เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

สำหรับคนที่ load patch แล้วมีปัญหา
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> แจ้งผลการทดสอบ Project ONE pre-alpha
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
nize
Project ONE Master

เข้าร่วม: 06 Apr 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 10, 2006 1:11 pm    เรื่อง: สำหรับคนที่ load patch แล้วมีปัญหา ตอบโดยอ้างข้อความ

สำหรับ patch 4.giz ถ้าพบปัญหาให้

ไปที่ C:\Project1\map\mapobject\
ลบ file ชื่อ
blockade.idx
blockade.dat

เมื่อ run program จะ patch ได้ตามปกติ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
khongbang
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 07 May 2006
ตอบ: 49

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 11, 2006 9:05 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ของผม ลบ แล้ว นะครับ ลบตามที่บอกแล้ว

แต่มันเป็นแบบนี้อะ

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 11, 2006 9:05 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ช่วย รีบ ตอบหน่อยนะคับ อุส่า ได้ไอดี มา TOT

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 11, 2006 9:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมลองลบตัวเกม แล้ว ลง ใหม่ โหลด แพท ใหม่ แล้ว เล่นได้ แล้วคับขอบคุน * *

เข้าร่วม: 17 Apr 2006
ตอบ: 55

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 11, 2006 10:55 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่คับ ผมไม่มีfileที่พี่บอกคับ แต่เล่นได้ปรกติคับ แล้วพอจะโหลดpatch4.giz มานไม่ผ่านซะทีเลยคับ ทำไงดีคับ พี่ช่วยเอาลิ๊งโหลดให้หน่อยได้มั้ยคับ
Taenon Master

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 542

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 11, 2006 11:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ลองลบ C:\Project1 แล้วลงใหม่นะ

เป้นยังไงบอกด้วย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
Blue

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 12, 2006 2:39 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ลองลบแล้วลงใหม่แล้วคับ เป็นแบบคุณข้างบนเลยคับ ไม่ผ่านอะคับ

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 640

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 12, 2006 3:06 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เง้อออ เน็ทเราเน่าปายอ้ะป่าวอ่า
โหลดเกมได้20-50% มานก็จบการดาวโหลดแล้ว
ไปลงเกมดูก็รู้ว่าไฟล์ไม่คบอย่งแน่นอน
มีวิธีทามให้โหลดง่ายก่านี้อ้ะป่าวอ่า>,<

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Blue

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 12, 2006 3:15 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

นายลองโหลดแบบBitดูสิ ถ้าไม่มีโปรแกรมbitไปโหลดจาก thaiware ได้นะ

พี่ค้าบ ยังไงมานก็บ่ได้อะคับ ขอเป็นแบบ Manual patch ได้มะคับ อยากเล่นมากเลยคับ

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 12, 2006 4:59 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ลองโหลด http://www.gameindy.com/downloads/project1_gameindy.zip แล้วแตกไฟล์ project1_gameindy.exe ไปใส่ใน C:\Project1 นะ

ลองรันดู ได้ไม่ได้ยังไงบอกด้วยนะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
Blue

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 13, 2006 4:35 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แก้ไขคับพี่ ตอนนี้เล่นได้แล้วคับ ผมงงจิงๆ หลังจากที่ผมดู เวลามันโหลดอยู่พอผมไปขยับเมาท์แล้วมันจะโหลดไม่ผ่านทันทีคับ ผมเลยลองปล่อยมันนานๆ ปรากฎว่าโหลดผ่านคับ Laughing โฮ่ๆๆ
ได้เล่นแว้ว

นอกเรื่องนิดนะคับพี่ ผมอยากให้ให้มันขายของได้ทีละเยอะๆอะคับ เพราะต้องมากดหลายๆทีอะคับ Very Happy

เข้าร่วม: 05 May 2006
ตอบ: 57

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 15, 2006 9:15 am    เรื่อง: เป็นงี้อ่าดูให้ที ผมใช้ win xp นะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

http://www.thaiinfonet.com/user/kurenai/images/1.bmp

ลองกดไปดูที
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
LiLi

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 15, 2006 11:28 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ช่วยส่ง dxview.log มาให้หน่อยจิ เพื่อที่ทางทีมงานจะได้วิเคราะห์ได้ว่ามีปัญหาอะไร

อ่านวิธีที่ http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=331

ช่วยใส่ชื่อมาด้วยนะ แล้วก็ปัญหาคือแสดงข้อความไม่สมบูรณ์

ขอบคุณมาก ๆ เลยนะ
sineza17

เข้าร่วม: 15 May 2006
ตอบ: 222

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 16, 2006 9:02 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ของฉาน วิน Xp ไม่มี ปัญหา เจ้าค่ะ สู้ตาย

ปล.สู้ตายอย่างเก่า
silhawk

เข้าร่วม: 15 May 2006
ตอบ: 113

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 16, 2006 7:26 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ที่โหลดมามันไม่มีไฟล์ที่ให้ลบอยู๋แล้วอ่ะคับ
แต่มันก็มีปังหาอ่ะคับT-T
ถึงไม่มีไฟล์นั้นก็ยังโหลดไฟล์patch4.giz
ไม่ผ่านง่า
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> แจ้งผลการทดสอบ Project ONE pre-alpha ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
หน้า 1 จาก 2

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน