เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

คุยเรื่อง Knightlbr กับ แตง กันดีกว่าไม่เอาอารมณ์นะเอาสาระ
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
- Peat -
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 24 Mar 2006
ตอบ: 53

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 13, 2006 10:46 pm    เรื่อง: คุยเรื่อง Knightlbr กับ แตง กันดีกว่าไม่เอาอารมณ์นะเอาสาระ ตอบโดยอ้างข้อความ

จากกระทู้นี้

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=678

และกระทู้นี้

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=681

คุณ สมชาย (ชื่อคุณ knightlbr นั่นแหล่ะไม่รู้จะเรียกอะไรเรียกสมชายละกัน )
ถ้าสังเกตมาตลอดจากกระทู้นี้

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=567

ข้อความนี้

อ้างอิงจาก:
http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=567

เห็นได้ชัดว่าแตงอยู่ดีๆ คุณสมชายมาหาเรื่องก่อน

และอีกจากกระทู้นี้

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=586

ข้อความนี้

อ้างอิงจาก:
Edit ก็ได้ รู้ว่าใหญ่ เก่งแต่ในเกมส์ นายก็อย่าลืม Edit ของนายด้วยล่ะ ไม่งั้นฟ้อง Mod น้า ~ อุแว้ ๆ

แล้วคำไหนที่ด่าไป ตอบมาสิ ใครกันแน่ที่เด็ก คำไหนหยาบ บอกมา

แล้วดูตัวเองก่อนบ้าง ว่า ดี กว่าคนที่ว่า แค่ไหน แค่นายตีสนิทกับ Mod คนนู้นคนนี้ เราไม่สนหรอก

ตามความคิดของผมรู้สึกว่าคุณสมชายเกิดอาการหมั่นไส้แตง (ผมก็หมั่นไส้) แต่แตงไม่ได้ทำอะไรผิดเลย

อย่างที่แตงบอกว่า

อ้างอิงจาก:
อีกอย่างมีใครรู้จักผมมะ ในเกมส์ก็ใช่อีกชื่อ ถ้าไม่ถามก็ไม่รู้หรอกครับ ผมไม่เคยบอกชื่อใครมั่ว
ไม่ใช่ว่านายจำเราได้ไม๊เรา...ไง ไม่ได้เอ่ยชื่อนะ ยกตัวอย่าง

ถูกต้องครับในเกมส์แตงใช้อีกชื่อนึงมีสองตัวด้วยถ้าผมไม่ถามเค้าก็ไม่บอกชื่อผมหรอกถึงแม้เค้าจะทำตัวเด่นในบอร์ดแต่ในเกมส์ไม่มีคนรู้จักแล้วยังไง ? ทำอะไรได้ ?

จากข้อความนี้ของคุณสมชาย

ยังไม่ได้เอ่อยชื่อใครเลย อย่าร้อนตัว ทำแบบนั้นจริงๆ อ่ะสิ ร้อนตัวแบบนี้ แล้วบอกว่า กัดไม่

ปล่อย จำไว้ด้วย เราไม่ใช่ตัวประเภทเดียวกับนาย ที่จะกัดใคร แล้ว ไม่เคย เลียแข่งเลียขาใคร

ไม่ได้ทำเพื่อให้ใครรู้จัก แบบนาย ที่จะแสดงตนว่าเก่ง แล้ว ทำเพื่อไม่อยากให้เกิดการได้เปรียบกันเกินไปใน เกมส์

อ้างอิงจาก:
เรื่องความเห็นแก่ตัวและไม่มีน้ำใจ อ่านเอาเองแล้วกัน http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=601

เมื่อผมเข้าไปอ่านกระทู้นั้นแล้ว ไม่เห็นแตงเข้ามาตอบอะไรเลยแล้วเกี่ยวอะไรกับแตง ?

และข้อความสุดท้าย

อ้างอิงจาก:
มันถึงเวลา แล้วครับ ที่จริงมันเลยมาแล้วด้วย อยากให้เกมส์นี้ ดีกว่านี้ เลิกเถอะ พฤติกรรม ประจบ

ประแจ ของใครบางคน ตีสนิทกับ ผู้ดูแล คนโน้น คนนี้ ทำตัวเป็นมาเฟียใหญ่ แน่นักหนา

แล้ว หัดมีน้ำใจ กันบ้างสิ คนที่พึ่งเข้ามาเขาจะรู้อะไรกัน แค่อยากร่วมทดสอบ ขอไอดี แค่นี้บอกๆ

เขาไปสักหน่อย ไม่ได้เลยหรอ อะไรมันทับจิตใจ

พวกคุณ ช่วยเหลือคนอื่นบ้าง หัดมีน้ำใจสักนิดไม่ตก นรก หรอก

ผมไม่ทราบว่าแตงเค้าไม่มีน้ำใจกับใครตรงไหนช่วยหาหลักฐานมาให้ดูหน่อยครับหรือว่าเล่าเรื่องมาก็ได้

จะพูดถึงแตงก่อนนะ

1. หมั่นไส้วะ (ไม่มีเหตุผล)
2. บังอาจรวยกว่าผม
3. ใจร้อนเกินไป
4. เอะอะโวยวาย (ใจเย็นหน่อย)

ทีนี้พูดถึงคุณสมชายนะ

1. หมั่นไส้ (ด้วยคน)
2. ปากคอเราะร้าย
3. พูดจาเสียดสี
4. ใส่ร้ายป้ายสี
5. แจ้งความเท็จ

ปล. กระทู้นี้ขออย่าใช้อารมณ์นะไม่อยากให้โดนปิดขอคุยกันด้วยเหตุและผล

ปล.2 คุณสมชายลูกใครอ่ะ !!?
babyjjung

เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 349

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 13, 2006 11:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เหอ ๆ ทะเลาะกานอะเป่าหยั่งเงี้ย อ่านแล้วยังงงๆงะ แต่ก้อมันดี เหอๆ (ก้อบอกไร้สาระเลยตอบไร้สาระซักหน่อย)
ananban2

เข้าร่วม: 30 Apr 2006
ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 14, 2006 12:54 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เราควรคุยเรื่องพัดทนาเกมกันดีก่าครับ เข้าใจกันในแบบของผมละกันนะ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว
sous

เข้าร่วม: 17 Apr 2006
ตอบ: 47

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 14, 2006 12:58 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ด้วยรักกและห่วงใย เรื่องนี้ขอให้จบ พี่ เค้าอุตสาผิดแล้วจะเอามาทำไม อีก พีท พอเถอะ เรื่องมันแล้วไปแล้ว อดีตคือบทเรียน ต่อไปก็ ทำให้ดีแล้วกัน
tuchjung

เข้าร่วม: 20 Mar 2006
ตอบ: 81

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 14, 2006 1:14 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ดีกานไว้ จะมาทะเลาะกันทำไม แค่เกมส์เอง เกมส์มีไว้ครายเคลียด ไม่ได้มีไว้ทำให้เครียด นะครับ

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 38

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 14, 2006 2:14 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เหอๆไม่เข้าข้างใคร จากที่ดูกะทู้ที่ลิ้งมา คุณสมชายไรนะ พูดแบบนั้นมันก็ไม่ถูกว่าทำงานช้าไม่แก้บัก จากที่เล่นมาทำไหมเขาจะไม่แก้บักไม่ใช่ว่าเราบอกปล้วจะแก้ได้เลยต้องดูให้แน่ใจก่อนว่าจะแก้ตรงไหน เขียนเกมได้ง่ายก็คงไม่ต้องให้มาทดลองเล่นเหรอ เป็นแค่ทดสอบตัวเกมเท่านั้นท่าคุณไม่พอใจหรือใจร้อนก็ไม่ต้องเล่นไม่มีใครว่า ลองกับไปคิดใหม่ว่าคุณพร้อมที่จะเล่นเกมที่ทดสอบระบบ หรือ เกมที่พร้อมให้บริการไหม แต่อย่างคุณต้องไม่เล่นไรเลยแล้วหายสาปสูนไปสะจะขอบคุณ ไม่สร้าง แต่ จะทำลาย (ดูจาการคุยกะทู้นะเป็นความคิดเห็นส่วนตัว) ว่าคนอื่นทำตัวเองให้ดีก่อน ไม่มีอาไรดีพร้อมไปทุกอย่างและไม่เสียไปทุกอย่าง (ส่วนเรื่องของแตงเราก็ว่าไม่ผิดนะสิทธิของเขาที่จะมีน้ำใจไหม หรือโพสข้อความโหวด การแจกของในเกมเราก็แจกแต่การแจกของนั้นของมีจำนวนน้อยเลยได้ไม่ครบแต่คนที่ไม่ได้ก็ไม่ต้องน้อยใจมีอีกเราก็เอามาแจก เพราะไม่ได้เสกได้ต้องไปล่าบอส หรือ หามา ถามว่าแจกเพือเอาหน้าไหม เราไม่ได้แจกเพือเอาหน้านะแจกเพราะต้องการให้คนเล่นนั้นมีกำลังใจ (เพราะเล่นตอนแรกหาของไม่ได้ก็เบือเหมือนเป็นมาก่อน) อีกอย่างเป็นการช่วยเหลือกันด้วย
ข้อควา มแจกของเป็นสิทธิของคนแจก ถึงของมีน้อยเราก็เต็มใจที่จะให้ แต่คนไม่ได้ก็ต้องเข้าใจคนแจกของมีน้อย เราก็อยากให้ทุกคนมีแต่ทำไม่ได้ของนั้นได้มาน้อยเก็บกันไปก่อนมีอีกค่อยมาลุ้นกัน แต่เห็นมาโพสแบบนี้คงไม่แจกแล้วและจะให้เอาของมาแลกดีก่าตัดปัญหา ฟรีแล้วมีปัญหา หาของมาแลกดีก่า สู้ๆๆสู้ๆๆสู้ตาย ใครจะว่าไงก็เป็นสิทธิทั้งนั้น อิอิไม่สนใจได้ถึกเป็นบุญ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Adamas

เข้าร่วม: 01 Apr 2006
ตอบ: 140

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 14, 2006 6:42 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

จะขอพูดอะไรอย่างนะ ทะเลาะกันทุกวันแบบนี้ คนทำเกมส์ก็ท้อใจแย่สิ ทั้งๆที่เมื่อก่อนทุกคนเคยสามัคคีกัน แต่ทำไมตอนนี้ถึงแตกแยกกันไปได้

แก้ไขล่าสุดโดย Adamas เมื่อ Mon May 15, 2006 7:07 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
LUCIANOs

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 341

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 14, 2006 11:41 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมว่ามันอาจจะเพราะสังคมในเกมเริ่มใหญ่ขึ้น + กับระบบตัวเกมเองยังไม่มีอะไรให้ทำมากพอควร
โดยส่วนตัวแล้ว เกมจะดีอย่างแรกเลยต้องสังคม ต่อให้เกมดีแค่ไหน สังคมมันเน่า ผมก็ไม่อยากเล่นหรอก อีกข้อคือ ระบบเกม ซึ่งตอนนี้โปรเจค1นั้น ยังไม่มีระบบอะไรรองรับการเล่นที่มากพอ ทำให้เมื่อเกิดเหตุการณ์แรกขึ้น ความตั้งใจที่จะเล่นเกมนั้นหายไปเลย ว่าไหมครับ ผมว่าถ้าเป็นทีมงาน คุณ nize LiLi ป้าHikari คงจะทำระบบออกมาดีได้แน่นอน เพียงแต่มันยังไม่ใช่ตอนนี้เท่านั้นเอง

เอ่อ ข้างบนมันเกี่ยวอะไรกับเรื่องนี้เหรอ ช่างเถอะ เมา

อีกเรื่องนึง อันนี้ให้คุณ nize LiLi Hikari นะครับ
อยากให้ทำเหมือนคุณ nize อ่ะครับ เค้าไม่ทำอะไรเลย (มันไรกันฟระ) ที่เกี่ยวข้องกับผู้เล่น ตอนแรก ๆ ไม่ได้คิดอะไรเนื่องจากคนน้อยและรู้จักกันดี
แต่ตอนนี้มันไม่ใช่แล้วเริ่มมีการแก่งแย่ง "ชิงดีชิงเด่น" และเริ่มเกิดเหตุการณ์งี่เง่าหลายอย่างขึ้น อาจจะเป็นเพราะใครเริ่มก็แล้วแต่
ผมขอความกรุณา ตอนนี้ทั้งป้า และ LiLi "หยุด" การให้ความช่วยเหลือผู้เล่นก่อน มันจะกลายเป็นความบาดหมางได้ และกลายเป็นว่า GM เกมนี้ ให้ผลประโยชน์เฉพาะกลุ่ม และที่สำคัญที่สุด ผมกลัวว่ามันจะกลายเป็น "นิสัย" ขอของ ขอวาป ขอบอส และมันจะลงรอย "Ro เถื่อน" (หนักกว่าRoธรรมดาอีก) กับอีกหลาย ๆ เกม (ละไว้ในกรณีรู้กัน)

ปล. ผมมาอย่างมีสาระที่สุดแล้วนะ
ปล.2 ไรฟระ ผมไปดู Tai Online เสนอความคิดเห็นนิดหน่อยก็โดนด่ากลับเป็นชุดมันหมายความว่าไงฟระเนี่ย (นอกเรื่อง)
ปล.3 ผมเลิกเล่นแล้ว รอดูการพัฒนา ที่ยังเข้าบอร์ดนี้เพราะ "น้องมายน่าร้ากกกก" เลนเนจด้วย งุงิ

เข้าร่วม: 05 May 2006
ตอบ: 69
ที่อยู่: ๏ยมโลก๏๏๏*ยมฑูตไม่ติดตามผู้ที่ยืมเดธโน๊ตไป ยมฑูตจะติดตามแต่ผู้ที่ถือสิทธิเป็นเจ้าของเท่านั้น

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 14, 2006 12:29 pm    เรื่อง: เดิมๆ ตอบโดยอ้างข้อความ

.....?

* * * รู้ อ ย่ า ง เดี ย ว ว่ า " ง ง " * * *

๏::::::-คำว่า"เพื่อน"คือ...อะไร-::::::๏
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
qweasdzx

เข้าร่วม: 06 May 2006
ตอบ: 211

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 14, 2006 1:45 pm    เรื่อง: .... ตอบโดยอ้างข้อความ

ไปหาบัคกันเหอะ..ทีมงานจะร้องไห้แล้วววววววว..(คนช่วยหาบัคน้อยลง..ทะเลาะกันมากขึ้น) Very Happy
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 15, 2006 7:09 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

งืมๆเปงนิทานแนวๆว่าให้สามัคคีกานไง แต่ตอนนี้อาวออกแว้วว
Knightlbr

เข้าร่วม: 04 Apr 2006
ตอบ: 113

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 15, 2006 9:16 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เอาล่ะ มาว่ากันด้วย เหตุ และ ผล

ก่อนอื่น ผมบอกก่อนเลยว่า กระทู้ก่อน ๆ ที่ผมเคย พิมพ์อะไร ที่ คุณแตง ทำไว้ ก็จริงอยู่

แต่ผมอยากให้ดูให้ดี ๆ กว่านี้ ไม่ทราบว่า กระทู้ของ คุณโจ

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=678

ไม่ทราบว่า ประโยคไหน ที่ผมกล่าวหาว่าเป็น คุณแตง ไม่ทราบครับ ?

จากนั้น ไม่นาน คุณแตง ก็ออกมาบอกเองว่า ผมคิดว่า ไปกล่าวหา เขาเอง ทั้ง ๆ ที่ผมยังไม่ได้

บอกเลยว่าเป็นใคร คือผมกล่าวรวม ๆ แล้วอยู่ดี ๆ ตอบกันไป ตอบกันมา ก็มารุมด่า ผมกัน ซะงั้น

แล้วที่ผมบอกถึงความไม่มีน้ำใจในกรู้ทู้นี้

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=601

ผมกล่าว ไปหรอครับ ?? ว่าผมกล่าวหา คุณแตง ผมขออนุญาติ ยกข้อความ ตัวอย่างนะครับ

นามสมมุติ พิมพ์ว่า:
ผมว่าหน้าเกลียดนะอยู่ๆมาขอกันดื้อๆโดยไม่ต้องทำรายเลย น่าจะเปิดรับสมัคร แบบสมมตื
รับ1000ไอดีก็ให้เข้ามาสมัครกันเองใครเร็วก็ได้ไปจาได้ไม่ต้องมาบ่น

นามสมมุติ พิมพ์ว่า:
อยากบอก โคตรจะเบื่อเลย ไอกระทู้ขอไอดีอะ ถ้าเพิ่งเข้ามาเวปนี้แล้วมาโพสเลยไม่ได้อ่านก่อนอะน่าด่าเห็นด้วย แต่ถ้าไม่รู้ก้อน่าอภัย แต่ว่ามะ ใครจะไปรู้ละว่าเขาอ่านเหรอว่าไม่อ่านเพราะ ฉะนั้น ทามจาย ช่างมานเหอะ จะโพสก้อโพสไป

ทั้งที่ผมไม่ได้กล่าวหา คุณแตง ตรงไหนเลย ยอมรับครับ ว่าเคยกล่าวหาคุณแตง ในกระทู้อื่น ๆ ที่

นอกเหนือจากกระทู้คุณโจ

พิจารณา ข้อความ ข้อเท็จจริง จากกระทู้นี้นะ ครับ

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=681

แล้วข้อความในกระทู้ก่อน ๆ ผมก็แสดงความคิดในหัวข้อ นั้น ๆ

พิมพ์ว่า:
Edit ก็ได้ รู้ว่าใหญ่ เก่งแต่ในเกมส์ นายก็อย่าลืม Edit ของนายด้วยล่ะ ไม่งั้นฟ้อง Mod น้า ~ อุแว้ ๆ

ในข้อนี้ ผมก็ไม่รู้มาก่อนว่า ข้อความก่อนหน้า คุณแตง จะถูกลบ เลยนึกว่าคุณแตง ไปดูถูกเจ้า

ของกระทู้ ผมไม่รู้มาก่อน เลย Edit

แล้วคุณ Peat และ คุณแตง พร้อมพรรคพวก ของพวกคุณ มีอะไร ที่มาชี้ได้ว่า ผมกล่าวหา คุณ

แตง ไม่ทราบครับ ผมตรงไปตรงมา จะเสียดสีอะไรก็ชั่ง เพราะมันคือ ความจริง แล้วผมก็เป็นลูกที่

พ่อแม่สั่งสอนครับ ไม่ต้องมาถามว่า ลูกใคร ? ? ? ดูอะไรให้ถี่ถ้วนก่อนสิ จะมาว่าใครก็ดูด้วย ว่า

ใครกันแน่ ที่ผิด ? ? ?

อ้างอิงจาก:
มันถึงเวลา แล้วครับ ที่จริงมันเลยมาแล้วด้วย อยากให้เกมส์นี้ ดีกว่านี้ เลิกเถอะ พฤติกรรม ประจบ

ประแจ ของใครบางคน ตีสนิทกับ ผู้ดูแล คนโน้น คนนี้ ทำตัวเป็นมาเฟียใหญ่ แน่นักหนา

แล้ว หัดมีน้ำใจ กันบ้างสิ คนที่พึ่งเข้ามาเขาจะรู้อะไรกัน แค่อยากร่วมทดสอบ ขอไอดี แค่นี้บอกๆ

เขาไปสักหน่อย ไม่ได้เลยหรอ อะไรมันทับจิตใจ

พวกคุณ ช่วยเหลือคนอื่นบ้าง หัดมีน้ำใจสักนิดไม่ตก นรก หรอก

ผมไม่ทราบว่าแตงเค้าไม่มีน้ำใจกับใครตรงไหนช่วยหาหลักฐานมาให้ดูหน่อยครับหรือว่าเล่าเรื่องมาก็ได้

ผมบอกยังครับ ว่า คุณแตง ไม่มีน้ำใจ อยู่ดี ๆ เขาก็ออกตัว มาเอง ทั้งที่ผม กล่าวรวม ๆ

ถ้ามีไรอีก โพสบอกนะ คุณ peat

แล้วผม ก็ หมั่นไส้คุณเหมือนกัน ผมไม่เคยมีเรื่องไรกับคุณ จะทำแบบนี้ ก็ได้ ไม่กลัวนะครับ บอก

ก่อน ไม่เคยกลัวว อย่าอ่านไม่ได้ศัพท์ ส.จับไปกระเดียด

แก้ไขล่าสุดโดย Knightlbr เมื่อ Mon May 15, 2006 9:28 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
sineza17

เข้าร่วม: 15 May 2006
ตอบ: 222

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 15, 2006 9:18 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คุยไรกานหยอ - - หุหุ มะรู้เรื่อง งะ อย่ารุ้เรื่องมั่ง
thoma_joe

เข้าร่วม: 11 Apr 2006
ตอบ: 445

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 15, 2006 9:36 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่า กระทู้นี้เป็นกระทู้เก่าแล้วนะครับบบบบบบบบ เป็นไปได้ขออย่าให้มีคนมาโพ๊สอีก

ทีมงานปิดกระทู้นี้ด้วยขอร้อง ครับ

เรื่องมีมาตั้งแต่วันศุกร์ ผมเป็นผู้เริ่มและผมเป็นคนผิดเอง อันนี้ผมยอมมรับ

---วันเสา ได้เกิดเรื่องขึ้นแล้วเปผ็นเรื่องราวใหญ่โต ซึ่งผมไม่อยู่

วันอาตทิต ผมขอสงบแล้ว และขอโทษแล้ว

ดังนั้นขออย่ามาโพ๊สกันอีกเพราะกระทู้นี้อยู่ในช่วงวันเสา แล้วจบคือจบบบบบ เรื่องมันจบไปแล้ว

จะปั้มกระทู้ได้ครับเห็นจนเบื่อแล้ว แต่กระทู้บาดดดหมางงง ของ งวดนี้ ผมขออย่ามีคนโพ๊สต่อ หากใครโพ๊สต่อจากนี้ ผมจะจำไว้แล้วอย่ามาญาติดีกันอีก(ถ้าทีมงานไม่ได้มาปิด)
sous

เข้าร่วม: 17 Apr 2006
ตอบ: 47

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 15, 2006 9:46 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เข้ามาเที่ยวเฉยๆๆ ผมว่า การที่ล็อคกระทู้คง ไม่มีผลหรอกเพราะสามารถสร้างกระทู้ใหม่แล้ว เอาลิงค์มาดูกันได้อีก แนะนำให้ ลบกระทู้พวกนั้นไปคับ

ปล.ไม่ได้ออกมาว่าใคร แค่ออกมาบอก พี่ admin เค้า
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
หน้า 1 จาก 2

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน