เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

15 แล้วครับ ยังมะให้สมัครอีกหยอ (มีคำถามครับ ช่วยตอบหน่อยนะ)

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> รับแจ้งทุกปัญหาเกี่ยวกับ ProjectONE
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
LiuTon

เข้าร่วม: 15 Mar 2007
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 15, 2007 7:47 am    เรื่อง: 15 แล้วครับ ยังมะให้สมัครอีกหยอ (มีคำถามครับ ช่วยตอบหน่อยนะ) ตอบโดยอ้างข้อความ

1. ทำไมมีให้ดาวโหลด 2 อัน แล้วผมจะดาวโหลดอันไหนอ่ะครับ งงมากๆ
2. เปิดเกมส์มาจะเก็บเงินเลยหรอครับ
3. แล้วจะซื้อบัตรเติมเงินจากไหนครับ @c.. รึปล่าว
4. เปิดให้สมัครตอนไหน ไม่ระบุเวลาอีก - -"
5. จะเป็นโรคเลื่อนไหมครับ
6. ระบบในเกมส์ ok รึยัง ไม่ใช่เข้าไปแล้วเล่นสักพักปิดปรับปรุง แบบนี้มะหวายนะครับ
7. พอก่อนละครับ รอเวลาเปิด.....
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
poppsc37

เข้าร่วม: 24 Feb 2007
ตอบ: 51

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 15, 2007 7:54 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอตอบให้ละกันเน้อ
1.เซิฟวุ้นสวรรค์เป็นเซิฟจริง ส่วนเซิฟวุ้นนรกเซิฟทดสอบจ้า(โหลดอันแรก)
2.เขาให้เล่นฟรี แต่จำไม่ได้อะ ว่ากี่วัน
3.อันนี้ต้องรอดูทางทีมงามเขาจะประกาศ
4.10.10 ไง -*-
5.ไม่ทราบ แต่ไม่เป็นหรอกครับ(รักมากจนเข้าข้าง)
6.ก็น่าจะนะ เราเล่นก็ไม่ค่อยเป็นไรมาก ถ้ามีบัคเราก็ส่งไปให้ทางทีมงาน เดี๋ยวเขาก็แก้ให้เสร็จเรียบร้อย
7.เปิด 10.10 น.
8.อ่านทบทวนอีกรอบ
9.เล่นนานๆอย่าเล่นผ่านๆ อิอิ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 15, 2007 7:54 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อันนึง ของวุ้นสวรรค์ อันนึงของวุ้นนรก ถ้าจะสมัครแล้วเล่น ต้องโหลด ของวุ้นสวรรค์ วุ้นนรก ตอนนี้ สงวนไว้ให้ สมาชิกเก่า

เปิดเกมมา หมายถึงสมัคร ID น่ะ หรอ ทดลองเล่นได้3 วันหลัง จากนั้น เดือนละ 79 บาท

บัตรเติมเงิน อาจจะ @-Cash รอทีมงานประกาศ

เปิดให้สมัคร 10.10 น.

ไม่เป็นหรอก เกมคนไทย มีแต่เลื่อนให้เร็วขึ้นเท่านั้น

ระบบเกม ถ้าไม่โอเค ก็คงมีกระทู้ด่ากันตายห่าแล้วล่ะ

ตาผมพูดมั่งนะ

ก่อนจะตั้งกระทู้น่ะ หัดอ่านกระทู้บ้าง ไม่ใช่สงสัยอะไรก็ตั้งถามๆ ลองเปิดหาอ่านความคืบหน้าบ้าง
แล้วถ้าสังเกตซักนิด เกมนี้ เปิด อัลฟ้า เบต้า มาตั้งแต่ ช่วง เมษา หรือ มิถุนา ของปีที่แล้ว
ซึ่งเปิดมาให้เล่นถึง เกือบ1ปี ระบบชัวร์ป๊าบๆ อยุ่แล้ว รับประกัน
ส่วนถ้าจะสมัครนะ นายสมัคร แล้วไปซ์้อหนังสือ 120 ดีกว่า คุ้มที่สุดแล้ว มีทั้งรายเดือน 79 บาทให้ เงินอีก 3 พัน และก็ของขวัญพิเศษ

ซ์้อมาอ่านมั่ง ก่อนนายจะตั้งกระทู้ ถาม อีก ถ้าสงสัยอะไร ที่ไม่มีใน กระทู้ ทั่วไป หรือโหมด ข่าวล่าสุดจาก GM ก็ค่อยมาตั้ง เข้าใจ๊?
poppsc37

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 15, 2007 7:56 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไปว่าเขาอีก -*-
poppsc37

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 15, 2007 7:56 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไปว่าเขาอีก -*-
ziroto
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 30 Dec 2006
ตอบ: 709

ู^
^
^
REP บน ผมเองนะ พูดจาสไตล์ขวานผ่าซากแบบนี้ มีคนเดียว (รึเปล่า)

ปล. ทำไมระบบล็อกอินหลุดฟะ
poppsc37

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 15, 2007 7:57 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ตอบกันไปมา เหมือนเล่นแชทเลยเนอะ
LiuTon

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 15, 2007 7:59 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณมากๆครับ
LiuTon

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 15, 2007 8:01 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมดีจายนะที่ยังมีคนมาตอบ บางเกมส์ รอกว่าจะตอบ เป็นวัน ดีใจๆๆๆๆๆ มีคนเล่นมาตอบด้วย

ขอบคุณมากๆคร๊าบ
ibdair

ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 15, 2007 8:26 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

10 โมง 10 โมง
โหลดมาแต่นรกอ่ะ
ต้องไปโหลดสวรรค์มาด้วยมะหนิ
อยากเล่นแย่แล้วว
poppsc37

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 15, 2007 8:35 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ต้องโหลดวุ้นสวรรค์ด้วยจ้า
MamO_JunG
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 15 Feb 2007
ตอบ: 126

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 15, 2007 9:39 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ซื้อหนงสือจิครับ จาได้ไม่ต้เองโหลด เหอะๆๆ

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> รับแจ้งทุกปัญหาเกี่ยวกับ ProjectONE ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน