เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ประกาศ กิจกรรมจาก สมาคมอาโปบิส ครั้งที่1

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ทั่วไปเกี่ยวกับ ProjectONE
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
ziroto
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 30 Dec 2006
ตอบ: 709

ตอบตอบเมื่อ: Sat Mar 17, 2007 12:15 am    เรื่อง: ประกาศ กิจกรรมจาก สมาคมอาโปบิส ครั้งที่1 ตอบโดยอ้างข้อความ

สวัสดีครับ มิตรรัก แฟนเพลง ทั้งหลาย

ผมรองประธานสมาคมอาโปบิสแห่งโปรเจควันนะครับ

สมาคมอาโปบิสของเราเริ่มดูเป้นรูปเป็นร่าง แล้ว ก็เลยอยากจัดกิจกรรม เพื่อความสมามัคคีภายในสมาคม

เราจะจัดกิจกรรมที่ไหน ไปดูกันครับ

กติกา
1.มาพร้อมกัน เวลา 13.30 น. ณ ลานกอบลินขายพลุ
2.เมื่อถึง เวลา 13.30น จะถ่ายรูปก่อนก่อน เฉพาะคนที่ถ่ายรูปเท่านั้น ที่จะได้ร่วมกิจกรรม และต้องเป็นคนของสมาคมอาโปบิส
3.เราจะให้ ไปหา ใย ให้ครบ 63 อัน (หวยงวดนี้)
4.ครบแล้วนำมารับของรางวัล
5.เวลากิจกรรม 1 ชั่วโมง เมื่อครบกำหนด 1 ชั่วโมงแล้ว ใครยังหาไม่ครบ มารับรางวัลปลอบใจ
6.รับของรางวัลแล้ว ไม่สามารถรับได้อีก
7.ถ้าตังผมหมด ทำให้ของรางวัลไม่พอ ขอติดไว้คราวหน้านะครับ

ของราลวัล
ยาสมานแผล 50 อัน หรือหมวก คาวบอย 1 ชิ้น สามารถเลือกได้

ข้อห้าม
ผมคงไม่มีข้อห้ามหรอกนะครับ เพียงแต่ว่า กรุณาอย่าหาไว้ล่วงหน้า หรือรับซื้อ เพราะจะทำให้กิจกรรมหมดสนุก คุณจะโกงก็ได้ผมไม่ว่าหรอก แต่คุณคิดดูแล้วกันนะ ของแค่นี้คุณยังโกงกันได้ กิจกรรมจัดเพื่อความสนุก คุณยังโกงเพื่อนๆในสมาคม ถ้าผมจับได้ประจานนะคับ
เพราะว่าคุณเป็นคนไม่มีศักดิศรี ขนาดของในเกม ที่ไม่มีอยู่จริง คุณยังโกงกันได้

ฮะฮะ ผมแค่อยากให้ทุกคนสนุกกับกิจกรรม และรักศักดิ์ศรีของตนเองเท่านั้นล่ะ

ส่วนคุณ MissU_LoveME คุณเห็นผม คุยเรื่องกิจกรรม และก็นั่งรับ ใย อันละ 15 บิลล่า ไม่รู้ว่าจะทำเพื่อไร

คำเตือน ใครที่เข้าสมาคม เพื่อหวังสิ่งของ เงิน หรือประสงค์ร้ายต่อเพื่อนสมาชิก หรือสมาคมให้เสื่อมเสียชื่อเสียง ขอให้ ออกไปโดยดีครับ หรืออย่าเข้ามาในสมาคมให้ผมต้องลำบากใจ
ขอบคุณครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
socute129

เข้าร่วม: 16 Mar 2007
ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Sat Mar 17, 2007 12:25 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

รูปหมู่ อยู่ไหนอางับ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ziroto

ตอบตอบเมื่อ: Sat Mar 17, 2007 12:43 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=6548

ตรงนี้
XenosagaS
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 210

ตอบตอบเมื่อ: Sat Mar 17, 2007 1:52 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สมาคมนี้คึกคักจิงๆ สมาคมเราเงี๊ยบเงียบ -..-

HipBoiZs XenosagaS 's I Love Music
ziroto

ตอบตอบเมื่อ: Sat Mar 17, 2007 3:20 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เอกต้องเข้าใจ บางทีหัวหน้าสมาคมไม่ว่าง
เอกก็จัดกิจกรรมเองเลยสิ มีงบ2หมื่นก็จัดได้แล้ว
leble42cud

เข้าร่วม: 05 Aug 2006
ตอบ: 69

ตอบตอบเมื่อ: Sat Mar 17, 2007 8:04 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอถ่ายรูปแต่ไม่ร่วมได้ปะไอซ์ เปลืองตังไอซ์อะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
darkwar

เข้าร่วม: 01 Jan 2007
ตอบ: 638

ตอบตอบเมื่อ: Sat Mar 17, 2007 11:22 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไอซืมี2หมื่น
เเล้วพอเเจกหรอ
ถ้าไม่พอเด๋วผมไห้ยืมน่ะ
มี3หมืน

ziroto

ตอบตอบเมื่อ: Sat Mar 17, 2007 12:31 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ระดับป๋าไอซ์ ถ้าไม่รวยพอไม่กล้าจัดหรอก
.
.
.
พี่คร้าบบบบกู้หน่อยคร้าบบบ ไหว้ล่ะ 5555
ขอบคุณทุกท่านมากคับ จะร่วมหรือไม่ก็ได้ครับ ผมจัดมาเพื่อความสนุก เฉยๆ แฮะๆ
socute129

เข้าร่วม: 16 Mar 2007
ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Sat Mar 17, 2007 11:07 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ดีครับ คนเล่นใหม่ ได้มีเพื่อนใหม่ๆ แล้วได้มีกำลังใจเล่นด้วย ได้ไม่เบื่อ

ชื่อเล่น : God (ก๊อด)

ชื่อในเกม : GodFather

อาชีพ : Ranger (มั่ง อิอิ)
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ทั่วไปเกี่ยวกับ ProjectONE ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน