เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ประกาศ ! แก้ไขระบบการเติมเงินเเละลงทะเบียนแล้ว

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศอย่างเป็นทางการ ข้อมูลล่าสุด
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
cartoon
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 10 Jul 2006
ตอบ: 157

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 12:06 pm    เรื่อง: ประกาศ ! แก้ไขระบบการเติมเงินเเละลงทะเบียนแล้ว ตอบโดยอ้างข้อความ

ประกาศนะคะ
ขณะนี้ระบบการเติมเงินเเละลงทะเบียน มีปัญหา แก้ไขแล้วนะคะ
ส่วนเพื่อนๆท่านไหนที่มีปัญหาเกี่ยวกับการเติมเงินเเล้วไม่ได้โซล กรุณา pm มาที่การ์ตูน
โดยเเจ้ง ID วันเวลา เเละราคาที่เติมนะคะ หรือโทรมาที่การ์ตูน 086-5090094 ได้ค่ะ Smile

cpezoro

เข้าร่วม: 22 Mar 2007
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 12:14 pm    เรื่อง: เติมเงิน ตอบโดยอ้างข้อความ

ซวยละผมเพิ่งเติมไปตอนเที่ยง จะเสียฟรีไหมนี่คับ

Rolling Eyes
IzpiriT
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 04 Apr 2006
ตอบ: 44

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 12:48 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แล้วถ้าเราเอา acash ไปแปลงเป็นเกมอินดี้โค้ดแล้วเก็บไว้รอเติมจะมีปัญหาปะครับ
เมื่อวานดึกๆเติมไปแล้วมันขึ้น mysql เออเร่อ ก็เลยเก็ยโค้ดไว้เติมใหม่
Taenon Master

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 542

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 1:27 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เก็บไว้ก่อนจ้า ถ้าใช้ได้จะประกาศบอกนะจ๊ะ ส่วนเรื่องโค้ดที่เติมไปแล้ว จะได้รับเงินแน่ ๆ จ๊ะ

Code:
[url=http://www.gameindy.com][img]http://img.icez.net/ii/i5sp1.png[/img][/url]
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ziroto
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 30 Dec 2006
ตอบ: 709

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 4:22 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่ตูนแจกเบอร์ด้วย ฝันมานานแล้ว อย่างงี้ขอผมโทรจีบได้มะครับ (พี่ตูนน่ารักนะครับ ผมเห้นตัวจริงมาแล้ว อย่างแจ่มอะ)
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
darkwar

เข้าร่วม: 01 Jan 2007
ตอบ: 638

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 4:26 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ziroto พิมพ์ว่า:
พี่ตูนแจกเบอร์ด้วย ฝันมานานแล้ว อย่างงี้ขอผมโทรจีบได้มะครับ (พี่ตูนน่ารักนะครับ ผมเห้นตัวจริงมาแล้ว อย่างแจ่มอะ)

เฮ้ยๆ
เค้าไห้คนมีปัญหาเกมส์
โทรไปเค้าจาได้เเก้ไห้
ไม่ไช่ไห้คนมีปัญหาหัวไจโทรไปจีบ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ziroto

เข้าร่วม: 30 Dec 2006
ตอบ: 709

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 4:28 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ้าวหรอ เกือบกดโทรไปและนะเนี่ย ก็คนมันรักห้ามม่ายหวายยยย ~~ไอซ์ศรัญยู
pond141917

เข้าร่วม: 13 Jul 2006
ตอบ: 59

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 4:36 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เง้อ.......จีบได้แม้กระทั้งเจ๊ตูน...
ปล.กระทู้นี้สาระเน้อมะช่ายกระทู้มาจีบกัน......
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
zoke

ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 6:47 pm    เรื่อง: zoke ตอบโดยอ้างข้อความ

เพิ้งเริ่มเองยังไม่ได้ลงทะเบียนเลย T T
Serv

ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 7:01 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ทำไมผมเข้าเว็ปเกมส์ไมได้ละคับมันบอก forbidden
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศอย่างเป็นทางการ ข้อมูลล่าสุด ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน