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่า ขอบคุณคับไอซ์ Laughing Rolling Eyes Wink

วิธีป้องกันไวรัส
แอนตี้ไวรัส
ขึ้นไปข้างบน
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> รับแจ้งทุกปัญหาเกี่ยวกับ ProjectONE ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน