เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

รายชื่อผู้ถูกแบน มารายงานตัวด่วน
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศอย่างเป็นทางการ ข้อมูลล่าสุด
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
cartoon
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 10 Jul 2006
ตอบ: 157

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 2:13 pm    เรื่อง: รายชื่อผู้ถูกแบน มารายงานตัวด่วน ตอบโดยอ้างข้อความ

ประกาศ!!!

สำหรับผู้ที่มีรายชื่อ"ชื่อตัวละครไม่เหมาะสม" ให้PM รายงานตัว ที่ nize ด่วนนะคะ เนื่องจากขณะนี้ทางทีมงานได้เเบนเอาไว้ค่ะ

ไอดี--shinmariw
Pj1-Editor-002--ชื่อตัวละครไม่เหมาะสม
Pj1-Editor-003--ชื่อตัวละครไม่เหมาะสม
ไอดี--nutthpon01
Pj1-Editor-004--ชื่อตัวละครไม่เหมาะสม
Pj1-Editor-005--ชื่อตัวละครไม่เหมาะสม
PGM001--ชื่อตัวละครไม่เหมาะสม

ไอดี--pj1editor
Pj1-Editor-006--ชื่อตัวละครไม่เหมาะสม
Pj1-Editor-007--ชื่อตัวละครไม่เหมาะสม
Pj1-Editor-008--ชื่อตัวละครไม่เหมาะสม
มาฮาโด้

เข้าร่วม: 19 Mar 2007
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 7:23 pm    เรื่อง: = =" ตอบโดยอ้างข้อความ

ล่อเปนขบวนการเลยนะนั่น
นิสัย...เฮ้อ
รู้ว่าเปนเกมไทยทำเลยทำซะเลย = ="
เซง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
StarLight
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 11 Oct 2006
ตอบ: 91

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 7:32 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พวกฉวยโอกาส จะมีคนเดียวหรือจะเป็นกลุ่มยกขบวนก็ตาม ไม่สมควรเลยนะคุณครับ Evil or Very Mad
janova555

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 640

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 7:36 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

กำแบนเราไมอ่ะ >,<

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
monwin

เข้าร่วม: 13 May 2006
ตอบ: 358

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 7:39 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

หุหุ ชื่อpj แบบนี้คุ้มๆ เคยคุยเดียวนี่ ไม่ค่อยมีพิษ ทำไร อย่าแบนไอดีเลย

เข้าร่วม: 06 Mar 2007
ตอบ: 10

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 8:23 pm    เรื่อง: เเงพี่ครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

เพื่อนตั่งไห้เเง
เเง
เเงเเม่ช่วยด้วยเพื่อนตั้งไห้งะทําไงงะผิดไปเเล้วงะ
darkwar

เข้าร่วม: 01 Jan 2007
ตอบ: 638

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 10:00 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

1ไนนั้นมีนุ่นด้วยรึ

ADox
Project ONE Master

เข้าร่วม: 20 May 2006
ตอบ: 53

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 10:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผู้ต้องการเปลี่ยนชื่อ ให้ PM ไปหาคุณ nize ด้วยนะครับ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
janova555

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 640

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 10:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

darkwar พิมพ์ว่า:
1ไนนั้นมีนุ่นด้วยรึ

แก๊ก ย่ะ แก๊ก

mint2004

เข้าร่วม: 21 Jul 2006
ตอบ: 1340

ตอบตอบเมื่อ: Fri Mar 23, 2007 12:42 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พวกที่กล้าตั้งชื่อแบบนี้ก็ต้องกล้ารับโทษตามกฎของเกม ใครอย่าไปของร้องให้ลดโทษแทนให้คนพวกนั้นเลย ถ้าจะเชือดต้องเชือดให้ตายแบบนี้

herogy

เข้าร่วม: 20 Jan 2007
ตอบ: 23

ตอบตอบเมื่อ: Fri Mar 23, 2007 2:33 pm    เรื่อง: ...ตอบ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเคยบอกแล้ว และเตือนแล้วด้วย เห็นบอกว่า แค่ชื่อ ไม่ได้เดือดร้อนใคร อ่านะ

แต่ผมว่า ชื่อ อื่นมีตั้งเยอะ มากมาย ทำไมไม่ตั้ง ตั้งอย่างนี้ คนอื่นจะได้เข้าใจผิดกัน

ทำเพื่ออะไรหรือครับ ผมอยากรู้เหตุผล ในการตั้งชื่ออย่างนี้

อยากเป็น GM จริงๆ ทำไมไม่ขอละครับ (เผื่อได้นะ) เป็นผู้เล่นธรรมดา ก็ดีถ่มแล้วครับ
shinmariw

เข้าร่วม: 21 Jun 2006
ตอบ: 27

ตอบตอบเมื่อ: Mon Mar 26, 2007 7:26 pm    เรื่อง: รายงานตัวครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขออภัยด้วยครับ
เนื่องจากผมไม่ได้คิดร้ายต่อการทำงานของPGMหรือGMแต่อย่างใด(มะเชื่อถามไอซซ์ซี่จิ Embarassed )อิอิ
แต่ทางเราก็ช่วยสร้างสรรค์เกมไว้มากพอควรสำหลับถ้าผมล่วงเกินไปก็จะทำการลบตัวระครดังกล่าวให้ครับแต่ช่วยเปิดไอดีให้เล่นอีกทีนะครับได้โปรด
แล้วก้อผมนี่รวมไปถึงไอดีPj1-Editorด้วยนะครับ
ผมยืนยันได้ด้วยทุกอย่างของจ้าวสำนักชินเมริวเลยครับแล้วก็ผมมี
นี่มาไห้ดูครับอาจจะไม่สมบูรณ์แต่เปนผีมือของเด็ก ม.2อย่างผมครับ
www.yujo.th.gsครับขอบคุณเหล่าGMที่อุดส่าเตือนตอนเล่นมานานแล้วแงเสียดาย
พูดเล่นนะครับแล้วก็ไหงพี่มัจฉาถึงได้มาล่วมวงพูดด้วยล่ะT^T
HeadEgg

เข้าร่วม: 27 Jul 2006
ตอบ: 678

ตอบตอบเมื่อ: Mon Mar 26, 2007 7:54 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

งงกับที่ shinmariw พูดอะ Question Question Question Confused Confused Confused

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
ZaGeL

เข้าร่วม: 16 Feb 2007
ตอบ: 169

ตอบตอบเมื่อ: Mon Mar 26, 2007 8:59 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่านตั้งนาน นึกว่านุ่นโดนแบน แง่ว กุโดนดักควายยยยยยยยย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
shinmariw

เข้าร่วม: 21 Jun 2006
ตอบ: 27

ตอบตอบเมื่อ: Tue Mar 27, 2007 10:29 am    เรื่อง: Shinmariw ตอบโดยอ้างข้อความ

ก็ตัวผมเองอ่ะ...
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศอย่างเป็นทางการ ข้อมูลล่าสุด ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
หน้า 1 จาก 2

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน