เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

สมาคมลึกลับแห่งอาโปบิส
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 18, 19, 20, 21, 22, 23  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ศูนย์รวมสมาคม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  

คุณคืดเห็นอย่างไรกับการก่อตั้งสมาคมนี้ขึ้นมา
โอ้ จอร์จ!!!.. ยอดมาก เบื่อกับพวกชอบฝ่าฝืนกฏเต็มทน
55%
 55%  [ 10 ]
ก็ดีอ่ะนะ
22%
 22%  [ 4 ]
จะตั้งมาทำไมฟะ
22%
 22%  [ 4 ]
คะแนนทั้งหมด : 18

ผู้ตั้ง ข้อความ
darkwar
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 01 Jan 2007
ตอบ: 638

ตอบตอบเมื่อ: Wed Mar 21, 2007 2:57 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สมัคบอร์ดสมาคมได้เเละ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ziroto

เข้าร่วม: 30 Dec 2006
ตอบ: 709

ตอบตอบเมื่อ: Wed Mar 21, 2007 3:16 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

^_^ เพิ่มหัวข้อ ห้องอ่านหนังสือแล้วนะครับ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
~Mewgical~

เข้าร่วม: 18 Mar 2007
ตอบ: 10

ตอบตอบเมื่อ: Wed Mar 21, 2007 8:45 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Thanks P'Ice...อย่างแรงที่เติมห้ายมิวนะค่ะ ว่างๆเล่นตัวมิวก็ได้ (ไม่มีเวลา) ซะงั้น ล้อเล่นนะ

ขอบคุณมากๆเลย แล้วก้อบอร์ดใหม่ ยังไม่ได้หมักเลย ....เดี๋ยวจาลองไปดู บางทีอ่านอย่างเดียวไม่ได้เม้น แฮะๆ

ดูไปดูมา กระทู้สมาคมเราเริ่มมีหลายหน้าแย้ว โฮะๆๆ มิตรภาพจะไม่ไปไหน...ตราบที่ใจยังรักษา.....นะจ๊ะ จุ๊บๆ(เอาก่ะลุงมั้ง)

แต่ลุงเค้าทำไรก่ะพี่ไอซ์อ่ะ อ๊ากกกกกก !!! ไม่นะ ไม่...ม่ายยยยย(บร้าไปแล้วฉาน)

ฝากถึงนัท บ่ามิวยังมีไว้ให้ซบ กำ- -*....ธรรมชาติคือสูงสุดก็ต้องกลับสู่สามัญ เข้มแข๊งไว้ทาเคชิ-*-

บ๊ายบาย วันนี้ไปนอนแล่วว ..เมื่อเช้าซ้อมรับใบฯ ครูบ่นทำไมมัธยมไม่ตั้งใจ ดูดิ -*- ซ้อม3รอบ

เปลี่ยนไปเปลี่ยนมาไม่เหมือนกานสักรอบ โคดเครียด แล้วก็มาด่าเรา ม่ายเข้าใจ วายยรุ่นเซงง

งุงิ ชิชะ~~~

**จาจบแย้วววว ฮือๆๆ 25 มีนาคม มิวจารับใบฯแล้วนะพี่น้อง..แต่เค้ามีกิจกรรม*2กานหรอ ฮ่าๆ

(ขำกลบเกลื่อน )ไปล่ะ บ๊ายบาย
maxjacafe2

เข้าร่วม: 16 Mar 2007
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 2:01 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โหยงๆๆๆๆ
ป้าเหมียว เราอดเล่งพร้อมกาน สมนําหน้า กะลังหัวเจาะ ขี้ใส่เจาะ มะยอมล้างตูด แบร่
ผมก็อดเล่งเหมือนกาน ^ ^ "

ต้องไปกรุงเทพไปเที่ยว ก่อนเรียนซัมเมอร พูดง่ายๆๆไปผานเงิน ว่างั้น
*-*

วันนี้มะนอนจ้า Laughing
birdshabu

เข้าร่วม: 19 Mar 2007
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 10:52 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมชื่อ เบิร์ด
ชื่อในเกม bird_za
เป็น cadet เลเวล 17
ขอเข้าพรรคด้วยนะครับ
Laughing
ziroto

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 12:01 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ยินดีต้อนรับครับเบิร์ด

ช่วงนี้ไอซ์มะค่อยสบาย แค่กๆ ดูแลตัวเองกันด้วยนะครับ แค่กๆ
Taome

เข้าร่วม: 22 Mar 2007
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 12:12 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สมาคมนี้หย่ายจาง

แก้ไขล่าสุดโดย Taome เมื่อ Sun Mar 25, 2007 8:45 am, ทั้งหมด 3 ครั้ง
birdshabu

ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 12:17 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แล้วจะตั้งชื่อได้ไงครับ
ผมทำไม่เปนอ่ะครับ
bird_za
ziroto

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 12:37 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เลเวลเท่าไหร่ครับ 10+ รึยัง
เวลาตั้งฉายา
พิมพ์ /set_alias เว้นวรรค ตามด้วย ฉายาที่เราชอบ+อาโปบิส
เช่น
/set_alias ~สายลมแห่งอาโปบิส~

ครับผม!
momoshiror

เข้าร่วม: 20 Mar 2007
ตอบ: 21

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 1:00 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ลุง เกมส์ มานเปงไรหรอ เซงๆๆๆๆๆๆๆ
ฮือ

ช่วงนี้ ป้าแข รับเด็กเยอะจัง ที่ขเมามาจากเจ๊แกหมดเลย
ตอนเค้าถามว่าทํายังไงตอนเข้า เจ๊แกจะโยนไห้ ป็อปทําหรือไม่ก็ กาฟิวคุง
แล้วก็คนอื่นๆๆที่อยู่

เจ๊รับ คนอื่นบอกวิธีทํา

Laughing

ลุงเดี๋ยวหลานเล่งไหม่นะ จะอัพ strลวดเลย *-* เอาdex5 พอ
TaKuMi-DK

ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 8:34 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อรุณสวัสดิ์จ้าทุกคน

ขณะนี้เวลา 20.30 น. จ้า

(สับสนไรป่าววะตรู)

วันนี้ไปร่วมกิจกรรมปกป้องเมืองมา

ด้วยหวังใจว่าจะตีธงได้ งุงิๆ

ได้รับแจก ยาสมานแผล มา 21 อัน

รวมกับของลุงที่มีเอง 100+

และ หน่อไม้ 300+ ในเซฟ

อิอิ

ผล ... วุ้น 150k ชิ้นที่หมายปองนั้น

ได้ลอยหายไปในพริบตา ...

ได้คืนมาแค่ วุ้น 1500 อัน

แง่ๆ... GM ใจร้าย

วันนี้ตอนปกป้องเมือง ไม่ค่อยมีสมาคมเราไปร่วมเลยอ่า

อยากให้ไปร่วมกันเยอะๆ อ่ะครับ จะได้สนุกๆ

แต่วันนี้ออนกันน้อยมั้กๆ สงสัย เจ๊แขไม่อยู่ อิอิ

เหงาจัง ไม่มีใครมาให้ จุ๊บๆ เยย

นู๋ มิว มาให้ลุง จุ๊บๆ หน่อยซิ งิงิ

ไปดีฝ่า บ่นมามากแระ

แล้วเจอกันจ้า... Smile

สมาคมลักหลับ เอ้ย ลึกลับแห่งอาโปบิส

แพทย์สนามแห่งอาโปบิส (ที่เอาชีวิตตัวเองไม่รอด)

ตัวล่อหมาแห่งอาโปบิส

[-Dr|Ft-]๐[-K|nG-]แห่ง[๐อาโปบิส๐]

~ จะมีไหมซักคนมาเปลี่ยนชีวิตของฉัน...เธอคือใคร ~
KONOHA

เข้าร่วม: 12 Jan 2007
ตอบ: 56

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 8:49 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

0.0 ™ ลุงทำไรอ่ะลุง ซะงั้น55+

เกมไทย ช่วยไทย ชาติไปไกล โย่วๆ

อานะ กิจกรรม งุงิ *2สอง มิวม่ายอยู่ง่า

T_T ร๊ากษาสุขภาพโด้ยนะทุกคน

เพราะช่วงนี้พี่ไอซ์ไม่สบาย (ก็เกี่ยวกานนะ)

อะ ค่อก อะ แค๊ก แอ๊กๆ เอื้ออออ....เว่ยย(เสียงไรอ่ะ)
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email Yahoo Messenger MSN Messenger
jeejie

เข้าร่วม: 21 Feb 2007
ตอบ: 24

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 9:53 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ใคร้จะมาอยู่ตีตอนกิดกำได้อะ ทำงานอะทำงาน แล้วเวลากิดกำก็เวลาเพิ่งเลิกงานอะนะ

อยากมาช่วยอยู่หรอก แต่จนจาย มามะได้

แงๆๆๆ เศร้า
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
momoshiror

เข้าร่วม: 20 Mar 2007
ตอบ: 21

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 10:55 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

http://my.postjung.com/diary.php?momoshiror

เม้นทุกคนโดยด่วน พวกคุนลุงคุนป้า บังคับเม้นหมด

เด็กใหม่ยังมะรู้จักกานดี แต่ลุงๆๆป้าๆๆรู้ชื่อหมเล้วน้า
มะนั้น งอล

แง่มๆๆ
darkwar

เข้าร่วม: 01 Jan 2007
ตอบ: 638

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 22, 2007 11:04 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

TaKuMi-DK พิมพ์ว่า:

ได้คืนมาแค่ วุ้น 1500 อัน

สับสนจิงๆอ่ะแหละลุง
วุ้นมานเสียไป10เคชิ้นอ่ะ
เเต่ไปดักโจมตีสมิงกลางทาง
ได้คืนมา5เคชิ้นคับ

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ศูนย์รวมสมาคม ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 18, 19, 20, 21, 22, 23  ถัดไป
หน้า 19 จาก 23

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน