เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

กิตติกรรมประกาศ รายชื่อทีมพัฒนา และผู้ทดสอบและผู้มีอุปกระคุณ
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
kijjahack
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 36

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 05, 2006 9:01 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไอดีผมก็อยากได้ แต่ทีมพัฒนาคิดแนวเกมดีจิงๆ

แต่เล่นไม่ได้ไม่มีไอดีเหมือนกาน รอคับรอจนกว่าจีเอ็มใจอ้อน - -

ขอไอดีด้วยคับ hackhack175@hotmail.com
emailza

เข้าร่วม: 27 May 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jun 07, 2006 10:53 am    เรื่อง: !!!!!!!O-O ตอบโดยอ้างข้อความ

Shocked ผมก้อทำได้อะ PROGRAMMER กะดีซายไหงไม่มีคัยชวน
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
2cattalo2

เข้าร่วม: 09 Jun 2006
ตอบ: 25

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 10, 2006 9:18 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากรู้จังว่าจะทดสอบเสร็จเมือไร
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email Yahoo Messenger MSN Messenger
nattayasod

เข้าร่วม: 20 May 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 19, 2006 9:05 am    เรื่อง: -+อยากเล่นอะ+- ตอบโดยอ้างข้อความ

Code:
[size=18] [color=violet]ต่ายอยากเล่นมากเรย
แต่ว่าต่ายไม่มีID
และก้อpassword
ดาวโหลดตัวเกมมาแร้ว
แต่เล่นไม่ได้
มานน่าเศร้าใจนะ
ช่วยบอกมาหน่อยได้ไหมค่ะว่าจะสมัคร
สมาชิกได้ไงอะ
    ส่งเมล์มาตอบด้วยนะค่ะ
-+ ต่ายจัง +-
bee-nairak@hotmail.com[/color][/size]
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
bastproject

เข้าร่วม: 14 Jun 2006
ตอบ: 25

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 19, 2006 5:50 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=691

ผมยังไม่ได้ไอดีเล่นเกมเลยอะงับ ขอไอดีผมมั่งจิ

bast106@thaimail.com
zatnz

เข้าร่วม: 20 Jun 2006
ตอบ: 50

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jun 20, 2006 1:23 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นด้วย ๆๆ ๆ

ตัวละครชื่อ ZatnzKiilER sever Ruby [Type Shaman DraGon]
ถ้าไม่พยายามที่จะทำ แล้วสิ่งใดที่หมายมั่นจะสำเร็จ
คนดีอยู่ที่การกระทำ ไม่ใช่เงิน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
dekwave

เข้าร่วม: 22 Jun 2006
ตอบ: 21

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 22, 2006 10:55 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอชื่นชมผู้ที่มีความสามารถนะครับ ฝีมือคนไทยไม่ต่างจากประเทศอื่นเลย บ้างทีดีกว่าด้วยซ้ำ ขึ้นอยู่กับความคิดและความกล้าลงมือทำ ผู้ที่ไม่เคยแพ้ก้อจะไม่รู้จักชัยชนะที่แท้จริง
sed008

เข้าร่วม: 22 Jun 2006

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 22, 2006 6:41 pm    เรื่อง: ไรคับสาด ตอบโดยอ้างข้อความ

Evil or Very Mad
AF. Gen. Garren

เข้าร่วม: 29 Jun 2006

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 29, 2006 2:28 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ก็อยากหาบั๊กเล่นนะ แต่ช่วงนี้กำลังยุ่งๆ
+ยังไม่มีไอดี มีแต่ชื่อเสียงที่บอร์ดลูเนนเทีย
กับแฟ้มภาพการค้นพบบั๊กแบบต่างๆ

ปล. ถ้าได้ไอดีมา จะแคะบั๊กให้พรุนเลย
หุหุหุ

Very Happy

เข้าร่วม: 17 May 2006
ตอบ: 9

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 29, 2006 5:07 pm    เรื่อง: มัง ตอบโดยอ้างข้อความ

อีเมล์thetonzakub@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
nutloveu

เข้าร่วม: 07 May 2006
ตอบ: 70

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 01, 2006 1:56 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ง่ะไม่มีเราTTหือพี่ไนซ์นะพี่ไนซ์
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
emailza

เข้าร่วม: 27 May 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 01, 2006 6:12 pm    เรื่อง: emailza_มาย ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่ๆคับ ไม่สนใจ รับ เด็กฝึก งาน เก่งด้าน ภาพ2D หลอ ครับ ละพอมี พื้น ถาน C++ ละ html
promaxend

เข้าร่วม: 05 Jul 2006
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 05, 2006 1:48 pm    เรื่อง: ยินดีคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเป็นคนชอลเล่นเกมเหมือนกันคับก็หาเกมใหม่ๆมาเจอเกมนี้เข้าเเละเห็นว่าเป้นเกมของคนไทยเเละตัวเกมก็หน้สสนุกผมก็เลยอยากเล่นเเต่ผมไม่รู้ว่าจะเล่นได้ยังไงคับอยากได้ไอดีเล่นมากเลย
promaxend

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 05, 2006 1:48 pm    เรื่อง: ยินดีคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเป็นคนชอลเล่นเกมเหมือนกันคับก็หาเกมใหม่ๆมาเจอเกมนี้เข้าเเละเห็นว่าเป้นเกมของคนไทยเเละตัวเกมก็หน้สสนุกผมก็เลยอยากเล่นเเต่ผมไม่รู้ว่าจะเล่นได้ยังไงคับอยากได้ไอดีเล่นมากเลย
promaxend

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3  ถัดไป
หน้า 2 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน