เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

คำพูดคมๆ ของคนชอบ " ลาก "
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ลานประหาร
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
2amily

เข้าร่วม: 04 Jan 2007
ตอบ: 16

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jan 07, 2007 9:09 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ต๊ า ย ย ย *

เ ป็ น ส า ว เ ป็ น เ เ ส้ พู ด สั น ด า ร *

อิ มั ง รั บ ม่ ะ ด๊ า ย *

อ่ ะ ๆ ห นี ค ว า ม จ ริ ง รั บ ม่ ะ ไ ด้ ห ร อ *

บ อ ก ม่ ะ ไ ด้ ว่ า พ ว ก เ ธ อ เ เล้ ว ชื่ อ ใ น R e p

มั น ข อ ง ใ ค ร ย่ ะ *

ม า บ อ ก ฉั น ป า ก ดี ๆ ใ ห้ ต ล อ ด ล่ ะ กั น น ะ *

ม า สิ ย่ ะ ม่ ะ ใ ช่ ห นี เ เ บ บ นี้ *
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
AmMMyJunG
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 13 Oct 2006
ตอบ: 183

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jan 07, 2007 9:58 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พูดภาษาคนแต่เข้าจัยเปงภาษาอื่น

เราคงพูดภาษาอื่นตามม่ายทันค่ะ

สันดาร ลองถามมารดา เทอดูน่ะว่าเคยพูดหรือเปล่า ?

MirumO น้าร๊ากเท่ซู๊ดดด !!

แก้ไขล่าสุดโดย AmMMyJunG เมื่อ Mon Jan 08, 2007 7:17 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ziroto

เข้าร่วม: 30 Dec 2006
ตอบ: 709

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jan 07, 2007 11:25 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เอ่อ คือว่า ไม่อยากยุ่งหรอกนะครับ แต่พูดสุภาพนิดนึงจิคับ เพราะมีเด็กๆเข้ามาอ่านบอร์ดนี้เหมือนกันนะ อาจจะทำให้เด็กรู้จักศัพท์ที่ไมเหมาะเร็วเกินไป ไม่เหมาะสมน่ะครับ

ขอความกรุณาเรื่องคำพูดด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
ziroto แห่งอาโปบิส
AmMMyJunG

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 08, 2007 7:16 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณค่ะเท่เตือน...

ม่ายทราบว่าปากของเทอมานว่างมากมายหรอค่ะ

ถึงมา" กัด " ม่ายปล่อย ม่ายยอมเลิกราๆ ท๊างๆ เท่ขอห้ายจบลงแค่เน้

ถ้าปากมานว่างมากๆ นักลองเอา " กระดูก " คาบว้ายดูน่ะค่ะ

เผื่ออ่ะไรๆ มานจา D ขึ้น

AmMMyJunG

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 08, 2007 7:38 am    เรื่อง: Re: คำพูดคมๆ ของคนชอบ " ลาก " ตอบโดยอ้างข้อความ

samurais พิมพ์ว่า:
AmMMyJunG พิมพ์ว่า:
พิจจารณาตามรูปต่อปายเน้เลยน่ะค่ะ เอามาห้ายดูเล่นๆ

คำพูดของคนชอบลากเข้าข้างคนชอบลาก ม่ายด้ายแฉครัยแต่อย่าทำตาม

1. ปายเจอๆ

1.1 เริ่มยิง ตู้ม !

2. เมบุคคลโผล่มาว่าเราเฉย ? ( Nuth )

3. ดูคำพูดเอาเองค่ะ

ขอความคิดเหนคนชมด้วยค่ะ

ผมเล่นตัวละครNuthนะครับเล่นเป็นพระสายSupportจะชี้แจงนิดนึงว่า
เริ่มแรก คุณเจ้าของกระทู้ไปประกาศในแมพมังกรว่า พวกลากสันดาน (อันนี้คุณเถียงมั้ยผมไม่เคยคิดจะเซฟภาพจับผิดใครนะมันไร้สาระนอกจากจะเซฟภาพสวยๆไว้ดูเล่น)
พอได้ยินคำพูดเหล่านี้ มีใครพอใจครับ โตโตกันละ ผมมีปัญหาอยากจะถามนะ
1.การลากคือ?
2.ลากมากลากน้อยไม่ใช่การลาก?
3. ถ้ามีmonster1ตัว คนเดินให้คุณยิงถือว่าลากมั้ย?
4. ถ้าลากแล้วคุณเดือดร้อน (คุณเสียexpหรือเปล่า?) <<ในกรณีลากใส่อาจจะเดือดร้อน
5.การที่มีสกิลเวทหมู่ ถ้าไม่ให้ลากมาใส่เวทแล้วจะมีไว้ทำอะไรให้ใส่เวทหมู่กับmonsterตัวเดียว?
มันมีกันทั้งนั้นแหละครับ ทุกเกม พวกลาก ถ้าไม่ต้องการให้มีคนลากเลยผมแนะนำให้ออกแบบmonsterให้เปลี่ยนเป้าหมายเวลาโดนโจมตี ก็จบเรื่อง หรือไม่ก็เอาสกิลเวทหมู่ออกไปเลยจะได้ไม่มีคนลากอีก(อันนี้ความเห็นของผมนะผมพูดไปก็หาว่าผิดอีกไม่แก้ตัวครับ แต่ควรพิจารณาท่าทีคนพูดด้วยนะครับว่าคำพูดเหมาะสมหรือเปล่าผมอาจจะพูดแรง แต่คงไม่เท่าที่ไปด่าคนอื่นว่าสันดานอ่ะนะถ้าเก็บเลเวลแล้วโดนแบนงั้นต่อไปใครจะเล่นครับ)
//ปล.3รูปบนไม่ใช่ปาตี้ผมไม่ต้องเอารูปมาลงต่อกันก็ได้เดี๋ยวคนจะเข้าใจผิดนะการเอามาลงต่อกันเดี๋ยวจะเข้าใจผิดได้
เกมมีไว้เล่นคลายเครียดนะครับ อย่าเห็นแก่ตัวแค่เห็นคนลากก็เหมาว่าเอาไปหมดแมพ(จริงๆไม่หมดหรอก) แต่ที่เห็นๆคนในปาตี้คุณก็ลากนะ จะแจ้งแบนเขาด้วยมั้ยครับO_o จะให้ไม่ลากก็พูดกันดีๆไม่ใช่ด่ากัน โตแล้วมีการศึกษา เข้าใจได้ครับ

1. เท่ด่าสันดารพวกลากคือคนเย่อะๆ แล้วลากมากๆ เหนแก่ตัว

2. เราม่ายด้ายเดือดร้อน แค่อยากจาตักเตือน

3. มาหาว่าปาร์ตี้เราลาก เอารูปมาฟ้องเลยค่ะ เพราะเราคิดว่าเราถูกกล่าวหา ( kyochero ม่ายด้ายแชร์กับเรา ! )

หายข้องจายแล้ปายบอกคุณมังห้ายเลิกตามกัดเราด้ายแล้วค่ะ

2amily

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 08, 2007 10:27 pm    เรื่อง: Re: คำพูดคมๆ ของคนชอบ " ลาก " ตอบโดยอ้างข้อความ

ท่ า จ ะ สั น ด า น เ เ ท ร ก ซึ ม *

บ อ ก ค น อื่ น จ บ *

เ เ ต่ อิ กู ป รี น้ อ ย ดั น ส ะ เ ลื อ ก *

ม า ด่ า ทิ้ ง ท้ า ย *

ม า ว่ า ฉั น ป า ก ดี ใ ห้ ต ล อ ด ไ ม่ ใ ช่ ห ร อ *

จ ะ เ อ า ไ ง ย่ ะ ชั ก จ ะ เ อื อ ม ก ะ อิ นี้

ค น ดี ที่ โ ล ก ร อ ห ม อ .. ส ร้ า ง ภ า พ *

อ ย่ า ม า โ พ ส ใ ห้ ตั ว เ อ ง ดี ห น่ อ ย เ ล ย *

ค น ใ น เ ก ม ส์ เ ค้ า รู้ นิ สั ย เ ธ อ ห ม ด ล่ ะ *

จิ ต เ เ พ ท ย์ ม่ ะ ม่ ะ โ ด น ด่ า น อ น ม่ ะ ห ลั บ *

ม่ ะ ว า น โ ด น ด่ า ไ ป กี่ ค น ค่ ะ นั บ ไ ห ว ไ ห ม ? *

ต้ อ ง ก า ร อ ะ ไ ร จ า ก สั ง ค ม ย่ ะ *

ห รื อ ที่ บ้ า น ข า ด ค ว า ม อ บ อุ่ น *

เ ป็ น ป ม ด้ อ ย ใ น สั ง ค ม ห ร อ ถึ ง ต้ อ ง ด่ า พ่ อ ด่ า เ เ ม่ ค น อื่ น *

หั ด รู้ ด้ ว ย น ะ ค่ ะ ค น ใ น เ ก ม เ อื อ ม คุ ณ เ ท่ า ไ ร เ เ ล้ ว *

ถึ ง ว่ า อิ ต อ น ฉั น ฟั ด ก ะ กู ป รี ห รื อ เ เ ร ด น้ อ ย *

มี ค น ซิ ป ม า บ อ ก ป ล่ อ ย เ ค้ า ไ ป เ ถ อ ะ *

ก ะ นิ สั ย ข อ ง พ ว ก ห ล่ อ น ๆ *

ทำ ตั ว เ อ ง เ ห มื อ น ดี กั น เ น อ ะ *

ขี้ ป ร ะ จ บ ไ ป วั น ๆ อิ กู ป รี น้ อ ย *

มั น เ เ ร ด ต า ม สั น ด า น ห รื อ ยั ง ไ ง *

อุ้ ย ย ห ลุ ด ค่ ะ *

พิ ม พ์ ๆ ไ ป อ่ า น ภ า ษ า ค น รู้ เ รื่ อ ง ไ ห ม *

ไ ป เ รี ย น อ นุ บ า ล ก่ อ น ม่ ะ ล่ ะ *

ก ะ ส ม อ ง อั น น้ อ ย นิ ด ข อ ง ห ล่ อ น *

ม า ก ล่ า ว ห า ว่ า พ ว ก ฉั น จ ะ ไ ป ล า ก ที่ สุ ส า น *

ส ติ ปั ญ ญ า มี เ ท่ า นั้ น ห รื อ ย่ ะ นั ง กู ป รี *

ม า ว่ า ฉั น ป า ก ว่ า ง ไ ป ฟั ด ก ร ะ ดู ก นี้ *

ทำ ป ร ะ จำ ห รือ ยั ง ถึ ง รู้ ดี *

AmMMyJunG พิมพ์ว่า:

1. เท่ด่าสันดารพวกลากคือคนเย่อะๆ แล้วลากมากๆ เหนแก่ตัว

2. เราม่ายด้ายเดือดร้อน แค่อยากจาตักเตือน

3. มาหาว่าปาร์ตี้เราลาก เอารูปมาฟ้องเลยค่ะ เพราะเราคิดว่าเราถูกกล่าวหา ( kyochero ม่ายด้ายแชร์กับเรา ! )

หายข้องจายแล้ปายบอกคุณมังห้ายเลิกตามกัดเราด้ายแล้วค่ะ

ม่ า ย เ ดื อ ด ร้ อ น ค่ ะ เ เ ต่ ตี้ นั ง กู ป รี ม่ ะ มี ม อ น ตี เ ฉ ย ๆ *

เ เ ล้ ว อ ย่ า ง เ ธ อ มี ค่ า พ อ ใ ห้ ค น อื่ น ม อ ง ห ร อ *

ม า ว่ า ฉั น ต า ม กั ด เ ธ อ สำ คั ญ ตั ว เ อ ง ต า ย น ะ ย่ ะ ห ล่ อ น *

ก ล๊ ว ก ลั ว โ ด น เ เ ร ด ข วิ ด ใ ส่ *

ห น่ อ ยิ ง เ ย อ ะ ๆ อ ยู่ นี้ *

จ ะ พิ ม พ์ โ ต้ ต อ บ ก็ เ บ า ๆ ห น่ อ ย น ะ ค่ ะ *

เ ดี ย ว ภ า พ ที่ ส ร้ า ง ม า มั น จ ะ ห า ย ไ ป เ ป ล่ า ๆ *

ห น้ า ก า ก ห ลุ ด งี้ โ ท ษ ฉั น ม๊ า ย ด๊ า ย น ะ ย่ ะ กู ป รี *
2amily

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 08, 2007 10:47 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อุ้ ย ย ย *

เ พิ่ ง รู้ ข่ า ว ค า ว ข อ ง นั ง ก ร ะ ซู่ *

เ ดี ย ว นี้ ดั ง น ะ ย่ ะ *

ด่ า ค น อื่ น ล า ก เ เ ต่ ตี้ ตั ว เ อ ง ดั น ส ะ เ ลื อ ก ล า ก เ อ ง *

ค น อื่ น ล า ก 5 - 6 ตั ว ทำ ม า ด่ า อิ ค น ดี *

ตี้ ตั ว เ อ ง ท ะ ย า น ไ ป 1 0 ก ว่ า ตั ว *

เ เ ล้ ว ม า บ อ ก ว่ า มั น ร ะ ห ว่ า ง ท า ง *

ก ลื น น้ำ ล า ย ตั ว เอ ง ม่ ะ ย่ ะ ห ล่ อ น *

ดั น เ เ ห ก ซ ะ เ อ ง *
kyochero

เข้าร่วม: 09 Sep 2006
ตอบ: 58

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 08, 2007 10:52 pm    เรื่อง: 123 ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่เป็นพระแล้ววพี่ม่ายรู้เรื่องๆๆ^^ เห็นลากเป็นตี้การพี่ก็เลยลากมั่ง2รอบเอง =_="
i_juII

เข้าร่วม: 03 Nov 2006
ตอบ: 91

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 08, 2007 10:56 pm    เรื่อง: ... ตอบโดยอ้างข้อความ

เอ๋...??...เข้ามากระทู้นี้นึกว่ามาเที่ยวเขาดิน=^^=..555+(ฮา)

จบเถอะคับ=^^= ถือว่ามันผ่านไปแล้ว

มาเริ่มใหม่กันเถอะ=^^=

เพราะตอนนี้ ระเบียบการเล่นกำลังรีเทรินนะคับ=^^=

ไคเป็นอย่างไร...นับจากนี้ตะหาก=^^=

ผมชอบGUNDAMเท่ๆๆๆๆๆๆๆๆถูกใจๆๆๆ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
nasonteenzz

เข้าร่วม: 31 Dec 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 08, 2007 11:08 pm    เรื่อง: By Icyz ตอบโดยอ้างข้อความ

อะๆ ขอคนที่ลากพูดนิดนึง
นี่ Icyz คนที่ลากเองกะมือ

จำได้ว่า ที่ลากตรงนั้น มีแค่ตี้เรา กับตี้คุณแค่นั้น และก็รู้กัน คุณสายบัพ ตี้กับสายบู๊ 1-1
คุณไม่เห็นทำไร แค่ฮิลๆๆ บัพๆแค่นั้น
พระเราสายบู๊จะให้เดินตามไปยิงๆๆๆสกิล mp มันก็หมด นั่งพัก เผื่อมังกรเกิด โดนตบตายอีก เป็นไงล่ะ

แล้วเรื่องเนี้ยะ
รอบแรก เห็นคุณด้านในสุดในแมพ เราก็ออกมาแล้ว ลากมา 4 5 ตัว
จำได้ว่ามอนตรงนั้นยังพอเหลือให้คุณจะตีได้??

รอบสอง เราเข้าไปลึก เพราะตอนแรกต้นๆมันยังไม่เกิด
พอเดินออกมา ไอ้พวกที่เกิดระหว่างทางมันเลยติดๆมาเป็นพรวน
ซึ่งมันจังหวะที่เจอคุณพอดี จะให้โกยใส่ ก็จะโดนคุณด่าอีกใช่มั้ย??
หรือจะให้ลากกลับไปทิ้งล่ะคะ

วันนี้ตี้คุณก็พูดเรื่องนี้นี่ ว่าไม่ได้ตั้งใจ ตอนกลับมันมาเองประมาณนี้ เหตุบังเอิน

เราก็พูดได้เหมือนกันว่ามันเหตุบังเอิน
ตี้คุณลากกี่ตัววันนี้ เห็นคุยกันเป็น 10 อือก็ไม่ว่าไร เพราะตอนแรกไม่ได้มาลากในทางที่เราอยู่
พอซักพัก รู้สึกจะตี้คุณเองไม่ใช่เหรอที่มาลากทับที่มอนพวกเราไป
อยากจะบอกว่า หมด!! ด้วยซ้ำ

แล้วไอ้เรื่องที่ลากเยอะคราวนั้นเพราะมันมาเจอ
ก่อนหน้าที่คุณกำลังตีกับคู่คุณแค่นิดเดียว ยังไงถ้าโกยทิ้งก็ต้องใส่คุณแน่ๆ
หรือจะให้โกย อยากตาย ว่างั้น?
พอถึงเวลา ด่าเรายับ ก็ยังงง
หรือเพระแค่เราบังเอิน ไปลากทับที่ที่คุณตี
หรือเพราะแค่เราบังเอิน ไม่อยากโกยทิ้งมอนที่เหลือให้มันตีคุณแค่นั้นเอง

พอประชุมในตี้ว่า งั้นไปไหนกันดี เพราะในนี้คนก็เยอะ
คุณก็ใส่มาเป็นชุดๆไม่หยุด
พอตอบปุ๊บ ก็ยิงมาไม่ยั้ง

ไอ้อย่างนี้นิ มันยังไงกันน๊า

คนที่จบน่ะ ถ้าจะว่าเราผิด เรารู้ตัว เราจบ
แต่ใครมันมาแขวกกัดฉันก่อนวันนี้ฟะ ไม่ต้องมาเน้นหรอกคำว่า " ลาก "
เดี๋ยวมันจะเข้าตัวเอง นะจ๊ะ

แก้ไขล่าสุดโดย nasonteenzz เมื่อ Mon Jan 08, 2007 11:55 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
nasonteenzz

เข้าร่วม: 31 Dec 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 08, 2007 11:09 pm    เรื่อง: ขออีกรอบ By Icyz ตอบโดยอ้างข้อความ

แล้วขออีกอย่าง ไอ้อ้างกฏๆน่ะ ขอให้รู้จิงก่อนได้มั้ย
ที่โดนแบนน่ะ พวกคาเดท อ้างมาเหมือนจะอ้างด่าไว้ก่อนว่างั้น

ขอให้ได้ด่าเหรอคะ?
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
Icy

เข้าร่วม: 08 Jan 2007
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 08, 2007 11:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อาวเหอะ พูดไปก็เท่านั้น คนมานอยากจะด่า นุ่นไม่ต้องไปต่อความยาวเรื่อง

แค่วันนี้ก็รู้แล้ว ว่าเจ้าของกระทู้เค้าเป็นยังไง

เราก็เกบเลเวลของพวกเราต่อไปเหมือนเดิมดีละ

มีเรื่องใหม่ ค่อยมาว่ากันใหม่
ziroto

เข้าร่วม: 30 Dec 2006
ตอบ: 709

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jan 09, 2007 3:48 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เหตุการณ์สงบแล้ว เล่นกันอย่างสนุกๆนะคับ มีน้ำใจต่อกันเถอะคับ จะได้อยู่กันอีกนาน ^_^
ขอบคุณที่พูดจาสุภาพกันนะครับ ทำให้เด็กไทยรุ้จักสัตว์สงวนกันมากขึ้น
ขอบคุรที่พูดสุภาพครับ
ziroto แห่ง อาโปบิส
AmMMyJunG

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jan 09, 2007 10:18 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Icyz พูดเมเหตุผล

เรารับก้อด้ายว่าเราผิด

แต่อิพวกด่าคนอื่น " แรด " แล้วม่ายดูตัวเอง

ม่ายเดือดร้อนแต่ปากว่างชอบเห่า ชอบกัด นิสัยเราเปงยางงายหรอค่ะ

ตี้เราลากใช่ว่าเราไม่บอกว่าให้ลากน้อยๆ แล้วพอเค้าลากเยอะๆ เราก้อไม่อยู่แล้ว

ถาม Icyz ได้ว่าเราบอกไหม แต่เค้าไม่ฟัง

แล้วเรื่องสร้างภาพอ่ะ เข้าจัยผิดล่ะหล่ะ เราว่าเราพูดแทงใจดำมากกว่า

มาด่าฉอดๆ มาบอก " อิมังรับม่ะด้าย เปงสาวเปงแส้ " ดูคำพูดตัวเองมั่ง

เรียกแทนตัวเองว่า อิ แล่ะคนอื่นว่า อิ แค่นี้ก้อรู้กำพืดล้ว

AmMMyJunG

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jan 09, 2007 10:40 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ถ้าเธอม่ายเลิกก้อตามจัย

เราจามองคำพูดของเธอเหมือนภาษา " สุนัข " แล้วเราอ่านม่ายออกแล้วกัน

อยากแสดงกำพืดของตัวเองออกมาก้อเชิญด้ายเลยค่ะ

แล้วเรื่องลากเราจะขอม่ายยุ่งเกี่ยว ปล่อยห้ายเปงหน้าเท่ของเหล่า GM

จะด้ายม่ายต้องเม " สุนัข " เท่ม่ายพอจายนายสังคมมากก่าเน้ Cool

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ลานประหาร ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3  ถัดไป
หน้า 2 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน