เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ไม่เข้าใจเลยย!!!! ทำไมไม่แก้ไขซะที จะห่วยลงไปทุกทีแล้วนะ[2]
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> แจ้งผลการทดสอบ Project ONE pre-alpha
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Knightlbr
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 04 Apr 2006
ตอบ: 113

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 12, 2006 11:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พันธมิตร คุณโจ

มันถึงเวลา แล้วครับ ที่จริงมันเลยมาแล้วด้วย อยากให้เกมส์นี้ ดีกว่านี้ เลิกเถอะ พฤติกรรม ประจบ

ประแจ ของใครบางคน ตีสนิทกับ ผู้ดูแล คนโน้น คนนี้ ทำตัวเป็นมาเฟียใหญ่ แน่นักหนา

แล้ว หัดมีน้ำใจ กันบ้างสิ คนที่พึ่งเข้ามาเขาจะรู้อะไรกัน แค่อยากร่วมทดสอบ ขอไอดี แค่นี้บอกๆ

เขาไปสักหน่อย ไม่ได้เลยหรอ อะไรมันทับจิตใจ

พวกคุณ ช่วยเหลือคนอื่นบ้าง หัดมีน้ำใจสักนิดไม่ตก นรก หรอก
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
Tang.

เข้าร่วม: 03 Apr 2006
ตอบ: 252

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 13, 2006 8:49 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อะขอชี้แจงนิดนึง พวกที่คุณไนท์ว่าคือพวกผมใช่มะ พวกกลุ่มล่าบอสอะ ผมเห็นคุณโพสว่าผมก็หลายครั้งและ อยากจะบอกว่า ใครทำตัวเป็นมาเฟียใหญ่ ใครประจบประแจง แล้วใครไม่มีน้ามใจ

คุณอาจจะมีอคิติกับผมที่ว่าคิดว่าผมปั๊มกระทู้ก็ได้ การตอบของผมนั้นมีแค่โพสข้อความโหวต แม้จะมากไปแต่คนเค้าก็โหวตกันไม่ใช่หรอ ผมตั้งโพสไว้ แล้วโพสไปแค่ 1 ครั้ง แล้วอีกอยาก การประจบประแจนี้ใช่แบบการเสนอตัวหรือเปล่าครับ พยายามบอกคนอื่น+Gmว่าตัวเองชื่ออะไร หรือว่าการพูดคุยธรรมดาเป็นการประจบประแจงครับ ก็ทำไมละ Gm ไม่ใช่คนไง ผมก็อยากคุยด้วยธรรมดานะ

หลายครั้งที่ผมเจอจับผิด และเจอว่า แต่เค้าว่าแบบมีเหตุผล แต่คุณ ผมฟังไม่ขึ้น

เกียจคำว่า"ไร้สาระ" จิงๆเอาเกณอะไรมากำหนดเนี่ย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
virgin

เข้าร่วม: 01 May 2006
ตอบ: 161

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 13, 2006 8:56 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อย่างแตงว่า อ่ะนะ ใครไม่มีน้ำใจ?
ลองไปถามพวกที่เข้ามาใหม่ๆ ดูนะ ว่าพวกผมให้ไรเขาบ้าง แล้วดาบจากที่ตกจากบอสอ่ะ ผมก้อไม่ได้เก็บไว้ใช้เอง ได้มาก้อเอาไปแจกหมด ควรพินิจพิจารณา ให้ถี่ถ้วนก่อนนะ

ไม่ใช่ดวงดาว .. บนฟ้ากว้าง
ไม่ได้พราวพร่าง .. กระจ่างใส
ไม่เคยโดดเด่น .. เช่นใครๆ
และไม่อาจอุ่นไอ .. เท่าสายลม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
sous

เข้าร่วม: 17 Apr 2006
ตอบ: 47

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 13, 2006 10:37 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Knightlbr

ตอบ: 105

ตอบเมื่อ: Fri May 12, 2006 11:02 pm เรื่อง:

--------------------------------------------------------------------------------

มันถึงเวลา แล้วครับ ที่จริงมันเลยมาแล้วด้วย อยากให้เกมส์นี้ ดีกว่านี้ เลิกเถอะ พฤติกรรม ประจบ

ประแจ ของใครบางคน ตีสนิทกับ ผู้ดูแล คนโน้น คนนี้ ทำตัวเป็นมาเฟียใหญ่ แน่นักหนา

แล้ว หัดมีน้ำใจ กันบ้างสิ คนที่พึ่งเข้ามาเขาจะรู้อะไรกัน แค่อยากร่วมทดสอบ ขอไอดี แค่นี้บอกๆ

เขาไปสักหน่อย ไม่ได้เลยหรอ อะไรมันทับจิตใจ

พวกคุณ ช่วยเหลือคนอื่นบ้าง หัดมีน้ำใจสักนิดไม่ตก นรก หรอก

เจอหัวข้อของคนนี้ บอกเลยได้ คับ ว่าที่วันๆ ผมทำไป เสียใจ เลยอ่ะ แล้วมาบอกว่าพวกผมประจบ เพื่ออะไรละ คับ เพื่อให้แก้นู่นแก้นี้ ไม่ใช่เพื่อทุกคน เหรอ แล้ว ที่บอก ว่า ขอนู่นขอนี้ พวกผมไม่ใช่ จีเอ็มนะคับ จะแจกได้ทุกคน ผมก็แจก ตามที่ แจกได้อ่ะ เห็นใจกันหน่อย คับ ผมก้อยากให้ทุกคนเล่นสนุก ไม่ใช่ผมสนุกคนเดียว ถ้าสนุกคนเดียว จะเล่นเกมส์ ออนไลน์ทำไม
ปล.ถ้าทำให้คุณไม่พอใจ บอกได้คับ ออกมาพูดเพราะ อ่านแล้วเสียใจ
ปล. เรา test อ่ะ
Tang.

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 13, 2006 10:40 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

sous พิมพ์ว่า:
Knightlbr

ตอบเมื่อ: Fri May 12, 2006 11:02 pm เรื่อง:

--------------------------------------------------------------------------------

เจอหัวข้อของคนนี้ บอกเลยได้ คับ ว่าที่วันๆ ผมทำไป เสียใจ เลยอ่ะ แล้วมาบอกว่าพวกผมประจบ เพื่ออะไรละ คับ เพื่อให้แก้นู่นแก้นี้ ไม่ใช่เพื่อทุกคน เหรอ แล้ว ที่บอก ว่า ขอนู่นขอนี้ พวกผมไม่ใช่ จีเอ็มนะคับ จะแจกได้ทุกคน ผมก็แจก ตามที่ แจกได้อ่ะ เห็นใจกันหน่อย คับ ผมก้อยากให้ทุกคนเล่นสนุก ไม่ใช่ผมสนุกคนเดียว ถ้าสนุกคนเดียว จะเล่นเกมส์ ออนไลน์ทำไม
ปล.ถ้าทำให้คุณไม่พอใจ บอกได้คับ ออกมาพูดเพราะ อ่านแล้วเสียใจ

อะเค้าว่าเราอะกุ้ง - - คนนี้กัดเราไม่ปล่อยจิงๆ

เกียจคำว่า"ไร้สาระ" จิงๆเอาเกณอะไรมากำหนดเนี่ย
sous

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 13, 2006 10:42 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โทษทีนะ นึกว่า ไม่พอใจผม I'm sorry งับ ๆๆๆ
แต่ก็เห็นใจกันหน่อยนะงับ
qweasdzx

เข้าร่วม: 06 May 2006
ตอบ: 211

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 13, 2006 10:48 am    เรื่อง: เหอเหอเหอ ตอบโดยอ้างข้อความ

โธ่คุณแตงครับ...ขนาดผมเข้าไปทดสอบไม่กี่วันยังมีคนมาว่าที่ผมด้ายไอดีเพราะปั้มกระทู้เก่งเลย....ผมไปอ่านที่เค้าว่าผมมา ผมยัง งง เลย (ตูไปปั้มตอนไหนฟระ)..ก้อผมแค่เข้าไปตอบปัญหาที่เพื่อนๆเจอมาก้อแค่นั้น แต่ ผมตอบเร็วทันใจไปหน่อยมั้ง เลยหาว่าปั้มกระทู้ด้ายรวดเร็ว(ยังโดนหาว่าทำตัวเป็นยังกะทีมงานด้วย)..แค่ผมเข้าบอรฅ์ด บ่อยแค่นั้นเอง..ผมเข้าไปอ่านปัญหาอ่ะ..จะด้ายช่วยคนอื่นด้ายบ้าง..คุณแตงคิดว่าผมทำผิดมั้ยครับ...เพื่อนๆคิดว่างัยครับ..ผมขอความเห็นหน่อยนะครับ..ถ้าการเข้ามาตอบกระทู้ ช่วยปัญหาเพื่อนๆ เป็นเหมือนการปั้มกระทู้..ต่อไปผมก้อคงจะเข้ามาน้อยลงแล้วละครับ
sous

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 13, 2006 10:53 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ในเกมส์หรือป่าวคับ ไม่ใช่ในกระทู้หรอก
ผมไมได้ ปั้ม กระทู้นะคับ อย่าเข้าใจผิด
Knightlbr

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 13, 2006 11:13 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Tang. พิมพ์ว่า:
อะขอชี้แจงนิดนึง พวกที่คุณไนท์ว่าคือพวกผมใช่มะ พวกกลุ่มล่าบอสอะ ผมเห็นคุณโพสว่าผมก็หลายครั้งและ อยากจะบอกว่า ใครทำตัวเป็นมาเฟียใหญ่ ใครประจบประแจง แล้วใครไม่มีน้ามใจ

คุณอาจจะมีอคิติกับผมที่ว่าคิดว่าผมปั๊มกระทู้ก็ได้ การตอบของผมนั้นมีแค่โพสข้อความโหวต แม้จะมากไปแต่คนเค้าก็โหวตกันไม่ใช่หรอ ผมตั้งโพสไว้ แล้วโพสไปแค่ 1 ครั้ง แล้วอีกอยาก การประจบประแจนี้ใช่แบบการเสนอตัวหรือเปล่าครับ พยายามบอกคนอื่น+Gmว่าตัวเองชื่ออะไร หรือว่าการพูดคุยธรรมดาเป็นการประจบประแจงครับ ก็ทำไมละ Gm ไม่ใช่คนไง ผมก็อยากคุยด้วยธรรมดานะ

หลายครั้งที่ผมเจอจับผิด และเจอว่า แต่เค้าว่าแบบมีเหตุผล แต่คุณ ผมฟังไม่ขึ้น

ยังไม่ได้เอ่อยชื่อใครเลย อย่าร้อนตัว ทำแบบนั้นจริงๆ อ่ะสิ ร้อนตัวแบบนี้ แล้วบอกว่า กัดไม่

ปล่อย จำไว้ด้วย เราไม่ใช่ตัวประเภทเดียวกับนาย ที่จะกัดใคร แล้ว ไม่เคย เลียแข่งเลียขาใคร

ไม่ได้ทำเพื่อให้ใครรู้จัก แบบนาย ที่จะแสดงตนว่าเก่ง แล้ว ทำเพื่อไม่อยากให้เกิดการได้เปรียบกันเกินไปใน เกมส์

เรื่องความเห็นแก่ตัวและไม่มีน้ำใจ อ่านเอาเองแล้วกัน http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=601

sous พิมพ์ว่า:
Knightlbr

ไม่ต้องมาบอกครับ ว่าเป็นใคร ไม่ได้อยากรู้จักด้วย ถ้าคุณไม่ได้ทำ อย่าร้อนตัว ผมไม่เคยเอ่น นาม บุคคล ใดเลย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
virgin

เข้าร่วม: 01 May 2006
ตอบ: 161

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 13, 2006 11:28 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อย่าหาว่าผม ส. เลยนะครับ ผมกับแตงก้อเพื่อนกัน ผมยังไม่เคยเหนนิสัยเหนแก่ตัวไรของแตงเลย เขาได้ดาบจากบอสไร เขาก้อไม่เคยเกบไว้ เขาแจกคนตลอด แล้วไหนหรอ ความเห็นแก่ตัวแล้วเรื่อง การประจบประแจง ผมก้อไม่เคยเหนเขาประจบประแจง ใครเปนพิเศษ แล้วกรณีของกุ้งด้วย เขาเข้าใจผิดคุณก้อไม่น่าพูดแบบนั้น แค่เปนการเข้าใจผิดนิดๆหน่อย

ไม่ใช่ดวงดาว .. บนฟ้ากว้าง
ไม่ได้พราวพร่าง .. กระจ่างใส
ไม่เคยโดดเด่น .. เช่นใครๆ
และไม่อาจอุ่นไอ .. เท่าสายลม

แก้ไขล่าสุดโดย virgin เมื่อ Sat May 13, 2006 11:34 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Knightlbr

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 13, 2006 11:37 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

virgin พิมพ์ว่า:
อย่าหาว่าผม ส. เลยนะครับ ผมกับแตงก้อเพื่อนกัน ผมยังไม่เคยเหนนิสัยเหนแก่ตัวไรของแตงเลย เขาได้ดาบจากบอสไร เขาก้อไม่เคยเกบไว้ เขาแจกคนตลอด แล้วไหนหรอ ความเห็นแก่ตัวแล้วเรื่อง การประจบประแจง ผมก้อไม่เคยเหนเขาประจบประแจง ใครเปนพิเศษ ผมไม่รู้นะคุณใหญ่มาจากไหน แต่อย่ามาละลานคนอื่นเลย

อีกคนแล้ว ร้อนตัว มาแก้อะไรอีก ผมถามหน่อยนะ ผมแสดงความคิดเห็นออก มา ผมบอกยังว่าผมว่าเพื่อนของคุณ ถ้าผมเคยบอกไปว่าเพื่อนคุณทำ ช่วยเอาข้อความนั้นมาลงหน่อยพร้อมลิงค์อ่ะ ต้องการหลักฐาน ไม่ใช่มาว่าผมกัน ปาวๆ ปาว ใครกันแน่ แสดงความเก๋าออกมา ผมเคยแสดงยังไง เคยด่าใครว่า ชอบกัด หรือ ละลาน ไหม ถ้าเคย ช่วยเอาข้อความนั้นออกมาทัเถอะ แล้วก็นายอย่ามาทำตัวเป็นตำรวจ คอย สอบสวน คนอื่น

น้ำน้อย ย้อมแพ้ไฟ คุณไม่หยุด ผมจบเอง
gamer98

เข้าร่วม: 08 Apr 2006
ตอบ: 172

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 13, 2006 12:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

- -" gmเค้าวางตัวเป็นกันเองไปหน่อย.....
Tang.

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 13, 2006 1:14 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อะ อยากได้หลักฐาน

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=567
Knightlbr พิมพ์ว่า:
Tang. ชอบทำตัวเด่น คิดว่าแน่หรอ อะไรๆก็ แบบสำรวจ ทำมาจังน่าเบื่อ รำคราน

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=586

อันนี้ล๊อคไปละ

อ้างอิงจาก:
Edit ก็ได้ รู้ว่าใหญ่ เก่งแต่ในเกมส์ นายก็อย่าลืม Edit ของนายด้วยล่ะ ไม่งั้นฟ้อง Mod น้า ~ อุแว้ ๆ

แล้วคำไหนที่ด่าไป ตอบมาสิ ใครกันแน่ที่เด็ก คำไหนหยาบ บอกมา

แล้วดูตัวเองก่อนบ้าง ว่า ดี กว่าคนที่ว่า แค่ไหน แค่นายตีสนิทกับ Mod คนนู้นคนนี้ เราไม่สนหรอก

อีกอย่างมีใครรู้จักผมมะ ในเกมส์ก็ใช่อีกชื่อ ถ้าไม่ถามก็ไม่รู้หรอกครับ ผมไม่เคยบอกชื่อใครมั่ว
ไม่ใช่ว่านายจำเราได้ไม๊เรา...ไง ไม่ได้เอ่ยชื่อนะ ยกตัวอย่าง

- Peat -

เข้าร่วม: 24 Mar 2006
ตอบ: 53

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 13, 2006 3:55 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เกลียดมากเลยพวกเลียแข้งเลียขา เลียคนใหญ่คนโตหวังผลตอบแทน

แต่เกมส์นี้ผมยังไม่เห็นคนใหญ่คนโตคิดจะแจกอะไรฟรีๆเลยนะครับ

จะแจกก็มีแต่กิจกรรม ส่วนเรื่องน้ำใจผมเห็นว่าคนเกมส์นี้มีกันแทบทุกคน

มีแค่บางคนที่เอานิสัยตัวเองมาเป็น มาตรฐานในการวัดผู้อื่น

เรื่องพวกหมักใหม่ขอไอดีผมก็เข้าใจว่าอยากเล่น

<<<ตอนแจก20 id ไม่ได้ก้ไม่บ่น 50 เริ่มเคืองนิดๆ ผมอยู่บอร์ดนี้มานานแล้วเข้าใจว่าคนอยากเล่นเปนไง

แต่ !! เข้าบอร์ดมาน่าจะเข้า ประกาศ ก่อนหรือว่าคุณ จขกท ไม่เข้าครับ ?

ปล. เกลียด แตง เกลียด หนุ่ม เกลียด กุ้ง เกลียด ไผ่ เกลียด จขกท ด้วย พอใจมีไร ป่าว

ปล2. จขกท ลูกใครอ่ะ !!?
Axenaonai

เข้าร่วม: 13 Apr 2006
ตอบ: 150

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 13, 2006 4:01 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไร้สาระครับ เดินทางสายกลางสิครับ อย่างที่พระพุทธเจ้าบอก ทะเลาะกันไปแล้วได้ไรครับ มีแต่ปัญหาทะเลาะเบาะแว้งกัน ดูอย่างข่าวทุกวันนี้สิครับ ทะเลาะกันทุกวันจนยิงกันแล้วเดวนี้

ปล.แค่ผ่านมา

B.N.T คณะ บ้านนอกทีม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> แจ้งผลการทดสอบ Project ONE pre-alpha ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
หน้า 1 จาก 2

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน