เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ประกาศ เหตุฉุกเฉินในวันอาทิตย์ที่ 21!
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ProjectONE Log
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
cartoon
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 10 Jul 2006
ตอบ: 157

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 22, 2007 2:52 pm    เรื่อง: ประกาศ เหตุฉุกเฉินในวันอาทิตย์ที่ 21! ตอบโดยอ้างข้อความ

เนื่องจากเมื่อวันอาทิตย์ที่ 21 มกราคม ที่ผ่านมา
ได้เกิดไฟฟ้าดับที่ server ทำให้ข้อมูลใน Database บางส่วนของเกมส์ ProjectONE
สูญหาย
เเละเกิดผลกระทบต่อผู้เล่น ทำให้ข้อมูลในเกม เช่น item ของผู้เล่นบางคนหาย
ขณะนี้ทางทีมงานได้เเก้ไขข้อมูลให้บางส่วนเเล้วนะคะ
ส่วนคนที่ item หายไป เเละ ยังไม่ได้คืน รบกวนช่วย pm มาที่การ์ตูนด้วยนะคะ
โดยบอกชื่อผู้เล่นมาด้วยนะคะ ส่วนรายละเอีอดอื่นๆจะเเจ้งให้ทราบเป็นระยะนะจ๊ะ

gaung

เข้าร่วม: 02 Oct 2006
ตอบ: 31

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 22, 2007 2:57 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไอเทมผมหาย1อย่างนะครับนะครับ
id gaung070 ชื่อตัวละครที่เล่น oo GaUnGoo
porboy

เข้าร่วม: 22 Jan 2007
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 22, 2007 3:30 pm    เรื่อง: ของผมหายไป 4ชิ้น ทีเหลือชั่งมันคับ มีเหรียญขั้น1 2อัน/ ตอบโดยอ้างข้อความ

Idea มีเหรียญขั้น1 2อัน /หมวกเห็ดสีชมพู/มีดเรนเจอร์เวล31/แล้วก็สร้อยนำโชค1เส้น แค่นี้และคับ ชื่อตัวละครชื่อ Steveler id porboy

แก้ไขล่าสุดโดย porboy เมื่อ Mon Jan 22, 2007 3:32 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
outeeruk

เข้าร่วม: 13 Jan 2007
ตอบ: 12

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 22, 2007 3:31 pm    เรื่อง: ของหายคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ของหายคับ จำไม่ได้ว่าอะไรหายไปบ้าง แต่ว่าตัวละครชื่อ InLove เหรียญหายไป1เลย ตัวอื่นจำไม่ได้แล้วช่วยตรวจสอบให้ด้วยน่ะคับ
ไอดี outeeruk
botaboat

เข้าร่วม: 27 Dec 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 22, 2007 3:35 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชื่อตัวละคร DOGDIG ของที่หายมี เหรียญขั้น1 2เหรียญครับ อย่างอื่นกลับมาหมดแล้วขาดเหรียญอย่างเดียวครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
darkwar
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 01 Jan 2007
ตอบ: 638

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 22, 2007 4:10 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชื่อdarkwar
มีดเหล็กหายคับ

botaboat

เข้าร่วม: 27 Dec 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 22, 2007 4:43 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แล้วพวกของ/เหรียญจะได้วันไหนหรอครับ
pulg

ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 22, 2007 5:12 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Crying or Very sad พี่คับเหรีญทองธรรมดาผมหายไป ช่วยดูแลผมทีนะคับ ชื่อตัวละคร Pulg_Za Crying or Very sad Rolling Eyes
numllsdza35

ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 22, 2007 5:36 pm    เรื่อง: ของที่หายปาย ตอบโดยอ้างข้อความ

จีเอมงับ PHARAKUNG ผมงับเสื้อเชิ้ต หาย1ตัว แล้วก็เหรียญทองทามาดาอ่ะงับ2 อันอ่ะ
แล้วก็ของเบ็ดเตล็ดอ่ะงับแต่ไม่ต้องคืนก็ได้อ่ะงับ...ขอแค่เสื้อคืนก็พอละอ่ะ[/b][/code][/quote]
aumsuperza

ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 22, 2007 5:42 pm    เรื่อง: หาย ตอบโดยอ้างข้อความ

เหรียญทองธรรมดาหายไป 5 เหรียญครับ ชื่อตัวละคร HeROKniGHT ครับ
moss16268

เข้าร่วม: 12 Dec 2006
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 22, 2007 6:02 pm    เรื่อง: ของหาย ตอบโดยอ้างข้อความ

หายเยอะคับโดยเฉพาะที่ได้มาใหม่ตัวละครผมชื่อ MossKung เป็นไฟเตอร์ เลเวล28 Sad Sad Sad
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
jack372

เข้าร่วม: 31 Dec 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 22, 2007 6:20 pm    เรื่อง: เหรียญสกิลผมหาย2เหรียญ ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่ครับเหรียญสกิลผมหายไป 2 เหรียญอ่าครับ ตัวละครชื่อ jackao.
ID turbo372
natty113

เข้าร่วม: 17 Jan 2007
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 22, 2007 6:24 pm    เรื่อง: ของหาย ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่รู้ว่าได้คืนมาครบเปล่าครับ ช่วยด้วยนะครับ id natty113
realdrago

เข้าร่วม: 20 Jan 2007

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 22, 2007 8:00 pm    เรื่อง: ของหาย ตอบโดยอ้างข้อความ

ตัวละคร BloodyDragon เหรียญหายไป 7เหรียญ
ตัวละคร Destoyer เหรียญหายไป 4เหรียญ

อย่างอื่นไม่เอาคืนเพราะหาใหม่ได้
ID : realdrago

คนจะดีชั่วใช่ที่หัวเกรียน
fewsweetnet

เข้าร่วม: 01 Dec 2006

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 22, 2007 8:45 pm    เรื่อง: เหรียหายจ้า ตอบโดยอ้างข้อความ

เหรียญทองขั้น1หายไป2เหรียญครับ
ID fewsweetnet
ชื่อตัวละคร U_Mi_Jang
ขอบพคุณถ้าช่วยได้

แก้ไขล่าสุดโดย fewsweetnet เมื่อ Sun Feb 04, 2007 10:51 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ProjectONE Log ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
หน้า 1 จาก 2

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน