เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

อยากให้เพิ่มตามที่ผมได้เจอนิดนะครับช่วยกันดูเละแนะนำด้วยนะ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ทั่วไปเกี่ยวกับ ProjectONE
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  

ต้องการให้มีอะไรเพื่มมั่งเอ๋ย อ่านข้อความที่เราเขียนก่อนจาตัดสินใจนะ
เบ็ดตกปลาไว้ตกปลาแก้เบื่อ หรือเพื่ื่อหาของแปลกๆ
33%
 33%  [ 2 ]
ม้าก้านกล้วยช่วยบ่งบอกถึงความเ็ป็นไทยได้เท่มาก
0%
 0%  [ 0 ]
เพิ่มมันให้หมดเลย หุหุโลภ
66%
 66%  [ 4 ]
คะแนนทั้งหมด : 6

ผู้ตั้ง ข้อความ
tkdbaimai

เข้าร่วม: 20 Sep 2006
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Wed Mar 21, 2007 1:54 pm    เรื่อง: อยากให้เพิ่มตามที่ผมได้เจอนิดนะครับช่วยกันดูเละแนะนำด้วยนะ ตอบโดยอ้างข้อความ

ตามที่เราำได้อ่านกระทู้ของท่าน darkeden นี่เลย http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?p=42931#42931 ไอเดียดีมากเลยครับ คนในนั้นยังชมเลย ผมขอสนับสนุน หัวข้อ ให้มีการตกปลางับ เพราะถ้าคุณเบื่อกะการเก็บเวลก็ยังสามารถ มาตกปลาหาของแปลก(ต้องตกได้ของแปลกๆนะครับจาได้มีอะไรตื่นตาตื่นใจเนอะ) เช่นกางเกงในที่ ท่านdarkeden ได้ทำมาให้ดูฮาโคตร แล้วก็ ม้าก้านกล้วยอีก1อย่างครับ เพราะดูแล้วบ่งบอกถึงความเป็นไทยได้ดีมากๆ แถมไกล้ช่วงสงการแล้วน่าจามีitem อะไรที่พิเศษและทุกคนสามารถมีได้ โดยช่วย+ป้องการหรือโจมตี 1 ก็ดีมากแล้วครับแถมเท่ด้วยจากายเป็นก้านกล้วน พรีเวอร์ หุหุ ขอให้พี่ๆทีมงานเละเพื่อนช่วยกันดูแล้วแนะนำกันต่อด้วยนะครับ ขอสนับสนุนโดยเต้มที่ครับ ปล.อย่าลืมก้านกล้วยต้องได้ ไม่ได้บังคับนะครับแต่ต้องได้ หุหุหุ เบ็ดตกปลาชอบมากอะขอให้มีนะครับถ้าได้ก้ขอให้มีเร็วๆนะครับอยากห้มีจริง ขอยกเคดิดให้ ท่าน darkeden นะครับ

ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
ziroto
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 30 Dec 2006
ตอบ: 709

ตอบตอบเมื่อ: Wed Mar 21, 2007 3:39 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ว้าวววว เพิ่มหมดเลย มีคนสนใจกระทู้ที่จมไปแล้วด้วย ซึ้งๆ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
darkwar
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 01 Jan 2007
ตอบ: 638

ตอบตอบเมื่อ: Wed Mar 21, 2007 4:24 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมอยากไห้มีมินิ
เกมศืเยอะๆอยู่เเล้วคับ
(โดยเฉพาะตกปลานี่อยากไห้มีมาก)

ปล.กกน.นั้นอ่ะ
เปงมุขคับอย่าคิดมาก
ปล2. กระทู้หลักอยู่นี่

ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ทั่วไปเกี่ยวกับ ProjectONE ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน